ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Strata Solar, LLC
Strata Solar, LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Strata Solar, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 29 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 29. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $103,210.
Strata Solar, LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Strata Solar, LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 29 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 23, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Project Engineer 2 | 3 | $105,352 |
| Director of Transmission & Interconnection | 2 | $119,038 |
| I&C (Instrumentation & Controls) Engineer 2 | 2 | $83,470 |
| Project Scheduler I | 2 | $95,000 |
| Cost Lead | 2 | $125,000 |
| Manager, Development | 1 | $102,918 |
| Technical Manager, Procurement | 1 | $81,973 |
| Director of Investments & Underwriting | 1 | $120,598 |
| Development Engineer | 1 | $59,800 |
| IT Business Analyst | 1 | $78,374 |
| Project Engineer II | 1 | $115,336 |
| AI/ML Developer | 1 | $103,501 |
| Senior Manager, Technical Procurement | 1 | $155,000 |
| Sr. Technical Manager, Procurement | 1 | $140,000 |
| Senior Project Manager | 1 | $130,000 |
| Senior Development Engineer | 1 | $125,000 |
| Project Estimator | 1 | $100,000 |
| EPC Bid Manager | 1 | $100,000 |
| Project Scheduler 3 | 1 | $137,000 |
| Asset Manager I | 1 | $80,000 |
| Analyst, Asset Management | 1 | $80,000 |
| Financial Analyst III | 1 | $108,000 |
| Project Cost Analyst | 1 | $93,000 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 5 | $110,978 |
| FY2024 | 3 | $83,470 |
| FY2025 | 5 | $103,501 |
| FY2026 | 16 | $108,256 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Electrical Engineers6
- Project Management Specialists6
- Cost Estimators5
- Data Scientists3
- Financial and Investment Analysts2
- Mechatronics Engineers2
- Environmental Engineers1
- Mechanical Engineers1
- Construction Managers1
- Architectural and Engineering Managers1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Project Engineer 2 | $108,512 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Cost Analyst | $93,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜೂನ್ 8, 2026 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Asset Manager I | $80,000–$100,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Financial Analyst III | $108,000–$115,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Analyst, Asset Management | $80,000–$85,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Scheduler 3 | $137,000–$140,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 15, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| EPC Bid Manager | $100,000–$120,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Estimator | $100,000–$120,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cost Lead | $125,000–$175,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2026 | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Development Engineer | $125,000–$160,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Cost Lead | $125,000–$175,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Project Manager | $130,000–$170,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Technical Manager, Procurement | $140,000–$165,000 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಜನವರಿ 6, 2026 | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Scheduler I | $95,000–$110,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Scheduler I | $95,000–$110,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಜನವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Manager, Technical Procurement | $155,000 ಹಂತ IV | Scottsdale, AZ | ನವೆಂ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Engineer II | $115,336–$120,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 29, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| AI/ML Developer | $103,501–$130,000 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Project Engineer 2 | $105,352–$115,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Business Analyst | $78,374–$90,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Project Engineer 2 | $79,456–$115,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| I&C (Instrumentation & Controls) Engineer 2 | $83,470–$95,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| I&C (Instrumentation & Controls) Engineer 2 | $83,470–$95,000 ಹಂತ I | Durham, NC | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Development Engineer | $59,800–$118,000 ಹಂತ I | Scottsdale, AZ | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Technical Manager, Procurement | $81,973–$135,000 ಹಂತ II | Scottsdale, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Director of Investments & Underwriting | $120,598–$150,000 ಹಂತ IV | Durham, NC | ಮಾರ್ಚ್ 8, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Director of Transmission & Interconnection | $119,038–$165,006 ಹಂತ IV | Lakeville, MN | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Manager, Development | $102,918–$123,200 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ನವೆಂ 30, 2022 | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Director of Transmission & Interconnection | $119,038–$165,006 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ IV | Lakeville, MN | ಅಕ್ಟೋ 19, 2022 | ನವೆಂ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).