ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Virtusa Corporation › UI Analyst 2
Virtusa Corporation ನಲ್ಲಿ UI Analyst 2: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Virtusa Corporation ನಲ್ಲಿ UI Analyst 2 ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 47 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $125,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $116,000–$130,463.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)47
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$125,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$116,000–$130,463
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$109,889–$145,000
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 12 | $116,000 |
| FY2024 | 17 | $125,582 |
| FY2025 | 11 | $127,000 |
| FY2026 | 5 | $127,000 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $101,838 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಜೂನ್ 9, 2026 | ಜೂನ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000 ಹಂತ II | Aliso Viejo, CA | ಮೇ 21, 2026 | ಮೇ 26, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಮಾರ್ಚ್ 4, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $117,143 ಹಂತ II | Frisco, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 27, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,000 ಹಂತ II | Farmers Branch, TX | ಡಿಸೆಂ 5, 2025 | ಡಿಸೆಂ 11, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $134,186 ಹಂತ II | Bolingbrook, IL | ಆಗ 6, 2025 | ಆಗ 13, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,000 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಜೂನ್ 23, 2025 | ಜುಲೈ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,000 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಜೂನ್ 18, 2025 | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $147,573 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಏಪ್ರಿ 9, 2025 | ಏಪ್ರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಏಪ್ರಿ 4, 2025 | ಏಪ್ರಿ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $146,692 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಮಾರ್ಚ್ 7, 2025 | ಮಾರ್ಚ್ 12, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,986 ಹಂತ II | Bolingbrook, IL | ಫೆಬ್ರವರಿ 10, 2025 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,000 ಹಂತ II | New York, NY | ನವೆಂ 8, 2024 | ನವೆಂ 15, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,000 ಹಂತ II | New York, NY | ನವೆಂ 7, 2024 | ನವೆಂ 13, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $122,000 ಹಂತ II | New York, NY | ನವೆಂ 6, 2024 | ನವೆಂ 13, 2024 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 29, 2024 | ನವೆಂ 5, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,000 ಹಂತ II | Plano, TX | ಅಕ್ಟೋ 28, 2024 | ನವೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,000 ಹಂತ II | Irving, TX | ಅಕ್ಟೋ 25, 2024 | ನವೆಂ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $115,042 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಸೆಪ್ಟೆಂ 10, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | Englewood, CO | ಸೆಪ್ಟೆಂ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $129,986 ಹಂತ II | Chicago, IL | ಆಗ 23, 2024 | ಆಗ 30, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,958 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಆಗ 20, 2024 | ಆಗ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $149,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಜುಲೈ 17, 2024 | ಜುಲೈ 22, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಜೂನ್ 26, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $125,582 ಹಂತ II | Aubrey, TX | ಜೂನ್ 13, 2024 | ಜೂನ್ 19, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Phoenix, AZ | ಮೇ 30, 2024 | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | Lathrop, CA | ಮಾರ್ಚ್ 26, 2024 | ಆಗ 9, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000 ಹಂತ II | Jersey City, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 11, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 18, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2024 | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $139,000 ಹಂತ II | Marietta, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 13, 2024 | ಜೂನ್ 14, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಜನವರಿ 16, 2024 | ಏಪ್ರಿ 26, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $122,000 ಹಂತ II | Columbus, OH | ನವೆಂ 22, 2023 | ನವೆಂ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 14, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $127,500 ಹಂತ II | Burlington, MA | ಅಕ್ಟೋ 5, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 16, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಅಕ್ಟೋ 3, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,125 ಹಂತ II | New York, NY | ಸೆಪ್ಟೆಂ 12, 2023 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,378 ಹಂತ II | Tampa, FL | ಸೆಪ್ಟೆಂ 5, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 13, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,000 ಹಂತ II | Columbus, OH | ಆಗ 9, 2023 | ಆಗ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಮೇ 31, 2023 | ಜೂನ್ 8, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $111,378 ಹಂತ II | Pittsburgh, PA | ಮೇ 23, 2023 | ಮೇ 31, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,815 ಹಂತ II | Piscataway, NJ | ಮಾರ್ಚ್ 22, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 30, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2023 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $145,000 ಹಂತ II | New York, NY | ಜನವರಿ 24, 2023 | ಫೆಬ್ರವರಿ 3, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $116,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಜನವರಿ 12, 2023 | ಜನವರಿ 20, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $130,463 ಹಂತ II | New York, NY | ಡಿಸೆಂ 9, 2022 | ಡಿಸೆಂ 19, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000 ಹಂತ II | Carmel, IN | ನವೆಂ 30, 2022 | ಡಿಸೆಂ 12, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ, ನಂತರ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
| $120,360 ಹಂತ II | Southborough, MA | ನವೆಂ 17, 2022 | ನವೆಂ 27, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ UI Analyst 2 →
Virtusa Corporation ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Java Engineer 2$104,500
- IT Project Manager 3$135,000
- Java Analyst 2$125,000
- Junior Computer Systems Engineer 1$80,000
- Java Analyst 3$131,660
- Business Analyst 3$125,715
- Quality Assurance Analyst 2$99,549
- Business Analyst 2$105,000
- Quality Assurance Engineer 3$115,002
- DB Architect 3$136,000
- DB Architect 2$118,305
- Computer Programmer 2$106,116
- .net Engineer 2$96,808
- UI Engineer 2$114,224
- IT Analyst 2$125,000
- Prpc Engineer 2$100,000
- Cloud Analyst 2$122,745
- Data Analyst 2$114,000
- Quality Assurance Analyst 1$92,000
- .net Analyst 2$112,868
- Prpc Analyst 2$135,000
- Prpc Analyst 3$138,800
- QA Project Manager 3$119,751
- Cloud Engineer 2$90,000
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).