ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Quality Assurance Lead
Quality Assurance Lead: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
142 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Quality Assurance Lead ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $110,261; ಮಧ್ಯಭಾಗ $90,734–$125,148.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)142
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$110,261
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$90,734–$125,148
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$80,246–$142,300
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Eteam Inc. | 11 | $80,340 |
| Atos Syntel Inc | 7 | $112,891 |
| Computer Aid, Inc | 4 | $109,075 |
| CitiusTech Inc. | 4 | $99,750 |
| SEI Investments Company | 3 | $140,000 |
| Charter Communications, Inc. | 3 | $113,797 |
| SquareTrade, Inc. | 3 | $140,000 |
| Fortis Payment Systems LLC | 3 | $154,948 |
| Esystems Inc. | 3 | $180,000 |
| Apex Technology Systems Inc | 3 | $87,360 |
| Vitech Systems Group, Sub LLC | 3 | $142,000 |
| TMNA Services, LLC | 3 | $125,591 |
| Sagitec Solutions, LLC | 3 | $124,883 |
| Brown Brothers Harriman & Co. | 2 | $136,500 |
| S.P. Richards Company | 2 | $111,428 |
| ThoughtFocus, Inc. | 2 | $121,730 |
| ComputerAid, Inc. | 2 | $90,979 |
| State Street Corproation | 2 | $130,021 |
| Xtglobal, Inc. | 2 | $111,478 |
| Mindtech Solutions | 2 | $86,600 |
| Solvation LLC | 2 | $81,328 |
| Millennium Health | 2 | $110,261 |
| California Capital Insurance Company | 2 | $99,008 |
| Endurance Services Limited | 2 | $130,000 |
| Merkle Inc. | 2 | $103,782 |
| Populus Group LLC | 2 | $112,320 |
| Gordian | 1 | $95,867 |
| Auto TechLabs, Inc. | 1 | $120,000 |
| Endue Corp | 1 | $86,600 |
| AutoNation, Inc. | 1 | $120,000 |
| Infostretch Corporation | 1 | $105,830 |
| Hashi Solutions LLC | 1 | $80,059 |
| Associated Banc-Corp | 1 | $110,000 |
| CVS Pharmacy Inc. | 1 | $140,000 |
| TEKsystems, Inc. | 1 | $122,720 |
| Nokia of America Corporation | 1 | $111,610 |
| Vitech Systems Group, Inc. | 1 | $142,000 |
| Securly, Inc. | 1 | $174,500 |
| Atlantis IT Consulting Group, LLC | 1 | $85,000 |
| Mango Technologies, Inc. | 1 | $230,000 |
| Eviden USA, Inc. | 1 | $93,766 |
| B-Stock Solutions, LLC | 1 | $115,322 |
| IBM Corporation | 1 | $95,139 |
| Simplain Software Solutions LLC | 1 | $110,000 |
| AdvanSoft International Inc | 1 | $80,000 |
| Techie Associates LLC | 1 | $135,000 |
| State Street Corporation | 1 | $130,021 |
| M3bi LLC | 1 | $104,500 |
| Interpro, Inc. | 1 | $100,000 |
| Medical Security Card Company, LLC | 1 | $136,029 |
| Intraedge, Inc. | 1 | $73,923 |
| Sutherland Digital Services, Inc | 1 | $165,173 |
| Cedars-Sinai Medical Center | 1 | $66,518 |
| Ascendum Solutions LLC | 1 | $115,003 |
| Infoshare Systems, Inc. | 1 | $73,299 |
| Cognizaant Mind Consulting LLC | 1 | $80,267 |
| CWC Travel, Inc. | 1 | $145,000 |
| Cardus, Inc. | 1 | $103,314 |
| Workmate Inc | 1 | $95,000 |
| Sartorius Stedim North America | 1 | $125,000 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $83,484 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $88,000 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $114,421 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $125,591 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 39 | $111,610 |
| FY2024 | 43 | $95,000 |
| FY2025 | 34 | $112,750 |
| FY2026 | 24 | $120,011 |
ನಗರಗಳು
- Collierville, TN7
- Charlotte, NC5
- Dallas, TX5
- Plano, TX5
- New York, NY4
- Boston, MA4
- Atlanta, GA4
- Temple Terrace, FL3
- Oaks, PA3
- Austin, TX3
- San Diego, CA3
- Salisbury, NC3
- Bala Cynwyd, PA3
- White Plains, NY2
- Indianapolis, IN2
- Scottsdale, AZ2
- Irving, TX2
- Arlington, VA2
- Reading, PA2
- Allentown, PA2
- Apex, NC2
- Lincoln, NE2
- North Quincy, MA2
- Georgetown, TX2
- Pittsburgh, PA2
- Sterling Heights, MI2
- Indian Land, SC2
- Wesley Chapel, FL1
- Bethesda, MD1
- Duluth, GA1
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).