ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › USAble Mutual Insurance Company
USAble Mutual Insurance Company: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
USAble Mutual Insurance Company ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 31 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 28. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $97,344.
USAble Mutual Insurance Company H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
USAble Mutual Insurance Company ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 31 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಏಪ್ರಿ 13, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Developer Senior | 13 | $102,918 |
| Senior Developer | 4 | $92,997 |
| Data Analyst Lead | 3 | $83,990 |
| Developer | 2 | $92,997 |
| Supervisor CRM & Sales Application | 1 | $115,523 |
| Lead Engineer, Software Engineering | 1 | $103,834 |
| Developer Associate | 1 | $62,920 |
| Data Analyst | 1 | $64,376 |
| Behavioral Economist | 1 | $119,621 |
| Sr. Developer | 1 | $106,021 |
| Senior Salesforce Solutions Architect | 1 | $97,344 |
| SAFe Product Owner Senior | 1 | — |
| Senior Developer/Data Engineer | 1 | $83,450 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $103,834 |
| FY2024 | 11 | $92,997 |
| FY2025 | 5 | $94,328 |
| FY2026 | 4 | $97,094 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers14
- Software Quality Assurance Analysts and Testers4
- Computer Systems Analysts3
- Data Scientists3
- Computer Programmers2
- Computer and Information Systems Managers1
- Statisticians1
- Database Administrators1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Database Architects1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Analyst Lead | $83,990–$97,786 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಏಪ್ರಿ 13, 2026 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $110,198–$124,283 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಏಪ್ರಿ 8, 2026 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Developer | $112,923–$124,283 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಏಪ್ರಿ 17, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Developer/Data Engineer | $83,450–$110,738 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 8, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $91,312–$113,740 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 5, 2024 | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Salesforce Solutions Architect | $97,344–$138,816 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ನವೆಂ 22, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $91,312–$99,300 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ನವೆಂ 20, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $102,003–$106,890 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ನವೆಂ 8, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAFe Product Owner Senior | — ಹಂತ IV | Bentonville, AR | ನವೆಂ 4, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 21, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $102,003–$106,890 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2024 | ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst Lead | $107,099–$110,970 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಜುಲೈ 29, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst | $64,376 ಹಂತ I | Little Rock, AR | ಮೇ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Behavioral Economist | $119,621–$130,816 ಹಂತ III | Springdale, AR | ಮೇ 1, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Developer | $106,021 | Little Rock, AR | ಏಪ್ರಿ 8, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Developer | $87,734–$111,378 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2024 | ಜುಲೈ 12, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $108,035–$111,351 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಜನವರಿ 10, 2024 | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Developer | $92,997–$120,328 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 29, 2023 | ಜನವರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Senior Developer | $92,997–$120,328 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 13, 2023 | ಜನವರಿ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer | $92,997–$95,000 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಅಕ್ಟೋ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer | $92,997–$141,440 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 28, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 23, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Associate | $62,920 ಹಂತ I | Little Rock, AR | ಸೆಪ್ಟೆಂ 11, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Analyst Lead | $74,443–$88,543 ಹಂತ II | Little Rock, AR | ಮೇ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $103,834–$105,000 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಏಪ್ರಿ 20, 2023 | ಮೇ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $103,834–$120,000 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಏಪ್ರಿ 10, 2023 | ಏಪ್ರಿ 17, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Supervisor CRM & Sales Application | $115,523–$122,850 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Lead Engineer, Software Engineering | $103,834–$122,850 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $105,000 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $105,000 ಹಂತ III | Little Rock, AR | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2023 | ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ |
| Developer Senior | $84,302 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 2, 2022 | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Developer Senior | $84,302 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 2, 2022 | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Developer Senior | $84,302 ಹಂತ IV | Little Rock, AR | ಡಿಸೆಂ 1, 2022 | ಡಿಸೆಂ 15, 2022 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).