ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Tata Consultancy Services Limited › Functional Consultant
Tata Consultancy Services Limited ನಲ್ಲಿ Functional Consultant: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Tata Consultancy Services Limited ನಲ್ಲಿ Functional Consultant ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 556 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $102,378; ಮಧ್ಯಭಾಗ $86,840–$129,147.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)556
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$102,378
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$86,840–$129,147
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$80,725–$140,000
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 170 | $115,000 |
| FY2024 | 182 | $99,091 |
| FY2025 | 162 | $95,142 |
| FY2026 | 38 | $99,768 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $127,234–$140,400 ಹಂತ III | New York, NY | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,507–$102,200 ಹಂತ II | Louisville, KY | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಜೂನ್ 30, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,234–$137,600 ಹಂತ III | Jersey City, NJ | ಜೂನ್ 11, 2026 | ಜೂನ್ 25, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,232–$140,400 ಹಂತ IV | Lexington, KY | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,563–$137,600 ಹಂತ IV | Cincinnati, OH | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಜೂನ್ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,554–$137,600 ಹಂತ IV | Wilton, CT | ಮೇ 8, 2026 | ಮೇ 8, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,843–$145,000 ಹಂತ IV | Indianapolis, IN | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,434–$140,400 ಹಂತ II | Marlborough, MA | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,434–$137,600 ಹಂತ II | Cambridge, MA | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಆಗ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,605–$140,400 ಹಂತ II | Newport Beach, CA | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,792–$174,248 ಹಂತ III | New York, NY | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಜುಲೈ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$136,125 ಹಂತ II | Miami, FL | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,610–$136,125 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,200–$136,125 ಹಂತ II | Spring, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $158,610–$214,590 ಹಂತ III | New York, NY | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಮೇ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,026–$137,600 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಮೇ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,248–$137,600 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಮೇ 18, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,862–$136,125 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,342–$137,600 ಹಂತ II | Fairlawn, OH | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,026–$140,400 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜನವರಿ 28, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,702–$136,125 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಜನವರಿ 27, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,026–$137,600 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜನವರಿ 26, 2026 | ಏಪ್ರಿ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,359–$177,721 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಮೇ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,355–$168,245 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜನವರಿ 23, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,912–$136,125 ಹಂತ II | Frederick, MD | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಜನವರಿ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,925–$137,600 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$137,600 ಹಂತ II | Miami, FL | ಜನವರಿ 16, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,234–$137,600 ಹಂತ III | Edison, NJ | ಜನವರಿ 6, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,925–$136,125 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 31, 2025 | ಜೂನ್ 15, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,011–$136,125 ಹಂತ II | Research Triangle Park, NC | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಡಿಸೆಂ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| — ಹಂತ II | North Chicago, IL | ಡಿಸೆಂ 18, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,317–$137,600 ಹಂತ II | Milford, OH | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಡಿಸೆಂ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,782–$189,117 ಹಂತ II | Oakland, CA | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,187–$158,140 ಹಂತ III | Columbus, IN | ನವೆಂ 12, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,344–$176,340 ಹಂತ III | Emeryville, CA | ನವೆಂ 10, 2025 | ಡಿಸೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,026–$136,125 ಹಂತ II | Collegeville, PA | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,238–$136,125 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,702–$136,730 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,190–$136,125 ಹಂತ III | La Vergne, TN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2025 | ಜನವರಿ 24, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,840–$156,370 ಹಂತ III | Deerfield, IL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಜನವರಿ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,917–$136,125 ಹಂತ II | Lebanon, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,560–$139,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,029–$137,600 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,072–$142,370 ಹಂತ III | Tampa, FL | ಆಗ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,434–$137,600 ಹಂತ II | North Quincy, MA | ಆಗ 13, 2025 | ಡಿಸೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,917–$136,125 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಆಗ 6, 2025 | ಆಗ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,702–$136,125 ಹಂತ II | Naperville, IL | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,051–$136,125 ಹಂತ II | Pleasanton, CA | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,026–$136,125 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,560–$137,300 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಜುಲೈ 17, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,238–$148,810 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,560–$136,125 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜುಲೈ 8, 2025 | ಜುಲೈ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$137,600 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 29, 2025 | ಜುಲೈ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,802–$137,600 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜೂನ್ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $136,074–$136,125 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $118,789–$140,400 ಹಂತ II | Oakland, CA | ಜೂನ್ 26, 2025 | ಜುಲೈ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,802–$136,125 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$142,990 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಡಿಸೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$153,200 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜೂನ್ 24, 2025 | ಡಿಸೆಂ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,280–$136,125 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 24, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$136,125 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 20, 2025 | ಜುಲೈ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,280–$102,200 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಜುಲೈ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$137,600 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 