ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › 3qi Labs, Inc.
3qi Labs, Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
3qi Labs, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 12 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 11। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,18,000।
ਕੀ 3qi Labs, Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
3qi Labs, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 12 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 8 ਅਪ੍ਰੈ 2025 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 2 | $2,10,000 |
| Technical Project Manager | 2 | $1,18,000 |
| QA Automation Architect | 1 | $1,40,000 |
| Full Stack Developer | 1 | $1,76,800 |
| Software QA Analyst | 1 | $1,03,000 |
| Salesforce Systems Analyst | 1 | $85,500 |
| Senior Automation Engineer | 1 | $1,30,000 |
| QA Automation Engineer | 1 | $75,000 |
| QA Automation Analyst | 1 | $1,15,000 |
| Software QA Engineer | 1 | $1,00,000 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 7 | $1,32,500 |
| FY2024 | 4 | $1,16,500 |
| FY2025 | 1 | $1,00,000 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Quality Assurance Analysts and Testers6
- Software Developers3
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Computer Systems Analysts1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software QA Engineer | $1,00,000–$1,20,000 ਪੱਧਰ I | Concord, CA | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Engineer | $75,000–$80,000 | Santa Clara, CA | 20 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Analyst | $1,15,000–$1,17,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 1 ਮਈ 2024 | 29 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $2,85,000–$2,86,000 ਪੱਧਰ IV | Santa Clara, CA | 20 ਮਾਰਚ 2024 | 14 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Project Manager | $1,18,000–$1,19,000 ਪੱਧਰ IV | McKinney, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 16 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Project Manager | $1,18,000–$1,19,000 ਪੱਧਰ IV | McKinney, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 13 ਨਵੰ 2023 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Senior Automation Engineer | $1,30,000–$1,40,000 ਪੱਧਰ II | San Leandro, CA | 9 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Salesforce Systems Analyst | $85,500–$87,000 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,35,000–$1,36,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 14 ਮਾਰਚ 2023 | 27 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Developer | $1,76,800–$1,77,800 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 26 ਜਨ 2023 | 1 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software QA Analyst | $1,03,000–$1,04,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 13 ਜਨ 2023 | 2 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Architect | $1,40,000–$1,41,000 ਪੱਧਰ III | Santa Clara, CA | 30 ਸਤੰ 2022 | 17 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।