ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Principal Product Manager
Principal Product Manager: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
603 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Principal Product Manager ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $203,445; ಮಧ್ಯಭಾಗ $170,000–$230,000.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)603
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$203,445
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$170,000–$230,000
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$145,148–$250,440
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Wal-Mart Associates, Inc. | 93 | $167,904 |
| Intuit Inc. | 47 | $229,258 |
| Amazon.com Services LLC | 15 | $176,440 |
| Palo Alto Networks, Inc. | 12 | $211,119 |
| F5, Inc. | 10 | $232,000 |
| Hewlett Packard Enterprise Company | 10 | $188,596 |
| LinkedIn Corporation | 9 | $211,000 |
| Safeway Inc. | 8 | $216,500 |
| Zendesk, Inc. | 8 | $214,473 |
| Nutanix, Inc. | 7 | $229,030 |
| Zillow, Inc. | 7 | $212,500 |
| Zscaler, Inc. | 7 | $225,000 |
| Roblox Corporation | 7 | $375,590 |
| CommVault Systems,Inc. | 6 | $227,100 |
| Microsoft Corporation | 6 | $210,000 |
| Expedia, Inc. | 6 | $209,055 |
| GoDaddy.com, LLC | 5 | $165,610 |
| ServiceNow, Inc. | 5 | $152,173 |
| Ingram Micro Inc. | 5 | $145,246 |
| CrowdStrike, Inc. | 4 | $238,750 |
| Pure Storage, Inc. | 4 | $243,500 |
| NIKE, Inc. | 4 | $217,360 |
| NVIDIA Corporation | 4 | $240,000 |
| Autodesk, Inc. | 4 | $182,047 |
| GoFundMe, Inc. | 3 | $285,000 |
| Whole Foods Market Services, Inc. | 3 | $167,000 |
| Moderna Services, Inc. | 3 | $185,000 |
| Yelp Inc. | 3 | $280,000 |
| Wealthfront Corporation | 3 | $221,400 |
| Amazon Development Center U.S., Inc. | 3 | $230,600 |
| IBM Corporation | 3 | $285,000 |
| Social Finance, LLC | 3 | $260,355 |
| SciPlay Games, LLC | 3 | $185,000 |
| UKG Inc. | 3 | $179,587 |
| OKBL USA Technology Inc. | 3 | $270,000 |
| fuboTV Media Inc | 3 | $206,090 |
| Workday, Inc. | 3 | $180,000 |
| Stryder Corporation | 3 | $245,000 |
| Veza Technologies, Inc. | 3 | $260,000 |
| Equinix, Inc. | 3 | $165,610 |
| ID.me, Inc. | 3 | $185,000 |
| Above Lending, Inc. | 2 | $180,000 |
| Splunk, Inc. | 2 | $233,198 |
| Zuora, Inc. | 2 | $204,395 |
| Pyramid Consulting, Inc. | 2 | $113,360 |
| Grubhub Holdings Inc. | 2 | $240,000 |
| CSAA Insurance Services, Inc. | 2 | $172,100 |
| Shipt, Inc. | 2 | $208,512 |
| PTC Inc. | 2 | $124,550 |
| Sabre GLBL Inc. | 2 | $126,100 |
| Ridecell, Inc. | 2 | $250,000 |
| TriNet USA, Inc. | 2 | $175,000 |
| Snowflake Inc. | 2 | $227,855 |
| OfferUp, Inc. | 2 | $182,000 |
| Northwestern Mutual Life Insurance Company | 2 | $206,383 |
| Sephora USA, Inc. | 2 | $148,450 |
| Veritas Technologies LLC | 2 | $139,807 |
| OT Technology, Inc. | 2 | $200,000 |
| ChaTeck Inc | 2 | $126,849 |
| Axon Enterprise, Inc. | 2 | $204,612 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $167,904 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $185,528 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $192,190 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $211,141 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 98 | $199,830 |
| FY2024 | 154 | $195,722 |
| FY2025 | 202 | $210,000 |
| FY2026 | 133 | $212,000 |
ನಗರಗಳು
- San Francisco, CA51
- Mountain View, CA44
- Seattle, WA42
- San Jose, CA41
- Sunnyvale, CA41
- Bentonville, AR34
- Santa Clara, CA28
- Bellevue, WA23
- New York, NY22
- Austin, TX17
- Pleasanton, CA12
- San Bruno, CA11
- San Mateo, CA11
- Irvine, CA7
- Chicago, IL6
- Redmond, WA6
- Boston, MA6
- Lowell, MA6
- Palo Alto, CA6
- San Diego, CA6
- Atlanta, GA6
- Leander, TX5
- Jersey City, NJ5
- Kirkland, WA5
- Redwood City, CA4
- Foster City, CA4
- Dallas, TX4
- Fremont, CA4
- Cary, NC4
- Hoboken, NJ4
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).