ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Tech Mahindra (americas), Inc › Programmer Analyst
Tech Mahindra (americas), Inc ನಲ್ಲಿ Programmer Analyst: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Tech Mahindra (americas), Inc ನಲ್ಲಿ Programmer Analyst ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 100 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $90,189; ಮಧ್ಯಭಾಗ $79,217–$114,675.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)100
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$90,189
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$79,217–$114,675
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$74,909–$130,000
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 22 | $80,235 |
| FY2024 | 22 | $86,622 |
| FY2025 | 38 | $89,888 |
| FY2026 | 16 | $115,450 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $147,500 ಹಂತ II | Castle Pines, CO | ಜೂನ್ 19, 2026 | ಜುಲೈ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,420 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550 ಹಂತ II | Durham, NC | ಮೇ 19, 2026 | ಮೇ 19, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,900 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಮೇ 6, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $119,288 ಹಂತ II | Fort Collins, CO | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,550 ಹಂತ II | Morrisville, NC | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,850 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಏಪ್ರಿ 3, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,450 ಹಂತ II | Plano, TX | ಏಪ್ರಿ 2, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,853 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 24, 2026 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,950 ಹಂತ II | The Colony, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 9, 2025 | ಡಿಸೆಂ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $74,984 ಹಂತ II | Greensboro, NC | ನವೆಂ 4, 2025 | ನವೆಂ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,100 ಹಂತ II | Louisville, KY | ನವೆಂ 1, 2025 | ನವೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $140,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Greenville, SC | ಸೆಪ್ಟೆಂ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $160,000 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,945 ಹಂತ II | Hoover, AL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,000 ಹಂತ II | Houston, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,150 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಆಗ 20, 2025 | ಜನವರಿ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಆಗ 7, 2025 | ಆಗ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $125,080 ಹಂತ II | Thousand Oaks, CA | ಆಗ 1, 2025 | ಆಗ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜುಲೈ 23, 2025 | ಆಗ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,250 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಜುಲೈ 22, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,565 ಹಂತ II | Grapevine, TX | ಜೂನ್ 26, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,250 ಹಂತ II | Miami, FL | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 11, 2025 | ಜೂನ್ 26, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $91,250 ಹಂತ II | Miami, FL | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $70,471 ಹಂತ II | Mayfield Heights, OH | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,021 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $93,455 ಹಂತ II | Research Triangle Park, NC | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,210 ಹಂತ II | Alpharetta, GA | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 9, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜೂನ್ 7, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,560 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,253 ಹಂತ II | Eagan, MN | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,253 ಹಂತ II | Eagan, MN | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,021 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $79,103 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 31, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,972 ಹಂತ II | Cincinnati, OH | ಮೇ 28, 2025 | ಮೇ 28, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $85,530 ಹಂತ II | Irving, TX | ಮೇ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $87,300 ಹಂತ II | O'Fallon, MO | ಮೇ 12, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $97,485 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಮೇ 6, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,100 ಹಂತ II | Houston, TX | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಏಪ್ರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Charlotte, NC | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,000 ಹಂತ II | Branchville, NJ | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Branchville, NJ | ಜನವರಿ 8, 2025 | ಜನವರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 30, 2024 | ಜನವರಿ 6, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಡಿಸೆಂ 12, 2024 | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Hartford, CT | ಅಕ್ಟೋ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 31, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $89,253 ಹಂತ II | Eagan, MN | ಆಗ 23, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಜುಲೈ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜುಲೈ 11, 2024 | ಜುಲೈ 18, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $123,781 ಹಂತ II | Santa Clara, CA | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 25, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,150 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 24, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,732 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,082 ಹಂತ II | Juno Beach, FL | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 14, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,046 ಹಂತ II | Houston, TX | ಮೇ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,732 ಹಂತ II | Fort Worth, TX | ಮೇ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,082 ಹಂತ II | Juno Beach, FL | ಮೇ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,031 ಹಂತ II | Eagan, MN | ಮೇ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $123,781 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಮೇ 9, 2024 | ಮೇ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,624 ಹಂತ II | Austin, TX | ಮೇ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,412 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಮೇ 2, 2024 | ಮೇ 2, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Dearborn, MI | ಏಪ್ರಿ 30, 2024 | ಮೇ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,990 ಹಂತ II | Richmond, VA | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $105,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $81,412 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,900 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,732 ಹಂತ II | Plano, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $96,887 ಹಂತ II | Middletown, NJ | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $82,264 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಆಗ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,900 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಆಗ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,900 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಆಗ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $63,898 ಹಂತ II | Commerce, GA | ಆಗ 30, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $114,900 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಆಗ 1, 2023 | ಆಗ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $155,000 ಹಂತ II | Piscataway, NJ | ಜುಲೈ 27, 2023 | ಆಗ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $74,672 ಹಂತ II | Rochester, NY | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಜುಲೈ 24, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $74,734 ಹಂತ II | Katy, TX | ಜೂನ್ 20, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $74,735 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,796 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $60,591 ಹಂತ II | Akron, OH | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $68,848 ಹಂತ II | Fortworth, TX | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $68,848 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 21, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $78,206 ಹಂತ II | St. Louis, MO | ಮೇ 19, 2023 | ಆಗ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $84,600 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಮೇ 18, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $76,046 ಹಂತ II | Commerce, GA | ಮೇ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $83,928 ಹಂತ II | Irvine, CA | ಮೇ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,189 ಹಂತ II | Glastonbury, CT | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $90,189 ಹಂತ II | Glastonbury, CT | ಏಪ್ರಿ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $68,848 ಹಂತ II | Dallas, TX | ಮಾರ್ಚ್ 13, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Programmer Analyst →
Tech Mahindra (americas), Inc ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Software Developer, Systems Software$105,000
- Computer Systems Analyst$95,514
- Computer Programmer$89,565
- Systems Analyst$98,925
- Software Engineer$105,997
- Project Manager$96,693
- Solutions Architect$94,000
- Software Test Engineer$99,736
- Technical Consultant$105,602
- Software Systems Engineer$114,000
- Software Architect$112,924
- Business Systems Analyst$98,394
- Mechanical Engineer$87,320
- Systems Administrator$89,523
- Quality Assurance Analyst (QA Analyst)$91,375
- Software Quality Assurance Engineer$98,000
- Mechanical Design Engineer$83,013
- Program Manager$143,541
- Database Administrator (DBA)$91,063
- Business Analyst$93,790
- Delivery Manager$138,279
- Applications Analyst$100,714
- System Architect$122,112
- Network Engineer$99,008
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).