H-1B ਵੇਤਨ ਡਾਟਾ

ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Accenture LLP › Computer Programmer/Configurer 2

Accenture LLP ਵਿੱਚ Computer Programmer/Configurer 2: H-1B ਵੇਤਨ

Accenture LLP ਵਿੱਚ Computer Programmer/Configurer 2 ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 80 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $96,349; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $89,676–$1,06,075।

ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)80
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$96,349
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$89,676–$1,06,075
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$87,000–$1,19,430

ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ

ਮਾਲੀ ਸਾਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
FY202380$96,349

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

ਬੇਸ ਵੇਤਨਸਥਾਨਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ਸਥਿਤੀ
$87,714–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Cary, NC14 ਜੁਲਾ 202320 ਜੁਲਾ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Loveland, CO30 ਜੂਨ 20236 ਜੁਲਾ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Torrance, CA29 ਮਈ 20234 ਜੂਨ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Bloomington, IL9 ਮਈ 202315 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Richardson, TX9 ਮਈ 202315 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,800–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Pleasanton, CA28 ਅਪ੍ਰੈ 20234 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$90,300–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Carmel, IN27 ਅਪ੍ਰੈ 20233 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Richfield, MN27 ਅਪ੍ਰੈ 20233 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,05,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Hartford, CT27 ਅਪ੍ਰੈ 20233 ਮਈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$90,300–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Carmel, IN14 ਅਪ੍ਰੈ 202320 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$91,100–$1,85,200
ਪੱਧਰ II
Oklahoma City, OK14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$91,100–$1,85,200
ਪੱਧਰ II
Oklahoma City, OK14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,300–$1,88,100
ਪੱਧਰ II
Nashville, TN14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,300–$1,88,100
ਪੱਧਰ II
Nashville, TN14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Torrance, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Los Angeles, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Burbank, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Los Angeles, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,800–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
San Francisco, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$83,366–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Hillsboro, OR14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Broomfield, CO14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Denver, CO14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,700–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Torrance, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,700–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Los Angeles, CA14 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$97,198–$1,85,200
ਪੱਧਰ II
Bentonville, AR13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,400–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Charlotte, NC13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Pleasant Prairie, WI13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Philadelphia, PA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,36,600–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Foster City, CA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Plano, TX13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Plano, TX13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,300–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
St. Louis, MO13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Hartford, CT13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,800–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Florham Park, NJ13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Arden Hills, MN13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,462–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Redmond, WA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Bloomington, IL13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Bloomington, IL13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Lincolnshire, IL13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Naperville, IL13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,400–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Orlando, FL13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,700–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Hunt Valley, MD13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,700–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Philadelphia, PA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,400–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Jersey City, NJ13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,400–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Columbus, OH13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Plano, TX13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,24,446–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Palo Alto, CA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,400–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Atlanta, GA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,09,700–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Bethesda, MD13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Richfield, MN13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,25,700–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Boston, MA13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Arden Hills, MN13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,400–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Morris Plains, NJ13 ਅਪ੍ਰੈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,800–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
Whitehouse Station, NJ4 ਅਪ੍ਰੈ 202310 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,462–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Seattle, WA4 ਅਪ੍ਰੈ 202310 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,600–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Bloomington, IL31 ਮਾਰਚ 20236 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,400–$2,01,300
ਪੱਧਰ II
Morrisville, NC29 ਮਾਰਚ 20234 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,700–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Collegeville, PA26 ਮਾਰਚ 20231 ਅਪ੍ਰੈ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,03,800–$2,51,600
ਪੱਧਰ II
San Ramon, CA23 ਮਾਰਚ 202329 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$95,500–$2,31,500
ਪੱਧਰ II
Glen Allen, VA10 ਮਾਰਚ 202316 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,606–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Auburn Hills, MI8 ਮਾਰਚ 202314 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,18,000–$2,17,400
ਪੱਧਰ II
Austin, TX1 ਮਾਰਚ 20237 ਮਾਰਚ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Austin, TX7 ਫ਼ਰ 202313 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$89,300–$1,38,200
ਪੱਧਰ II
St. Louis, MO17 ਜਨ 202323 ਜਨ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,04,100–$2,05,300
ਪੱਧਰ II
Charlotte, NC17 ਜਨ 202323 ਜਨ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$97,198–$1,27,144
ਪੱਧਰ II
Bentonville, AR23 ਦਸੰ 202229 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Collegeville, PA16 ਦਸੰ 202222 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,19,700–$2,36,095
ਪੱਧਰ II
Glen Allen, VA7 ਦਸੰ 202213 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,24,446–$1,72,750
ਪੱਧਰ II
Mountain View, CA6 ਦਸੰ 202212 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$92,700–$1,58,930
ਪੱਧਰ II
Glen Allen, VA1 ਦਸੰ 20227 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$82,909–$1,38,200
ਪੱਧਰ II
Morrisville, NC25 ਨਵੰ 20221 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Chicago, IL23 ਨਵੰ 202229 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,24,446–$1,72,750
ਪੱਧਰ II
Sunnyvale, CA18 ਨਵੰ 202224 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Chicago, IL15 ਨਵੰ 202221 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$92,700–$1,58,930
ਪੱਧਰ II
Richmond, VA10 ਨਵੰ 202216 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Richfield, MN28 ਅਕਤੂ 20223 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Richfield, MN27 ਅਕਤੂ 20222 ਨਵੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$87,000–$1,49,256
ਪੱਧਰ II
Pleasant Prairie, WI11 ਅਕਤੂ 202217 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$80,600–$1,38,200
ਪੱਧਰ II
Chattanooga, TN7 ਅਕਤੂ 202213 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$92,700–$1,58,930
ਪੱਧਰ II
Glen Allen, VA7 ਅਕਤੂ 202213 ਅਕਤੂ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ

ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Computer Programmer/Configurer 2 →

Accenture LLP ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ

ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।