ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Senior Director
Senior Director: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
195 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Senior Director ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $200,000; ಮಧ್ಯಭಾಗ $167,557–$236,085.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)195
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$200,000
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$167,557–$236,085
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$137,909–$266,631
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Fti LLC | 19 | $203,000 |
| Visa U.S.A. Inc. | 13 | $192,700 |
| Willis Towers Watson US LLC | 7 | $191,500 |
| Relevantz Technology Services, Inc. | 7 | $160,800 |
| The Hackett Group, Inc. | 6 | $245,190 |
| Tredence Inc. | 6 | $232,597 |
| Alvarez & Marsal Private Equity Performance Improvement Group, LLC | 5 | $220,000 |
| TransUnion LLC | 3 | $181,501 |
| Incedo, Inc. | 3 | $203,674 |
| BlackRock Financial Management, Inc. | 3 | $235,040 |
| New York City Health and Hospitals Corporation | 3 | $137,093 |
| Exel, Inc. | 3 | $193,504 |
| FTI Consulting Technology, LLC | 3 | $162,000 |
| Bond Global LLC | 3 | $112,900 |
| TCG Digital Solutions LLC | 3 | $175,000 |
| LNW Gaming, Inc. | 3 | $200,428 |
| Bristlecone, Inc | 2 | $200,000 |
| Brillio, LLC | 2 | $117,728 |
| Six Sigma Academy International, LLC | 2 | $267,962 |
| Flywheel Partner LLC | 2 | $220,000 |
| Genentech, Inc. | 2 | $233,334 |
| KPIT Technologies, Inc. | 2 | $150,000 |
| Infinite Computer Solutions, Inc. | 2 | $180,000 |
| Uber Technologies, Inc. | 2 | $290,000 |
| Alvarez & Marsal Corporate Performance Improvement, LLC | 2 | $253,125 |
| Prodapt North America, Inc. | 2 | $148,007 |
| Visa Technology & Operations LLC | 2 | $206,050 |
| Community Counseling Serivce Co. LLC | 2 | $107,566 |
| Boston Strategic Partners, Inc. | 2 | $140,491 |
| Community Counselling Service Co., LLC | 2 | $120,910 |
| Alvarez & Marsal Tax, LLC | 2 | $205,000 |
| Photon Infotech, Inc. | 2 | $243,000 |
| Yardi Systems, Inc. | 2 | $204,603 |
| Pivotal Software, Inc. | 1 | $330,222 |
| NIKE, Inc. | 1 | $245,250 |
| EAB Global, Inc. | 1 | $140,965 |
| Unqork, Inc. | 1 | $275,000 |
| Vitech Systems Group, Inc. | 1 | $180,000 |
| Verita CSG, Inc. | 1 | $300,000 |
| Simeio Solutions, LLC | 1 | $162,261 |
| Tishman Speyer Properties LP | 1 | $290,000 |
| GlobalLogic Inc. | 1 | $113,360 |
| Hexaware Technologies, Inc. | 1 | $101,400 |
| MN8 Energy LLC | 1 | $270,000 |
| Jones Lang LaSalle Americas, Inc. | 1 | $162,353 |
| Worley Group, Inc. | 1 | $279,912 |
| Hitachi America, Ltd. | 1 | $269,916 |
| Icahn School of Medicine at Mount Sinai | 1 | $215,270 |
| K2 Integrity Holdings, Inc. F/k/a K2/fin Holdings, Inc. | 1 | $190,000 |
| K2/fin Holdings, Inc. | 1 | $190,000 |
| Alvarez & Marsal Taxand LLC | 1 | $170,000 |
| Saptalis Pharmaceuticals, LLC | 1 | $135,200 |
| AIG PC Global Services, Inc. | 1 | $167,000 |
| Jade Global, Inc. | 1 | $200,200 |
| The Ogilvy Group, LLC | 1 | $165,000 |
| Rational 360, Inc. | 1 | $135,000 |
| Intellinum, Inc. | 1 | $255,000 |
| Coforge Limited | 1 | $143,458 |
| Kpmg LLP | 1 | $280,000 |
| Qentelli, LLC | 1 | $140,000 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ I (ಪ್ರವೇಶ) | $137,093 |
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $160,800 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $190,000 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $210,000 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 57 | $193,250 |
| FY2024 | 36 | $185,100 |
| FY2025 | 47 | $204,500 |
| FY2026 | 50 | $212,103 |
ನಗರಗಳು
- New York, NY48
- Chicago, IL12
- San Francisco, CA9
- Alpharetta, GA9
- Washington, DC8
- Irving, TX7
- Dallas, TX5
- Atlanta, GA5
- Foster City, CA4
- Boston, MA4
- Seattle, WA3
- Houston, TX3
- Westerville, OH3
- Raleigh, NC3
- Naperville, IL3
- Austin, TX3
- Somerset, NJ3
- Las Vegas, NV3
- Bellevue, WA2
- Florham Park, NJ2
- Iselin, NJ2
- Miami, FL2
- Arlington, VA2
- Novi, MI2
- Los Angeles, CA2
- Jersey City, NJ2
- Philadelphia, PA2
- Beaverton, OR1
- Chatham, NJ1
- Cumming, GA1
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).