ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Investment Analyst
Investment Analyst: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
488 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Investment Analyst ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $118,248; ಮಧ್ಯಭಾಗ $90,000–$167,800.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)488
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$118,248
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$90,000–$167,800
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$72,218–$200,000
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Capital Research and Management Company | 9 | $206,400 |
| D. E. Shaw & Co., L.P. | 9 | $350,000 |
| Weiss Asset Management LP | 6 | $160,000 |
| Marshall Wace North America L.P. | 6 | $200,000 |
| LMR Partners LLC | 5 | $150,000 |
| T. Rowe Price Associates, Inc. | 4 | $155,000 |
| Wesleyan University | 4 | $80,000 |
| ExodusPoint Capital Management, LP | 4 | $155,054 |
| Junto Capital Management LP | 4 | $200,000 |
| Plug and Play LLC | 4 | $86,000 |
| Partners Group (USA) Inc. | 4 | $115,000 |
| Alua Capital Management LP | 4 | $177,500 |
| Anbang Insurance Center | 4 | $67,475 |
| Sonen Capital LLC | 4 | $130,000 |
| GIC Special Investments Pte. Ltd. | 4 | $150,000 |
| Meridiem Capital Partners LP | 3 | $86,694 |
| Octagon Capital Advisors LP | 3 | $173,555 |
| Nautic Partners, LLC | 3 | $130,000 |
| Athene Annuity and Life Company | 3 | $94,000 |
| University of Illinois Foundation | 3 | $100,000 |
| Newlight GP I LLC | 3 | $80,000 |
| Ibg LLC | 3 | $81,000 |
| Central Mutual Insurance Company | 3 | $91,173 |
| PROOF Management, LLC | 3 | $170,000 |
| GEM Ventures LTD | 3 | $82,285 |
| Smithsonian Institution | 3 | $100,035 |
| Edgeworth Capital, Inc. | 3 | $112,715 |
| Marshall Wace North America LP | 3 | $150,000 |
| DUMAC, Inc. | 3 | $110,000 |
| Catalyst Mgmt LLC | 3 | $100,000 |
| Zurich Alternative Asset Management | 3 | $149,350 |
| Hua Jun Consulting, Inc | 3 | $180,000 |
| Insight Venture Management LLC | 3 | $125,000 |
| Ardmore Road Asset Management LP | 3 | $180,000 |
| Hotchkis and Wiley Capital Management, LLC | 2 | $200,000 |
| Asena Advisors LLC | 2 | $125,000 |
| California Institute of Technology | 2 | $84,874 |
| Holocene Advisors, LP | 2 | $180,000 |
| Panagram Services, LLC | 2 | $100,000 |
| HighVista Strategies LLC. | 2 | $100,000 |
| Brookfield BHS Advisors LLC | 2 | $152,500 |
| Arc Capital Inc | 2 | — |
| Albany Capital US LLC | 2 | $136,000 |
| LS Whitehall Group, Inc. | 2 | — |
| Spider Management Company, LLC | 2 | $80,000 |
| Discerene Group LP | 2 | $125,000 |
| Vertica Capital Management, LLC | 2 | $115,000 |
| Executive Development LLC | 2 | $85,750 |
| 4S Bay Partners LLC | 2 | $100,000 |
| Carnegie Corporation of New York | 2 | $112,980 |
| Intellipro Group Inc | 2 | $123,086 |
| Redwood Capital Management LLC | 2 | $187,500 |
| Galway Sustainable Capital, Inc. | 2 | — |
| The Baupost Group, LLC | 2 | $212,500 |
| Fortis Capital Advisors, LLC | 2 | $90,000 |
| HG Vora Capital management LLC | 2 | $125,000 |
| Pacific Shopping Centers, Inc. | 2 | $180,000 |
| Hi2 Inc. | 2 | $95,000 |
| Raja Investments, Inc. | 2 | $56,576 |
| Fernbridge Capital Management LP | 2 | $200,000 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $87,950 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $118,248 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $150,000 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $180,000 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 93 | $101,525 |
| FY2024 | 115 | $100,035 |
| FY2025 | 109 | $120,000 |
| FY2026 | 122 | $133,225 |
ನಗರಗಳು
- New York, NY167
- San Francisco, CA24
- Boston, MA20
- Los Angeles, CA16
- Chicago, IL12
- Greenwich, CT9
- Stamford, CT8
- Miami, FL8
- Austin, TX8
- Dallas, TX6
- Cambridge, MA6
- Washington, DC6
- Irvine, CA6
- Newport Beach, CA5
- Baltimore, MD5
- San Marino, CA5
- Arlington, VA5
- Pasadena, CA4
- Middletown, CT4
- Denver, CO4
- Providence, RI4
- Sunnyvale, CA4
- Broomfield, CO4
- Menlo Park, CA4
- San Jose, CA4
- Durham, NC4
- Palo Alto, CA3
- West Des Moines, IA3
- Brooklyn, NY3
- Van Wert, OH3
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).