ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Aurora Operations, Inc. › Senior Software Engineer
Aurora Operations, Inc. ਵਿੱਚ Senior Software Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Aurora Operations, Inc. ਵਿੱਚ Senior Software Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 47 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,75,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,52,000–$1,87,940।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)47
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,75,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,52,000–$1,87,940
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,43,000–$2,00,547
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 5 | $1,01,275 |
| FY2024 | 8 | $1,78,480 |
| FY2025 | 17 | $1,75,000 |
| FY2026 | 16 | $1,87,741 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,89,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000–$1,80,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,094–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,000–$2,34,000 H-1B1 (ਸਿੰਗਾਪੁਰ) · ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 30 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,26,138–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Seattle, WA | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ III | Houston, TX | 23 ਮਾਰਚ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,57,123–$2,34,000 ਪੱਧਰ III | Los Angeles, CA | 19 ਮਾਰਚ 2026 | 1 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Lake Stevens, WA | 26 ਫ਼ਰ 2026 | 28 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,763–$2,73,000 ਪੱਧਰ IV | San Francisco, CA | 25 ਫ਼ਰ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,762–$2,73,000 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 12 ਫ਼ਰ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,87,741–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 15 ਜਨ 2026 | 26 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,762–$2,60,000 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 14 ਜਨ 2026 | 12 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 5 ਜਨ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 8 ਦਸੰ 2025 | 10 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,741–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 3 ਨਵੰ 2025 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,88,000–$2,20,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 11 ਸਤੰ 2025 | 20 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,46,000–$2,34,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 10 ਜੁਲਾ 2025 | 9 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000–$2,60,000 E-3 · ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 2 ਜੁਲਾ 2025 | 9 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 26 ਜੂਨ 2025 | 20 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 8 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Seattle, WA | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,200–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 24 ਮਾਰਚ 2025 | 4 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 24 ਮਾਰਚ 2025 | 31 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,70,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Seattle, WA | 17 ਮਾਰਚ 2025 | 12 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Seattle, WA | 17 ਮਾਰਚ 2025 | 12 ਸਤੰ 2025 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,80,000–$2,52,000 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 28 ਫ਼ਰ 2025 | 20 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 18 ਫ਼ਰ 2025 | 15 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 30 ਜਨ 2025 | 25 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,858–$2,52,000 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 13 ਨਵੰ 2024 | 16 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,000–$2,27,000 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 7 ਅਕਤੂ 2024 | 15 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000–$2,52,000 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 3 ਅਕਤੂ 2024 | 14 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,000–$2,27,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 25 ਸਤੰ 2024 | 25 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,00,000–$2,60,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 23 ਅਗ 2024 | 30 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,000–$2,27,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 21 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,92,000–$2,52,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 6 ਅਗ 2024 | 20 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,68,480–$2,52,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 2 ਅਗ 2024 | 12 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,000–$2,27,000 ਪੱਧਰ I | Pittsburgh, PA | 30 ਜੁਲਾ 2024 | 20 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,960–$2,52,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 24 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,600–$2,52,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 2 ਜੁਲਾ 2024 | 2 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,76,000–$2,27,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 29 ਮਈ 2024 | 18 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,275–$1,76,400 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 10 ਜਨ 2023 | 18 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,67,149–$1,77,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 8 ਨਵੰ 2022 | 8 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,275–$1,91,900 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 1 ਨਵੰ 2022 | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,01,275–$1,77,200 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 1 ਨਵੰ 2022 | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,115–$1,90,000 ਪੱਧਰ III | Pittsburgh, PA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2022 | 1 ਮਈ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Senior Software Engineer →
Aurora Operations, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Engineer II$1,39,000
- Staff Software Engineer$1,89,000
- Software Engineer I$1,28,230
- Software Engineer$1,29,459
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।