ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Vings Technologies Limited
Vings Technologies Limited: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Vings Technologies Limited ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 32 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 32. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $121,298.
Vings Technologies Limited H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Vings Technologies Limited ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 32 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಜೂನ್ 12, 2026 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Application Developer | 10 | $106,500 |
| Software Developer | 4 | $95,500 |
| Software Engineer | 3 | $160,000 |
| IT Project Manager | 3 | $180,000 |
| Computer and Information Systems Manager | 2 | $165,500 |
| Computer Systems Analyst | 2 | $127,421 |
| Data Scientist | 1 | $131,000 |
| Systems Engineer | 1 | $100,000 |
| SAS Grid Administrator | 1 | $70,678 |
| BI Developer | 1 | $129,000 |
| Software Developer - ERP Lead | 1 | $190,000 |
| SAP Warehouse Analyst | 1 | $115,000 |
| Principal Product Manager | 1 | $201,000 |
| Product Manager | 1 | $201,000 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 9 | $96,000 |
| FY2024 | 10 | $127,421 |
| FY2025 | 5 | $131,000 |
| FY2026 | 8 | $190,000 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
- San Ramon, CA5
- Plano, TX4
- Fremont, CA4
- San Jose, CA4
- Irving, TX2
- Seattle, WA2
- Waxhaw, NC2
- Bellevue, WA1
- Mayfield, OH1
- Austin, TX1
- Cincinnati, OH1
- Bothell, WA1
- Carrollton, TX1
- Delray Beach, FL1
- Lathrop, CA1
- Dublin, CA1
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Software Developers15
- Software Developers, Applications5
- Computer and Information Systems Managers4
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Computer Systems Analysts2
- Data Scientists1
- Business Intelligence Analysts1
- Database Architects1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $190,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 12, 2026 | ಜೂನ್ 22, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Product Manager | $201,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಮೇ 21, 2026 | ಜೂನ್ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Project Manager | $190,000 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಏಪ್ರಿ 21, 2026 | ಏಪ್ರಿ 28, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Principal Product Manager | $201,000 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಮಾರ್ಚ್ 10, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $113,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಜನವರಿ 7, 2026 | ಜನವರಿ 14, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SAP Warehouse Analyst | $115,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಡಿಸೆಂ 23, 2025 | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer - ERP Lead | $190,000 ಹಂತ III | Dublin, CA | ಡಿಸೆಂ 22, 2025 | ಜನವರಿ 12, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Project Manager | $120,000–$150,000 ಹಂತ IV | Lathrop, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $160,000 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಡಿಸೆಂ 9, 2024 | ಡಿಸೆಂ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| IT Project Manager | $180,000 ಹಂತ IV | Fremont, CA | ಅಕ್ಟೋ 3, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Developer | $102,000 ಹಂತ II | Delray Beach, FL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 16, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Computer Systems Analyst | $133,245 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $184,662 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer Systems Analyst | $121,597 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $147,368 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಜುಲೈ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Engineer | $102,000 ಹಂತ II | Carrollton, TX | ಮೇ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Computer and Information Systems Manager | $171,000 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಅಕ್ಟೋ 9, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 15, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Developer | $91,000 ಹಂತ II | Cincinnati, OH | ಸೆಪ್ಟೆಂ 15, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 25, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| BI Developer | $129,000 ಹಂತ II | Bothell, WA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 7, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $133,000 ಹಂತ II | Fremont, CA | ಜೂನ್ 16, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Software Developer | $100,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಜೂನ್ 6, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Data Scientist | $131,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಜೂನ್ 9, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Application Developer | $100,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಮೇ 23, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Application Developer | $84,000 ಹಂತ I | Waxhaw, NC | ಮೇ 1, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Application Developer | $95,000 ಹಂತ II | Austin, TX | ಏಪ್ರಿ 5, 2023 | ಮೇ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Computer and Information Systems Manager | $160,000 ಹಂತ II | Seattle, WA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Software Developer | $67,000 ಹಂತ I | Waxhaw, NC | ಜೂನ್ 6, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Systems Engineer | $100,000 ಹಂತ III | Bellevue, WA | ಏಪ್ರಿ 8, 2022 | ಏಪ್ರಿ 11, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Application Developer | $95,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 18, 2021 | ಅಕ್ಟೋ 19, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Application Developer | $121,000 ಹಂತ II | San Ramon, CA | ಜೂನ್ 8, 2021 | ಜೂನ್ 15, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Application Developer | $96,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 15, 2021 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2021 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| SAS Grid Administrator | $70,678 ಹಂತ II | Mayfield, OH | ಸೆಪ್ಟೆಂ 24, 2020 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2020 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).