ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Trilok Software Solutions LLC
Trilok Software Solutions LLC: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Trilok Software Solutions LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 30 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 30. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $95,701.
H-1B ಅವಲಂಬಿತ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗದ H-1B ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ 51 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಮಿಕರ ಪೈಕಿ 15% ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು) ಮತ್ತು U.S. ಕಾರ್ಮಿಕರನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವುದರ ವಿರುದ್ಧ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು.
Trilok Software Solutions LLC H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Trilok Software Solutions LLC ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 30 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಮೇ 13, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Trilok Software Solutions LLC ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 8 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| DevOps Engineer | 15 | $92,955 |
| Software Developer | 8 | $90,522 |
| Software Engineer | 3 | $96,866 |
| Data Scientist | 1 | $100,000 |
| Java Developer | 1 | $109,262 |
| Computer Systems Engineer | 1 | $87,776 |
| Data Analyst | 1 | $101,920 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $95,701 |
| FY2024 | 9 | $96,866 |
| FY2025 | 9 | $95,500 |
| FY2026 | 6 | $97,438 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- Atlanta, GA4
- Houston, TX3
- Austin, TX2
- Jeffersonville, IN2
- Durham, NC1
- Pittsburgh, PA1
- Wilmington, DE1
- Leander, TX1
- Jacksonville, FL1
- Farmer Branch, TX1
- Round Rock, TX1
- Hartford, CT1
- Maryland Heights, MO1
- Chantilly, VA1
- Coppell, TX1
- Cleveland, OH1
- New York, NY1
- Apex, NC1
- Baltimore, MD1
- Royersford, PA1
ವೃತ್ತಿಗಳು
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| DevOps Engineer | $92,955 ಹಂತ I | Owings Mills, MD | ಮೇ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $90,355 ಹಂತ I | Jeffersonville, IN | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಏಪ್ರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $114,754 ಹಂತ II | Jeffersonville, IN | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $114,120 | McLean, VA | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 27, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst | $101,920 ಹಂತ II | Austin, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 4, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $88,000 ಹಂತ I | Atlanta, GA | ನವೆಂ 19, 2025 | ನವೆಂ 19, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $87,859 ಹಂತ I | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $114,754 ಹಂತ II | Georgetown, TX | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಜುಲೈ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $95,500 ಹಂತ I | New York, NY | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $75,500 ಹಂತ I | Cleveland, OH | ಜೂನ್ 13, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $85,384 ಹಂತ I | Austin, TX | ಜೂನ್ 2, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Java Developer | $109,262 ಹಂತ II | Apex, NC | ಮೇ 6, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Engineer | $87,776 ಹಂತ I | Baltimore, MD | ಏಪ್ರಿ 29, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $120,000 ಹಂತ II | Royersford, PA | ಏಪ್ರಿ 18, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Scientist | $100,000 ಹಂತ II | Coppell, TX | ಜನವರಿ 24, 2025 | ಜನವರಿ 27, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $114,026 ಹಂತ II | Chantilly, VA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $76,794 ಹಂತ I | Houston, TX | ಜೂನ್ 20, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $83,325 ಹಂತ I | Atlanta, GA | ಮೇ 17, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $64,979 ಹಂತ I | Maryland Heights, MO | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $79,082 ಹಂತ I | Hartford, CT | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $96,866 ಹಂತ II | Jacksonville, FL | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $101,192 ಹಂತ II | Farmer Branch, TX | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $96,866 ಹಂತ II | Round Rock, TX | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಜನವರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $96,866 ಹಂತ II | Leander, TX | ನವೆಂ 6, 2023 | ನವೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $102,877 ಭಾಗಶಃ ಸಮಯ · ಹಂತ II | Atlanta, GA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $100,069 ಹಂತ II | Wilmington, DE | ಸೆಪ್ಟೆಂ 8, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,522 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $90,522 ಹಂತ II | Houston, TX | ಜೂನ್ 15, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| DevOps Engineer | $95,701 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $101,421 ಹಂತ II | Durham, NC | ಅಕ್ಟೋ 26, 2022 | ನವೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).