ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗದಾತರು › Zensar Technologies, Inc. › Computer Systems Analyst (Lead)
Zensar Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ Computer Systems Analyst (Lead): H-1B ಸಂಬಳಗಳು
Zensar Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ Computer Systems Analyst (Lead) ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ 51 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $120,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $110,000–$134,301.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)51
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$120,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$110,000–$134,301
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$102,100–$150,000
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 8 | $104,368 |
| FY2024 | 13 | $121,604 |
| FY2025 | 14 | $119,000 |
| FY2026 | 15 | $130,000 |
ಅರ್ಜಿಗಳು
| ಮೂಲ ಸಂಬಳ | ಸ್ಥಳ | ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ | ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕ | ಸ್ಥಿತಿ |
|---|---|---|---|---|
| $140,000–$160,000 ಹಂತ IV | Duluth, GA | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜೂನ್ 29, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $108,000–$128,000 ಹಂತ II | Sandy, UT | ಜೂನ್ 18, 2026 | ಜುಲೈ 1, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,498–$151,498 ಹಂತ IV | Duluth, GA | ಮೇ 1, 2026 | ಮೇ 11, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$160,000 ಹಂತ II | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 27, 2026 | ಮೇ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000–$130,000 ಹಂತ III | Phoenix, AZ | ಮಾರ್ಚ್ 9, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 20, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಮಾರ್ಚ್ 6, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಫೆಬ್ರವರಿ 25, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 3, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ II | Duluth, GA | ಫೆಬ್ರವರಿ 20, 2026 | ಮಾರ್ಚ್ 5, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$170,000 ಹಂತ III | Corte Madera, CA | ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 23, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ IV | Sandy, UT | ಜನವರಿ 30, 2026 | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜನವರಿ 29, 2026 | ಜೂನ್ 7, 2026 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$170,000 ಹಂತ III | Fort Wayne, IN | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಡಿಸೆಂ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Elmsford, NY | ನವೆಂ 11, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$170,000 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ನವೆಂ 3, 2025 | ನವೆಂ 17, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $124,503–$164,503 ಹಂತ III | Austin, TX | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$170,000 ಹಂತ III | Fort Wayne, IN | ಸೆಪ್ಟೆಂ 17, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 23, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $113,506–$133,506 ಹಂತ III | Morrisville, NC | ಆಗ 8, 2025 | ಆಗ 8, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,912–$126,912 ಹಂತ III | Durham, NC | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,422–$185,422 ಹಂತ III | Milpitas, CA | ಜೂನ್ 30, 2025 | ಜುಲೈ 15, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $150,000–$170,000 ಹಂತ III | Corte Madera, CA | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಜೂನ್ 25, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $112,486–$132,486 ಹಂತ III | Morrisville, NC | ಜೂನ್ 3, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,000–$130,000 ಹಂತ III | San Antonio, TX | ಮೇ 29, 2025 | ಜೂನ್ 10, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,429–$130,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಮೇ 27, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $132,205–$172,205 ಹಂತ III | Tracy, CA | ಮೇ 27, 2025 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 2, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,422–$185,422 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 30, 2025 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $170,000–$190,000 ಹಂತ III | San Jose, CA | ಏಪ್ರಿ 25, 2025 | ಮೇ 5, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $110,219–$130,219 ಹಂತ III | Miami, FL | ಏಪ್ರಿ 14, 2025 | ಆಗ 18, 2025 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $118,000–$138,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಡಿಸೆಂ 16, 2024 | ಡಿಸೆಂ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $135,000–$155,000 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜುಲೈ 25, 2024 | ಡಿಸೆಂ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $104,416–$124,416 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಜೂನ್ 10, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $92,061–$112,061 ಹಂತ III | Neenah, WI | ಜೂನ್ 7, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,589–$120,589 ಹಂತ III | Durham, NC | ಜೂನ್ 6, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $165,547–$185,547 ಹಂತ III | Milpitas, CA | ಮೇ 29, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಏಪ್ರಿ 25, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಅಕ್ಟೋ 1, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಏಪ್ರಿ 17, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $109,767–$129,767 ಹಂತ III | Morrisville, NC | ಏಪ್ರಿ 3, 2024 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 4, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $120,000–$140,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಏಪ್ರಿ 1, 2024 | ಏಪ್ರಿ 11, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $121,604–$141,604 ಹಂತ III | Dallas, TX | ಫೆಬ್ರವರಿ 16, 2024 | ಜೂನ್ 28, 2024 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$180,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ಡಿಸೆಂ 21, 2023 | ಡಿಸೆಂ 22, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $140,000–$180,000 ಹಂತ III | Duluth, GA | ನವೆಂ 30, 2023 | ಡಿಸೆಂ 11, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $102,211–$122,211 ಹಂತ III | Atlanta, GA | ಜೂನ್ 1, 2023 | ಜೂನ್ 7, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $106,525–$126,525 ಹಂತ III | Durham, NC | ಮೇ 4, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 1, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $98,821–$118,821 ಹಂತ III | Durham, NC | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $141,086–$161,086 ಹಂತ III | Milpitas, CA | ಏಪ್ರಿ 13, 2023 | ಸೆಪ್ಟೆಂ 21, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $100,000–$125,000 ಹಂತ III | Scottsdale, AZ | ಏಪ್ರಿ 12, 2023 | ಏಪ್ರಿ 18, 2023 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $101,100–$121,100 ಹಂತ III | Morrisville, NC | ಡಿಸೆಂ 1, 2022 | ಡಿಸೆಂ 5, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Katy, TX | ನವೆಂ 7, 2022 | ನವೆಂ 7, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $131,500–$151,500 ಹಂತ III | Fremont, CA | ಅಕ್ಟೋ 21, 2022 | ನವೆಂ 1, 2022 | ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ |
| $130,000–$150,000 ಹಂತ III | Houston, TX | ಅಕ್ಟೋ 12, 2022 | ಅಕ್ಟೋ 24, 2022 | ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ |
ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರಲ್ಲಿ Computer Systems Analyst (Lead) →
Zensar Technologies, Inc. ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಕೆಲಸಗಳು
- Computer Systems Analyst$104,125
- Computer Programmer$92,444
- IT Project Manager$106,550
- Computer Systems Engineer/Architect$108,347
- Software Developer$110,000
- Computer Systems Engineer/Architect (Lead)$140,000
- Systems Administrator (Lead)$112,882
- Software Quality Assurance Analyst$85,925
- IT Project Manager (Lead)$144,574
- Systems Administrator$94,500
- Test Engineer$94,851
- Computer Programmer (Lead)$116,080
- Software Quality Assurance Analyst (Lead)$126,000
- Software Developer Lead$150,000
- Business Intelligence Analyst$106,600
- Software Quality Assurance Analyst and Tester$86,341
- Sales Engineer (Lead)$185,000
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).