18, 2025 | ನವೆಂ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$133,470 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,019–$102,950 ಹಂತ II | Groton, CT | ಜೂನ್ 17, 2025 | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$137,600 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಜೂನ್ 16, 2025 | ಜೂನ್ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$137,600 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 6, 2025 | ಜೂನ್ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,618–$136,125 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಜೂನ್ 4, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$137,600 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,058–$136,125 ಹಂತ II | Bloomington, MN | ಮೇ 30, 2025 | ಮೇ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$137,600 ಹಂತ II | Cary, NC | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,840–$136,125 ಹಂತ II | Erlanger, KY | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,789–$137,600 ಹಂತ II | South San Francisco, CA | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$136,125 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$136,125 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 28, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$136,125 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಮೇ 27, 2025 | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,597–$142,980 ಹಂತ II | The Woodlands, TX | ಮೇ 26, 2025 | ಮೇ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 23, 2025 | ಜೂನ್ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,773–$136,125 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಮೇ 22, 2025 | ಮೇ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,022–$137,600 ಹಂತ II | Marlborough, MA | ಮೇ 22, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$137,600 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 20, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,686–$102,200 ಹಂತ II | Toledo, OH | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,314–$102,950 ಹಂತ II | Albany, NY | ಮೇ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$136,125 ಹಂತ II | Edison, NJ | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,523–$136,125 ಹಂತ II | Titusville, NJ | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,314–$102,950 ಹಂತ II | Albany, NY | ಮೇ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$140,400 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮೇ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮೇ 12, 2025 | ಮೇ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,688–$151,740 ಹಂತ III | Milford, OH | ಮೇ 8, 2025 | ಆಗ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$126,700 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಮೇ 8, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$125,225 ಹಂತ II | Downers Grove, IL | ಮೇ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,840–$136,040 ಹಂತ II | Milford, OH | ಮೇ 7, 2025 | ಮೇ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$136,125 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮೇ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,285–$136,125 ಹಂತ II | Thousand Oaks, CA | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,523–$136,125 ಹಂತ II | Titusville, NJ | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$137,600 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,350–$137,600 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,000–$137,600 ಹಂತ II | Washington, DC | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,987–$102,950 ಹಂತ II | Louisville, KY | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,618–$137,600 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,840–$137,600 ಹಂತ II | Symmes Township, OH | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,840–$137,600 ಹಂತ II | Milford, OH | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,840–$136,125 ಹಂತ II | Milford, OH | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,523–$137,600 ಹಂತ II | Titusville, NJ | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$137,600 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,736–$136,125 ಹಂತ II | Colmar, PA | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,120–$137,600 ಹಂತ II | Allentown, PA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,355–$137,600 ಹಂತ II | Boise, ID | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,523–$136,125 ಹಂತ II | Denver, CO | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,618–$140,400 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$126,700 ಹಂತ II | Cary, NC | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,022–$137,600 ಹಂತ II | Boston, MA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$136,125 ಹಂತ II | Downers Grove, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,982–$137,600 ಹಂತ II | Bloomfield, CT | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$136,125 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$140,400 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$137,600 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$136,125 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,802–$137,600 ಹಂತ II | Portage, MI | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$137,600 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,147 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$126,700 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $128,939–$145,290 ಹಂತ III | New York, NY | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಮೇ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$125,225 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,618–$125,225 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Pawtucket, RI | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,802–$125,225 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಏಪ್ರಿ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$126,700 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$125,225 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$125,225 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,280–$125,225 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$125,225 ಹಂತ II | Raritan, NJ | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,147 ಹಂತ IV | Alpharetta, GA | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಜುಲೈ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$125,225 ಹಂತ II | Westerville, OH | ಏಪ್ರಿ 3, 2025 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $95,000–$120,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಏಪ್ರಿ 1, 2025 | ಏಪ್ರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $94,058–$125,225 ಹಂತ II | Bloomington, MN | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,802–$125,225 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಜುಲೈ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$130,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$143,070 ಹಂತ III | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2025 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$125,225 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$165,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2025 | ಮೇ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$102,200 ಹಂತ II | Chandler, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$160,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$125,225 ಹಂತ II | Westerville, OH | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $84,822–$129,500 ಹಂತ III | Lexington, KY | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2025 | ಜುಲೈ 30, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ II | Oakland, CA | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$145,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$126,700 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,736–$126,700 