ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Apple Inc. › VLSI CAD Engineering
Apple Inc. ਵਿੱਚ VLSI CAD Engineering: H-1B ਵੇਤਨ
Apple Inc. ਵਿੱਚ VLSI CAD Engineering ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 59 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,74,357; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,53,657–$1,88,732।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)59
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,74,357
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,53,657–$1,88,732
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,38,420–$2,00,144
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2025 | 30 | $1,70,478 |
| FY2026 | 29 | $1,76,030 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,40,000–$1,75,000 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 16 ਜੂਨ 2026 | 22 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,81,100–$2,72,100 ਪੱਧਰ I | Cupertino, CA | 22 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,100–$1,99,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 12 ਮਈ 2026 | 11 ਨਵੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,81,100–$2,72,100 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 4 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,700–$2,86,400 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 30 ਮਾਰਚ 2026 | 22 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,853–$2,20,900 ਪੱਧਰ II | Cupertino, CA | 7 ਮਾਰਚ 2026 | 25 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,234–$1,90,900 ਪੱਧਰ I | Santa Clara, CA | 7 ਮਾਰਚ 2026 | 1 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,700–$2,86,400 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 4 ਮਾਰਚ 2026 | 29 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,828–$2,20,900 | Cupertino, CA | 21 ਜਨ 2026 | 15 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,500–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 9 ਜਨ 2026 | 11 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,71,787–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Cambridge, MA | 8 ਜਨ 2026 | 19 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,700–$2,86,400 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 5 ਜਨ 2026 | 7 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,500–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 26 ਦਸੰ 2025 | 17 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,975–$2,72,100 | Sunnyvale, CA | 24 ਦਸੰ 2025 | 25 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,975–$2,26,400 | Cupertino, CA | 19 ਦਸੰ 2025 | 20 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,553–$2,20,900 | Sunnyvale, CA | 8 ਦਸੰ 2025 | 9 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,553–$2,20,900 | Cupertino, CA | 2 ਦਸੰ 2025 | 3 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,16,091–$3,18,400 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 28 ਨਵੰ 2025 | 1 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,061–$2,72,100 | San Jose, CA | 26 ਨਵੰ 2025 | 1 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,975–$2,72,100 | Cupertino, CA | 13 ਨਵੰ 2025 | 15 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,975–$2,72,100 | Sunnyvale, CA | 13 ਨਵੰ 2025 | 15 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,81,100–$2,72,100 ਪੱਧਰ IV | Cambridge, MA | 8 ਨਵੰ 2025 | 9 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,76,030–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Beaverton, OR | 1 ਅਕਤੂ 2025 | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,783–$2,26,400 | Cupertino, CA | 25 ਸਤੰ 2025 | 6 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,74,357–$2,44,600 | Beaverton, OR | 18 ਸਤੰ 2025 | 20 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,294–$2,72,100 | Sunnyvale, CA | 17 ਸਤੰ 2025 | 19 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,428–$2,72,100 | Sunnyvale, CA | 12 ਸਤੰ 2025 | 14 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,16,091–$3,18,400 ਪੱਧਰ IV | Sunnyvale, CA | 8 ਸਤੰ 2025 | 27 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,856–$2,72,100 | Cupertino, CA | 8 ਸਤੰ 2025 | 27 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,500–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 3 ਸਤੰ 2025 | 15 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,500–$2,44,600 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 25 ਅਗ 2025 | 21 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,16,091–$3,18,400 ਪੱਧਰ IV | Santa Clara, CA | 19 ਅਗ 2025 | 7 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,036–$2,72,100 | Santa Clara, CA | 19 ਅਗ 2025 | 18 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,929–$2,20,900 | Cupertino, CA | 11 ਅਗ 2025 | 10 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,920–$1,99,000 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 18 ਜੁਲਾ 2025 | 16 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,000–$2,80,800 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 25 ਜੂਨ 2025 | 20 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,929–$2,14,500 | Sunnyvale, CA | 17 ਜੂਨ 2025 | 30 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,78,006–$2,14,500 ਪੱਧਰ III | Cupertino, CA | 16 ਜੂਨ 2025 | 30 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,433–$2,14,500 | Santa Clara, CA | 12 ਮਈ 2025 | 7 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,000–$2,80,800 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 7 ਮਈ 2025 | 26 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,94,485–$2,64,200 | Sunnyvale, CA | 2 ਮਈ 2025 | 23 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,392–$2,14,500 | Santa Clara, CA | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,53,385–$2,14,500 | Santa Clara, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 19 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,392–$2,14,500 | Santa Clara, CA | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 11 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,495–$1,72,639 | Cupertino, CA | 27 ਮਾਰਚ 2025 | 18 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,690–$1,72,639 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 17 ਮਾਰਚ 2025 | 7 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,51,433–$2,14,500 | Sunnyvale, CA | 10 ਮਾਰਚ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,433–$2,14,500 | Sunnyvale, CA | 9 ਮਾਰਚ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,690–$1,72,639 ਪੱਧਰ II | Cupertino, CA | 7 ਮਾਰਚ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,28,690–$1,72,638 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 5 ਮਾਰਚ 2025 | 18 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,66,600–$2,50,600 ਪੱਧਰ IV | San Diego, CA | 5 ਮਾਰਚ 2025 | 20 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,000–$2,80,800 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 28 ਫ਼ਰ 2025 | 7 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,99,107–$2,64,200 | Cupertino, CA | 24 ਫ਼ਰ 2025 | 14 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,04,901–$2,64,200 ਪੱਧਰ IV | Cupertino, CA | 16 ਜਨ 2025 | 15 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,043–$2,14,500 ਪੱਧਰ III | Cupertino, CA | 13 ਜਨ 2025 | 7 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,800–$2,37,500 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 2 ਜਨ 2025 | 2 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,442–$2,14,500 | Cupertino, CA | 12 ਦਸੰ 2024 | 13 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,07,800–$3,12,200 ਪੱਧਰ IV | Cupertino, CA | 13 ਨਵੰ 2024 | 7 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,96,952–$2,64,200 | Sunnyvale, CA | 4 ਨਵੰ 2024 | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ VLSI CAD Engineering →
Apple Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Engineering Applications$1,81,100
- Software Development Engineering$1,86,142
- Software Development Engineer$1,86,000
- Software Engineering Systems$1,77,154
- Software Development Engineer - Applications$1,82,312
- Software Development Engineer - Test$1,74,157
- Machine Learning$1,90,486
- Machine Learning Engineer$1,87,737
- Software Development Engineer - Systems$1,79,000
- Engineering Project/Program$1,66,962
- Tools and Automation Engineer$1,63,300
- Software Development Engineer - Firmware$1,77,154
- Physical Design Engineer$1,60,553
- Data Scientist$1,70,373
- Design Verification$1,61,179
- Design Verification Engineer$1,57,326
- Software Developer$1,55,397
- Engineering Project Manager$1,69,100
- Module Design Engineer$1,58,995
- Tools & Automation Engineer$1,64,050
- Strategic Sourcing Manager$1,51,200
- FE Engineering$1,71,138
- Hardware Systems Engineering$1,74,304
- Electronics Engineer$1,47,553
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।