ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › President
President: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
179 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು President ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $215,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $136,058–$289,631.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)179
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$215,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$136,058–$289,631
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$110,000–$402,500
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| Garden House School of New York | 5 | — |
| Garden House (USA) Inc. | 4 | — |
| Parched Hospitality Group Inc. | 3 | $208,000 |
| Sweetwater Management LLC | 3 | $350,000 |
| 7 Knots Digital Inc. | 3 | $150,000 |
| ARB Interactive, Inc | 3 | $120,000 |
| American Materials Distribution Corp. | 3 | $168,875 |
| Ennio USA LLC | 3 | $134,588 |
| Atmo Biosciences Inc | 3 | $122,223 |
| XiltriX North America, LLC | 3 | $266,625 |
| The Publish Company LLC | 3 | $170,000 |
| Lumber Plus LLC | 2 | $314,828 |
| American Friends of the Alexander von Humboldt Foundation | 2 | $175,000 |
| Berry Fresh LLC | 2 | $237,500 |
| Vantiva SCS Memphis, Inc. | 2 | $450,000 |
| CrowdStrike, Inc. | 2 | $481,066 |
| JobHub 180 LLC | 2 | $84,500 |
| American Colors, Inc | 2 | $127,714 |
| LED Linear USA Inc | 2 | $309,134 |
| Empower Media Partners LLC | 2 | $120,000 |
| BuildCentral, Inc. | 2 | $426,991 |
| World Olivet Assembly Inc | 2 | $65,458 |
| AsedaSciences Inc. | 2 | $143,000 |
| Delve Partners, Inc. | 2 | $255,000 |
| Perennial Health Inc. | 2 | $300,000 |
| Fortuna Enterprises LP | 2 | $240,519 |
| Eurofins Lancaster Laboratories Environmental Testing LLC | 2 | $242,500 |
| 665 Bush Street, Inc. dba The Orchard Hotel | 2 | $250,000 |
| GT Hospitality Group Americas Inc. | 2 | $144,000 |
| VueMotion USA, Inc. | 2 | $87,250 |
| American Australian Association Inc | 2 | $500,000 |
| Fugu Carbon, Inc | 2 | $375,000 |
| Plana | 2 | $110,000 |
| KoruLabs LLC | 2 | $71,000 |
| Tavi Services Limited | 2 | $125,000 |
| General Idea LLC | 2 | $350,000 |
| StoreConnect USA Inc | 2 | $130,000 |
| MoldTecs US LLC | 2 | $214,000 |
| Trilogy Merger Sub II, LLC | 2 | $620,619 |
| William Carey International University | 1 | $120,000 |
| SRS Investment Management LLC | 1 | $1,000,000 |
| Mundi Trade Inc. | 1 | $160,000 |
| Rome Blockchain Labs, Inc. | 1 | $120,000 |
| Boyce Thompson Institute for Plant Research, Inc. | 1 | $375,000 |
| Hayden Products, LLC | 1 | $270,000 |
| Successive Technologies LLC | 1 | $202,925 |
| Popout, Inc. | 1 | $315,000 |
| Modii, Inc. | 1 | $140,000 |
| WiseConn Engineering, Inc. | 1 | $200,000 |
| TriMed Bonalive, Inc. | 1 | $144,000 |
| Gravitate Communications | 1 | $250,000 |
| Rokt US Corp. | 1 | $224,349 |
| Boston Tech Insights Inc | 1 | — |
| The Foundation for Economic Education, Inc. | 1 | $250,000 |
| Eurofins Lancaster Laboratories Environment Testing LLC | 1 | $215,000 |
| Uperio USA LLC | 1 | $239,200 |
| St. Bourke Group, LLC | 1 | $225,000 |
| GreenNano | 1 | — |
| Lumen North America, Inc. | 1 | $172,000 |
| International Products Sourcing Group, Inc. | 1 | $400,000 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $124,176 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $144,000 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $250,000 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $345,275 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|---|---|
| FY2023 | 34 | $208,000 |
| FY2024 | 28 | $207,500 |
| FY2025 | 52 | $200,000 |
| FY2026 | 36 | $257,659 |
ನಗರಗಳು
- New York, NY26
- Miami, FL11
- Brooklyn, NY7
- San Diego, CA7
- San Francisco, CA6
- Houston, TX6
- Denver, CO5
- Washington, DC4
- Chicago, IL4
- Austin, TX4
- Lakewood, CO3
- Lancaster, PA3
- Cambridge, MA3
- Compton, CA2
- Memphis, TN2
- Sunnyvale, CA2
- Chesapeake, OH2
- Carolina, PR2
- Niagara Falls, NY2
- Santa Monica, CA2
- Dover Plains, NY2
- North Potomac, MD2
- Louisville, CO2
- Greenfield, IN2
- Hoboken, NJ2
- Boston, MA2
- Atlanta, GA2
- Los Angeles, CA2
- Dallas, TX2
- Seattle, WA2
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).