ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Cost Accountant
Cost Accountant: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
90 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Cost Accountant ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $67,332; ಮಧ್ಯಭಾಗ $59,727–$76,400.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)90
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$67,332
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$59,727–$76,400
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$48,443–$94,716
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Ingrasys Technology USA Inc. | 5 | $65,000 |
| Bhuvneshvari, Inc. | 3 | — |
| Sabco Contracting Corp. | 3 | $92,674 |
| REHAU Incorporated | 3 | $65,998 |
| Fuyao Glass America Inc. | 3 | $61,800 |
| Virtus, LLC | 3 | $79,040 |
| EMD Sales, Inc | 3 | $60,570 |
| Polyphase System Inc. | 2 | $39,136 |
| Foxconn Assembly LLC | 2 | $57,372 |
| Apera Instruments, LLC | 2 | $72,470 |
| Columbus Asia Market, Inc. | 2 | — |
| Daimay North America Automotive, Inc. | 2 | $62,517 |
| Ayar Labs, Inc. | 2 | $131,264 |
| Johndel International, Inc. | 2 | $36,641 |
| Arnold Electronics, Inc. | 2 | — |
| PCE Paragon Solutions USA, Inc. | 2 | $72,000 |
| Inteplast Management Services Inc. | 2 | $92,338 |
| Minth Tennessee International, LLC | 2 | $55,702 |
| Amsway Inc. | 2 | $94,973 |
| Steiner and Company, LLC | 1 | $69,000 |
| Hydrofarm Holdings Group Inc. | 1 | $85,000 |
| Kingfa Science & Technology (USA), Inc. | 1 | $66,664 |
| Grand SK Corp | 1 | — |
| MCN Build, Inc. | 1 | $62,379 |
| Humanwell Pharmaceutical US, Inc. | 1 | $61,950 |
| Unis Company Inc. | 1 | $59,010 |
| Big Easy Gifts, LLC | 1 | $48,000 |
| GD Copper (U.S.A.), Inc. | 1 | $45,000 |
| Harco Manufacturing Group, LLC | 1 | $70,000 |
| Yalai Inc | 1 | — |
| Creative Biomart Inc. | 1 | $90,979 |
| Yotrio Corporation | 1 | $75,000 |
| Eastland Food Corporation | 1 | $50,128 |
| Foremost Foods, Inc. | 1 | $33,259 |
| Rebel Athletic, Inc. | 1 | $75,000 |
| Cyte LLC | 1 | $56,472 |
| Scientific Children Corporation | 1 | — |
| Avanzar Interior Technologies, LTD. | 1 | $68,952 |
| Jindal Tubular USA LLC. | 1 | $52,354 |
| Jindal Pipe USA INC | 1 | $75,296 |
| E Ink Corporation | 1 | $62,650 |
| Hoson Logistics America, Inc. | 1 | $80,000 |
| Cleveland Asia Supermarket, Inc. | 1 | — |
| Ulb, LLC | 1 | $105,000 |
| JX Restaurant, Inc. | 1 | $66,500 |
| Quality Metal Supply LLC | 1 | $70,000 |
| Law Offices of Hector J. Lopez, PLLC | 1 | $58,843 |
| Santini Foods Inc. | 1 | $76,000 |
| Phoenix Mecano, Inc. | 1 | $66,000 |
| Jinko Solar (U.S.) Industries, Inc. | 1 | $77,600 |
| Cincinnati Asia Market, Inc. | 1 | — |
| SEG Manufacturing, Inc. | 1 | $61,000 |
| Uniuni Logistics Inc. | 1 | $65,000 |
| Hailiang Copper Texas Inc | 1 | $68,000 |
| Ahlstrom Nonwovens LLC | 1 | $109,095 |
| Pan Asia Enterprise, LLC | 1 | $72,000 |
| Awot Global Logistics USA Corp | 1 | $54,200 |
| Manitou Equipment America, LLC | 1 | $85,000 |
| Star Marketing International, Inc. | 1 | — |
| Minth Tawas Manufacturing, Inc. | 1 | $59,966 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $60,570 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $75,000 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $107,048 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 16 | $62,164 |
| FY2024 | 17 | $70,034 |
| FY2025 | 23 | $66,500 |
| FY2026 | 16 | $68,570 |
ನಗರಗಳು
- Houston, TX11
- Moraine, OH4
- Lake Worth, FL3
- New York, NY3
- St. Louis, MO3
- Leesburg, VA3
- Los Angeles, CA3
- Jacksonville, FL2
- Barrigada, GU2
- Columbus, OH2
- Hilliard, OH2
- Redford, MI2
- Tamuning, GU2
- Walnut, CA2
- Anaheim, CA2
- Livingston, NJ2
- Baltimore, MD2
- Lewisburg, TN2
- Petaluma, CA1
- Canton, MI1
- East Rutherford, NJ1
- Washington, DC1
- Santa Clara, CA1
- New Orleans, LA1
- Pine Hill, AL1
- Burlington, MA1
- Shirley, NY1
- Chino, CA1
- Jessup, MD1
- Barrigada Heights, GU1
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).