ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Public Relations Specialist
Public Relations Specialist: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
568 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Public Relations Specialist ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $64,854; ಮಧ್ಯಭಾಗ $54,870–$77,306.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)568
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$64,854
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$54,870–$77,306
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$49,912–$94,800
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Blue Bell USA LLC | 6 | $70,491 |
| Hungrypanda US Inc. | 6 | — |
| SF Express Corporation | 5 | $80,000 |
| Produce Pay, Inc. | 4 | $61,651 |
| Shoto DC LLC | 4 | $135,200 |
| Ascendant Global Advisors Inc. | 4 | $75,254 |
| Cca Construction, Inc. | 4 | $86,000 |
| Be Lingual Preschool LLC | 4 | $60,500 |
| Rubik Built, LLC | 4 | $90,000 |
| Autre LLC | 4 | — |
| Acrisure MGA, LLC | 3 | $105,416 |
| Geekplus America Inc. | 3 | $70,000 |
| International Studio & Curatorial Program | 3 | $55,000 |
| Lincoln University | 3 | — |
| NVIDIA Corporation | 3 | $89,024 |
| Carnegie International Students Institute Corporation | 3 | $67,808 |
| Luna PR LLC | 3 | $95,000 |
| Nordic West Office, Inc. | 3 | $66,000 |
| Weiber Services Inc | 3 | $60,185 |
| Longshuo Culture Corporation | 3 | $61,651 |
| Tangram Hotel LLC | 3 | $52,000 |
| Heaven Spice USA LLC | 3 | $70,491 |
| Hisense USA Corporation | 3 | $76,000 |
| See Saw Strategies Inc. | 3 | $62,000 |
| Luxshare-ICT, Inc. | 3 | $150,000 |
| Groove Studio LLC | 3 | $90,730 |
| Justice For All | 3 | $63,752 |
| Manta Ray Labs, Inc. | 3 | $80,000 |
| Mirwork Inc. | 3 | $73,174 |
| NY Fan Tuan Inc | 3 | — |
| Starlet IL Corp | 3 | $70,491 |
| Optimum Care Services, LLC. | 3 | $60,320 |
| Admission Masters, Inc. | 3 | $46,155 |
| Pharos Group LLC | 3 | $58,000 |
| Heaven Spice USA LLCA | 3 | $70,000 |
| Los Angeles Apparel, Inc | 3 | $64,900 |
| Huddle Agency LLC | 3 | — |
| Kiss Nail Products Inc | 3 | $74,526 |
| Will Ameringer Fine Art, Inc. | 3 | $53,785 |
| Bachi.Tech Corporation | 3 | $72,800 |
| Moyi Inc | 3 | $55,000 |
| NASUFUN Corp. | 3 | $87,734 |
| LingoAce Academy Inc | 3 | — |
| Emperor Empire LLC | 3 | $95,534 |
| GOFO Inc. | 3 | $54,080 |
| HD Consulting Service LLC | 2 | $120,000 |
| Baek Clinical Inc. | 2 | $85,000 |
| Climbing the Seven Summits LLC | 2 | — |
| College Daily Inc. | 2 | — |
| Turbo Capital Inc. | 2 | $53,800 |
| Electronic Arts Inc. | 2 | $80,000 |
| Netease Information Technology Corporation | 2 | $81,675 |
| Gigacloud Technology (USA) Inc. | 2 | $76,500 |
| Brighter Days Homecare Agency | 2 | $41,394 |
| Kim, Song & Associates, PLLC | 2 | $51,314 |
| Lulu Kingdom LLC | 2 | — |
| KCM Contracting, Inc. | 2 | $71,531 |
| JC Master Niu Inc | 2 | $51,293 |
| Vic K-international Corp | 2 | $43,450 |
| Boston International Media Consulting, Inc. | 2 | — |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $53,352 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $70,491 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $90,000 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $117,897 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 98 | $64,268 |
| FY2024 | 105 | $63,000 |
| FY2025 | 115 | $61,800 |
| FY2026 | 95 | $72,738 |
ನಗರಗಳು
- New York, NY103
- Los Angeles, CA42
- Flushing, NY16
- Irvine, CA15
- Boston, MA13
- Jersey City, NJ12
- Long Island City, NY10
- Chicago, IL10
- Houston, TX9
- Seattle, WA8
- Brooklyn, NY8
- Santa Clara, CA7
- Great Neck, NY7
- Milpitas, CA6
- San Francisco, CA6
- City of Industry, CA5
- Cambridge, MA5
- Suwanee, GA5
- Quincy, MA5
- Parsippany, NJ5
- San Jose, CA4
- San Diego, CA4
- Washington DC, DC4
- Piscataway, NJ4
- Hoboken, NJ4
- Pittsburgh, PA4
- Palo Alto, CA4
- Dallas, TX4
- Modesto, CA4
- Aventura, FL4
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).