ಮುಖಪುಟ › ಉದ್ಯೋಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು › Senior Supplier Quality Engineer
Senior Supplier Quality Engineer: H-1B ಸಂಬಳಗಳು
107 ಕಾರ್ಮಿಕ ಷರತ್ತು ಅರ್ಜಿಗಳು Senior Supplier Quality Engineer ಕೆಲಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿವೆ. ಮಧ್ಯಗತ ನೀಡಲಾದ ಮೂಲ ಸಂಬಳ $114,068; ಮಧ್ಯಭಾಗ $102,798–$131,250.
ಅರ್ಜಿಗಳು (LCAs)107
ಮಧ್ಯಮ ಒffered ಸಂಬಳ$114,068
ಸಂಬಳಗಳ ಮಧ್ಯಮ ಭಾಗ$102,798–$131,250
10ನೇ–90ನೇ ಶೇಕಡಾವಾರು$94,390–$149,600
ವಲಸೆ ವಕೀಲರು, ನೇಮಕಾತಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗದಾತರೇ? ಈ ಪುಟದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ — 30 ದಿನಗಳಿಗೆ $99 →
ಉದ್ಯೋಗದಾತರು
| ಉದ್ಯೋಗದಾತ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| Medtronic, Inc. | 17 | $100,651 |
| Tesla, Inc. | 11 | $138,450 |
| Zoox Inc. | 7 | $155,958 |
| GameChange Solar Corp. | 6 | $97,236 |
| Covidien LP | 5 | $103,064 |
| Rivian Automotive, LLC | 4 | $109,000 |
| Milwaukee Electric Tool Corporation | 4 | $108,704 |
| AtriCure, Inc. | 3 | $114,930 |
| Cepheid | 3 | $146,474 |
| St. Jude Medical, Cardiology Division, Inc. | 3 | $108,000 |
| Locus Robotics | 2 | $116,430 |
| Procept BioRobotics Corporation | 2 | $128,370 |
| Auris Health, Inc. | 2 | $163,750 |
| Nonin Medical, Inc. | 2 | $103,532 |
| Sartorius Stedim North America | 2 | $114,293 |
| Illinois Tool Works Inc. | 2 | $112,204 |
| Aurora Operations, Inc. | 2 | $135,000 |
| Cardiva Medical, Inc., a wholly-owned subsidiary of Haemonetics Corporation | 1 | $132,000 |
| Moxion Power Co. | 1 | $145,000 |
| Lunar Energy, Inc. | 1 | $150,000 |
| Hire IT people, Inc | 1 | $94,640 |
| Gynesonics, Inc. | 1 | $120,000 |
| iota Biosciences Inc. | 1 | $145,000 |
| Emd Millipore Corporation | 1 | $116,000 |
| Cirkul, Inc | 1 | — |
| Victaulic Company | 1 | $111,384 |
| Varian Medical Systems, Inc. | 1 | $130,000 |
| Canoo Technologies Inc. | 1 | $130,000 |
| Insulet Corporation | 1 | $100,000 |
| Peloton Interactive, Inc. | 1 | $88,670 |
| Shockwave Medical, Inc. | 1 | $130,000 |
| LINCOLN INDUSTRIES, Inc. | 1 | $109,000 |
| Axon Enterprise, Inc. | 1 | $115,000 |
| NuVasive, Inc. | 1 | $114,704 |
| Skydio, Inc. | 1 | $186,000 |
| Nikola Corporation | 1 | $125,000 |
| Zoll Medical Corporation | 1 | $103,530 |
| Marquardt Switches, Inc. | 1 | $112,070 |
| Arrow Interventional, Inc. | 1 | $101,899 |
| Volvo Group North America, LLC | 1 | $105,414 |
| Enphase Energy, Inc. | 1 | $91,853 |
| Coherent Corp. | 1 | $104,500 |
| Advanced Clinical LLC | 1 | $114,400 |
| Henniges Automotive North America, Inc. | 1 | $120,000 |
| Honeywell International Inc. | 1 | $108,251 |
| ABIOMED, Inc. | 1 | $115,000 |
| Grove Technical Resources, Inc. | 1 | $99,840 |
ವೇತನ ಹಂತದ ಪ್ರಕಾರ
| ವೇತನ ಹಂತ | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| ಹಂತ II (ಅರ್ಹತೆ) | $102,714 |
| ಹಂತ III (ಅನುಭವಿ) | $114,930 |
| ಹಂತ IV (ಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) | $145,000 |
Department of Labor ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಚಲಿತ ವೇತನ ಮಟ್ಟಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಮಟ್ಟ I (ಪ್ರವೇಶ) ನಿಂದ ಮಟ್ಟ IV (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ) ವರೆಗೆ. ಉದ್ಯೋಗದಾತರು ಕೆಲಸದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷದ ಪ್ರಕಾರ
| ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷ | LCAs | ಮಧ್ಯಮ ಸಂಬಳ |
|---|
| FY2023 | 30 | $121,873 |
| FY2024 | 32 | $109,994 |
| FY2025 | 27 | $108,251 |
| FY2026 | 14 | $118,014 |
ನಗರಗಳು
- Fremont, CA7
- Foster City, CA6
- Plymouth, MN5
- Austin, TX4
- San Jose, CA4
- Normal, IL4
- Brookfield, WI4
- Mason, OH3
- Irvine, CA3
- Redwood City, CA3
- Sunnyvale, CA3
- Norwalk, CT3
- Santa Clara, CA2
- Palo Alto, CA2
- Wilmington, MA2
- West Haven, CT2
- Pleasanton, CA2
- Phoenix, AZ2
- Chelmsford, MA2
- North Haven, CT2
- Memphis, TN2
- Libertyville, IL2
- Pittsburgh, PA2
- Hutto, TX1
- Richmond, CA1
- Mountain View, CA1
- Brooklyn Center, MN1
- Braintree, MA1
- Waltham, MA1
- Burlington, MA1
ಸಂಬಳಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅರ್ಜಿಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ವೇತನದ ಕೆಳಗಿನ ಮಿತಿಯಾಗಿದ್ದು, ವಾರ್ಷಿಕ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ; ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸುತ್ತದೆ. LCA ಎಂಬುದು ವೀಸಾ ಅನುಮೋದನೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಒಂದು LCA ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು. ಮೂಲ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ಹಣಕಾಸು ವರ್ಷಗಳು 2023–2026 (ಕೊನೆಯ ನಿರ್ಧಾರ ಜೂನ್ 30, 2026).