ಹಂತ II | Glen Mills, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$126,700 ಹಂತ II | Dublin, OH | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,938–$141,380 ಹಂತ IV | Beachwood, OH | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$155,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,995–$137,200 ಹಂತ III | Irvine, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$126,700 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$126,700 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,667–$125,225 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಜನವರಿ 29, 2025 | ಮೇ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$155,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜನವರಿ 23, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$132,990 ಹಂತ II | New York, NY | ಜನವರಿ 22, 2025 | ಏಪ್ರಿ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,486–$125,225 ಹಂತ III | Cary, NC | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಜನವರಿ 20, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,736–$125,225 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಜನವರಿ 10, 2025 | ಮೇ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,485–$125,225 ಹಂತ II | Miramar, FL | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಜನವರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$136,090 ಹಂತ III | Austin, TX | ಜನವರಿ 3, 2025 | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,618–$126,700 ಹಂತ II | Indianapolis, IN | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಡಿಸೆಂ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$130,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$151,280 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಮೇ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$153,560 ಹಂತ III | Schaumburg, IL | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಡಿಸೆಂ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$155,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,178–$126,700 ಹಂತ II | Mentor, OH | ಡಿಸೆಂ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$130,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 13, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $73,882–$127,930 ಹಂತ II | Lynchburg, VA | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000–$125,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$151,280 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 11, 2024 | ಡಿಸೆಂ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$125,225 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$155,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 4, 2024 | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$155,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಡಿಸೆಂ 2, 2024 | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,931–$143,700 ಹಂತ IV | Norwalk, CT | ನವೆಂ 27, 2024 | ನವೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$126,700 ಹಂತ II | Cary, NC | ನವೆಂ 27, 2024 | ಡಿಸೆಂ 10, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $74,818–$126,700 ಹಂತ II | Warsaw, IN | ನವೆಂ 25, 2024 | ಏಪ್ರಿ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$160,000 ಹಂತ II | Cupertino, CA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000–$165,000 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 19, 2024 | ಡಿಸೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ನವೆಂ 18, 2024 | ನವೆಂ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$125,225 ಹಂತ II | Columbus, OH | ನವೆಂ 15, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,267–$125,225 ಹಂತ II | Columbus, OH | ನವೆಂ 15, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $77,792–$125,225 ಹಂತ II | Pella, IA | ನವೆಂ 15, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000–$165,000 ಹಂತ II | Sunnyvale, CA | ನವೆಂ 13, 2024 | ನವೆಂ 27, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $91,042–$125,225 ಹಂತ II | Austin, TX | ನವೆಂ 6, 2024 | ನವೆಂ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$129,500 ಹಂತ II | Roswell, GA | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ನವೆಂ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$153,750 ಹಂತ II | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,995–$178,330 ಹಂತ III | Lynchburg, VA | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,102–$151,710 ಹಂತ III | Concord, NC | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$126,700 ಹಂತ II | Austin, TX | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $133,931–$162,587 ಹಂತ IV | Norwalk, CT | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2024 | ಜನವರಿ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,019–$129,500 ಹಂತ II | Melville, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$150,000 ಹಂತ III | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,613–$158,125 ಹಂತ IV | Jacksonville, FL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2024 | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,674–$160,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 19, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,736–$125,225 ಹಂತ II | Philadelphia, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,714–$136,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,651–$138,210 ಹಂತ III | Sacramento, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಜನವರಿ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$170,000 ಹಂತ III | Portage, MI | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$126,700 ಹಂತ II | Cary, NC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$118,125 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,101–$172,490 ಹಂತ II | Cary, NC | ಆಗ 30, 2024 | ಆಗ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,722–$156,370 ಹಂತ III | Deerfield, IL | ಆಗ 29, 2024 | ಜನವರಿ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$131,410 ಹಂತ III | Alpharetta, GA | ಆಗ 27, 2024 | ಆಗ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,358–$119,400 ಹಂತ II | Durham, NC | ಆಗ 7, 2024 | ಆಗ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,406–$119,400 ಹಂತ II | Jacksonville, FL | ಆಗ 1, 2024 | ಆಗ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $64,522–$119,400 ಹಂತ II | Jefferson City, MO | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಆಗ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $103,000–$115,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜುಲೈ 24, 2024 | ಆಗ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000–$130,000 ಹಂತ II | Pennington, NJ | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಆಗ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,736–$118,125 ಹಂತ II | Collegeville, PA | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಜುಲೈ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,350–$141,140 ಹಂತ III | Troy, MI | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $94,078–$118,125 ಹಂತ II | Pawtucket, RI | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಜುಲೈ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,042–$119,400 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಜುಲೈ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜುಲೈ 10, 2024 | ಜುಲೈ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$145,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಜುಲೈ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$145,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜುಲೈ 3, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,358–$119,400 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000–$165,000 ಹಂತ III | Menomonee Falls, WI | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಜುಲೈ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,358–$121,800 ಹಂತ II | Durham, NC | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಜುಲೈ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$192,310 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $80,309–$119,400 