ಹೆಚ್-1ಬಿ ಸಂಬಳದ ಡೇಟಾ

ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Tesla, Inc. › Sr Manufacturing Controls Engineer

Tesla, Inc. ನಲ್ಲಿ Sr Manufacturing Controls Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು

Tesla, Inc. ನಲ್ಲಿ Sr Manufacturing Controls Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 65 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $149,293; ಮಧ್ಯಭಾಗ $139,104–$156,455.

ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)65
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$149,293
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$139,104–$156,455
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$129,751–$163,916

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ

ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷLCAsಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ
FY20232$139,613
FY202412$145,356
FY202534$150,800
FY202617$149,760

ಅರ್ಜಿಗಳು

ಮೂಲ ಸಂಬಳಸ್ಥಳಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕಸ್ಥಿತಿ
$121,600
ಹಂತ III
Lathrop, CAಏಪ್ರಿ 25, 2026ಅಕ್ಟೋ 25, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,300
ಹಂತ II
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 27, 2026ಮಾರ್ಚ್ 31, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$160,721
ಹಂತ II
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 21, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 20, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$169,485
ಹಂತ III
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 18, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$149,760
ಹಂತ III
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 16, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$153,186
ಹಂತ II
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 15, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$112,320
ಹಂತ II
Austin, TXಮಾರ್ಚ್ 12, 2026ಮೇ 4, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$145,288
ಹಂತ III
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 11, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$164,206
ಹಂತ II
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 11, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$140,471
ಹಂತ III
Austin, TXಮಾರ್ಚ್ 4, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$143,578
ಹಂತ III
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 3, 2026ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$142,792
ಹಂತ III
Fremont, CAಫೆಬ್ರವರಿ 28, 2026ಆಗ 30, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$163,480
ಹಂತ III
Fremont, CAಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026ಆಗ 25, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$132,423
ಹಂತ III
Buffalo, NYಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2026ಆಗ 20, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$153,025Fremont, CAಜನವರಿ 6, 2026ಏಪ್ರಿ 1, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$159,676
ಹಂತ III
Fremont, CAಡಿಸೆಂ 17, 2025ಡಿಸೆಂ 24, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$140,000
ಹಂತ II
Robstown, TXನವೆಂ 18, 2025ಜನವರಿ 5, 2026ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$130,818
ಹಂತ II
Fremont, CAಜೂನ್ 23, 2025ನವೆಂ 9, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$146,372
ಹಂತ III
Fremont, CAಮೇ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$146,372
ಹಂತ III
Fremont, CAಮೇ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,292
ಹಂತ III
Fremont, CAಮೇ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$1,887,500
ಹಂತ III
Manteca, CAಮೇ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,313
ಹಂತ III
Fremont, CAಮೇ 6, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,313
ಹಂತ III
Fremont, CAಮೇ 6, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$152,430
ಹಂತ II
Union City, CAಮೇ 5, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$152,430
ಹಂತ II
Fremont, CAಮೇ 5, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$149,801Fremont, CAಏಪ್ರಿ 17, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$149,801Fremont, CAಏಪ್ರಿ 17, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$151,800
ಹಂತ III
Lathrop, CAಏಪ್ರಿ 17, 2025ಅಕ್ಟೋ 1, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$139,104
ಹಂತ III
Hayward, CAಏಪ್ರಿ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 7, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$139,104
ಹಂತ III
Fremont, CAಏಪ್ರಿ 9, 2025ಅಕ್ಟೋ 7, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$129,585
ಹಂತ III
Austin, TXಏಪ್ರಿ 2, 2025ಏಪ್ರಿ 7, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$129,585
ಹಂತ III
Austin, TXಏಪ್ರಿ 2, 2025ಏಪ್ರಿ 7, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,004San Jose, CAಮಾರ್ಚ್ 25, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$157,004Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 25, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$144,155Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 24, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$144,155Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 24, 2025ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$164,606
E-3
San Jose, CAಮಾರ್ಚ್ 18, 2025ಏಪ್ರಿ 29, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$164,606
E-3
Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 18, 2025ಏಪ್ರಿ 29, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$164,606
E-3
San Jose, CAಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$164,606
E-3
Fremont, CAಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$156,455Mountain View, CAಜನವರಿ 31, 2025ಆಗ 2, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$156,455Fremont, CAಜನವರಿ 31, 2025ಆಗ 2, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$152,132
ಹಂತ III
San Jose, CAಜನವರಿ 27, 2025ಜುಲೈ 24, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$152,132
ಹಂತ III
Fremont, CAಜನವರಿ 27, 2025ಜುಲೈ 24, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$140,000
ಹಂತ III
Lathrop, CAಡಿಸೆಂ 17, 2024ಜನವರಿ 27, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$133,215Pleasanton, CAನವೆಂ 15, 2024ಡಿಸೆಂ 16, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$133,215Austin, TXನವೆಂ 15, 2024ಡಿಸೆಂ 16, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$130,000Sparks, NVನವೆಂ 6, 2024ಡಿಸೆಂ 2, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$128,710Pleasanton, CAಜುಲೈ 19, 2024ಜನವರಿ 17, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$128,710Lathrop, CAಜುಲೈ 19, 2024ಜನವರಿ 17, 2025ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$143,049
E-3 · ಹಂತ III
Fremont, CAಜೂನ್ 20, 2024ಜುಲೈ 10, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$143,049
E-3 · ಹಂತ III
Fremont, CAಜೂನ್ 11, 2024ಅಕ್ಟೋ 24, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ
$132,300
ಹಂತ IV
Lathrop, CAಜೂನ್ 4, 2024ಅಕ್ಟೋ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$144,612Fremont, CAಜೂನ್ 4, 2024ಅಕ್ಟೋ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$154,799Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 18, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$147,000Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 15, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$136,000Sparks, NVಮಾರ್ಚ್ 15, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$146,100
ಹಂತ IV
Lathrop, CAಮಾರ್ಚ್ 8, 2024ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$155,000Fremont, CAಮಾರ್ಚ್ 5, 2024ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$149,293Fremont, CAಜನವರಿ 2, 2024ಜೂನ್ 14, 2024ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$155,000Fremont, CAಡಿಸೆಂ 6, 2023ಡಿಸೆಂ 18, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$130,000
ಹಂತ IV
Lathrop, CAನವೆಂ 20, 2023ಡಿಸೆಂ 4, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$128,326Fremont, CAಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ
$150,900Fremont, CAಸೆಪ್ಟೆಂ 22, 2023ಅಕ್ಟೋ 1, 2023ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ

ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Sr Manufacturing Controls Engineer →

Tesla, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು

ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).