ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Virewirx, Inc.
Virewirx, Inc.: H-1B ಸಂಬಳಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜನ
Virewirx, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 2023–2026 H-1B ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವೀಸಾಗಳಿಗಾಗಿ 13 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ; ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ: 13. ಮಧ್ಯಮ ನೀಡಲಾದ ಸಂಬಳ: $146,328.
Virewirx, Inc. H-1B ವೀಸಾಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸುತ್ತದೆಯೇ?
Virewirx, Inc. ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳಾದ 2023–2026 ರಲ್ಲಿ 13 ಲೇಬರ್ ಕಂಡಿಷನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದನ್ನು ಆಗ 21, 2025 ರಂದು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಸಿಎ ಎಚ್-1ಬಿ ಪಿಟಿಷನ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಎಚ್-1ಬಿ ಕಾರ್ಯಗತರನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಇದು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
Virewirx, Inc. ನಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಕಾರ್ಡ್ (PERM) ಅರ್ಜಿಗಳು: 3 →
ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಬಳಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| MTS - Wireless Systems Integration & Test Engineer | 2 | $104,250 |
| Sr. Member of Technical Staff | 2 | $139,599 |
| Sr MTS, Sr Wireless Systems Integration & Test Engineer | 2 | $171,538 |
| Customer Engineer | 1 | $152,963 |
| Senior Member of Technical Staff | 1 | $128,606 |
| Sr. MTS “ Sr. Wireless System Integration & Test Engineer | 1 | $152,963 |
| Senior Member of Technical Staff - System Software Engineer | 1 | $146,328 |
| XR Systems Engineer | 1 | $152,027 |
| SMTS, Wireless Systems Integration & Test Engineer | 1 | $136,906 |
| Member of Tech. Staff, Systems Integration & Test Engineer | 1 | $132,870 |
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2024 | 3 | $128,606 |
| FY2025 | 10 | $146,328 |
ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳು
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಕೆಲಸಗಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದವು
ವೃತ್ತಿಗಳು
- Electrical Engineers7
- Software Developers3
- Electronics Engineers, Except Computer2
- Computer Systems Engineers/Architects1
ಇತ್ತೀಚಿನ ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆ | ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr MTS, Sr Wireless Systems Integration & Test Engineer | $176,134–$215,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಆಗ 21, 2025 | ನವೆಂ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Member of Technical Staff | $132,870–$166,000 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) · ಹಂತ III | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Member of Tech. Staff, Systems Integration & Test Engineer | $132,870–$150,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಜನವರಿ 2, 2025 | ಮೇ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Sr MTS, Sr Wireless Systems Integration & Test Engineer | $166,941–$220,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 23, 2024 | ಮೇ 7, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| SMTS, Wireless Systems Integration & Test Engineer | $136,906–$175,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಡಿಸೆಂ 19, 2024 | ಮೇ 4, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| XR Systems Engineer | $152,027–$165,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಆಗ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Sr. Member of Technical Staff | $146,328–$160,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಜುಲೈ 8, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Sr. MTS “ Sr. Wireless System Integration & Test Engineer | $152,963–$175,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 22, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| MTS - Wireless Systems Integration & Test Engineer | $104,250–$130,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 19, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| MTS - Wireless Systems Integration & Test Engineer | $104,250–$130,000 ಹಂತ II | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Member of Technical Staff - System Software Engineer | $146,328–$160,000 ಹಂತ III | San Diego, CA | ಏಪ್ರಿ 16, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| Senior Member of Technical Staff | $128,606–$156,000 H-1B1 (ಸಿಂಗಪುರ) · ಹಂತ III | San Diego, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2024 | ಜೂನ್ 23, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| Customer Engineer | $152,963–$210,000 ಹಂತ IV | San Diego, CA | ನವೆಂ 13, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).