ಹಂತ II | Appleton, WI | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಡಿಸೆಂ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$145,000 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,894–$192,310 ಹಂತ III | Glendale, CA | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಜೂನ್ 27, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$119,400 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 24, 2024 | ಜುಲೈ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,942–$119,400 ಹಂತ II | Milford, OH | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $88,566–$126,700 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಜೂನ್ 21, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,717–$132,630 ಹಂತ II | O'Fallon, MO | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಡಿಸೆಂ 20, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,984–$125,225 ಹಂತ II | Malvern, PA | ಜೂನ್ 15, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,290–$126,700 ಹಂತ II | Colorado Springs, CO | ಜೂನ್ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,389–$118,125 ಹಂತ II | Mesa, AZ | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $68,515–$126,700 ಹಂತ II | Wilmington, NC | ಜೂನ್ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,594–$126,700 ಹಂತ II | Newport Beach, CA | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$170,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,661–$154,200 ಹಂತ III | Lakewood, CO | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$150,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 5, 2024 | ಜೂನ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,710–$125,225 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಜೂನ್ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$130,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 31, 2024 | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,405–$119,400 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ಮೇ 30, 2024 | ಜೂನ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$140,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 29, 2024 | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ II | Stafford, TX | ಮೇ 22, 2024 | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$119,400 ಹಂತ II | Deerfield, IL | ಮೇ 22, 2024 | ಜೂನ್ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $86,403–$123,825 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,984–$125,100 ಹಂತ II | Horsham, PA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,984–$125,100 ಹಂತ II | Horsham, PA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,565–$123,825 ಹಂತ II | Woonsocket, RI | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$125,100 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,498–$125,100 ಹಂತ II | Hackettstown, NJ | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,125–$123,825 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,565–$123,825 ಹಂತ II | Woonsocket, RI | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,942–$125,100 ಹಂತ II | Erlanger, KY | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$123,825 ಹಂತ II | Lewisville, TX | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,091–$125,100 ಹಂತ II | Marlborough, MA | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$123,825 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,942–$123,825 ಹಂತ II | Erlanger, KY | ಮೇ 21, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 20, 2024 | ಮೇ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಮೇ 20, 2024 | ಮೇ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $61,235–$121,800 ಹಂತ II | Jefferson City, MO | ಮೇ 17, 2024 | ಮೇ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 15, 2024 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000–$130,000 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಮೇ 15, 2024 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ II | Dublin, OH | ಮೇ 15, 2024 | ಮೇ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$170,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮೇ 13, 2024 | ಮೇ 24, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000–$130,000 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಮೇ 9, 2024 | ಮೇ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,342–$123,825 ಹಂತ II | Dublin, OH | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$123,825 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $72,405–$123,825 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,984–$123,825 ಹಂತ II | Glen Mills, PA | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,499–$123,825 ಹಂತ II | Portage, MI | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,342–$123,825 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,125–$123,825 ಹಂತ II | Armonk, NY | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,389–$123,825 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,784–$125,100 ಹಂತ II | Cary, NC | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,784–$123,825 ಹಂತ II | Raleigh, NC | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$125,100 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,942–$123,825 ಹಂತ II | Cincinnati, OH | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,562–$125,100 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,616–$125,100 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $99,091–$125,100 ಹಂತ II | Framingham, MA | ಮೇ 8, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000–$135,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 5, 2024 | ಮೇ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$155,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 3, 2024 | ಮೇ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಮೇ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$190,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಮೇ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,984–$119,400 ಹಂತ II | Horsham, PA | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$150,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಮೇ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,200–$110,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 23, 2024 | ಮೇ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000–$125,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಮೇ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,910–$118,125 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,200–$110,000 ಹಂತ II | San Antonio, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಮೇ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000–$155,000 ಹಂತ III | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 18, 2024 | ಏಪ್ರಿ 29, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$140,000 ಹಂತ II | Waukegan, IL | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000–$125,000 ಹಂತ II | Portland, OR | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
556 ಅರ್ಜಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 300 ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Functional Consultant →
Tata Consultancy Services Limited ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Architect$80,704
- Developer$82,472
- Analyst$87,984
- Software Developer$116,938
- Analyst - Testing$86,320
- Technical Lead$80,371
- User Interface Designer$70,949
- System Administrator$86,091
- Database Administrator$88,275
- Network Administrator$86,091
- Designer$86,840
- Business Analyst$95,257
- Data Warehouse Specialist$97,094
- Engineering Analyst$88,130
- Project Lead$103,730
- Design Engineer$89,086
- Analyst - Information Security$109,933
- Web Developer$68,120
- Validation Engineer$88,462
- Value Consultant$94,765
- Network Administrators$80,288
- Analysis Engineer$84,302
- Product Engineer$82,077
- Embedded Systems Design Engineer$102,190
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).