ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Concentra Solutions, Inc.
Concentra Solutions, Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Concentra Solutions, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 14 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 14। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,16,958।
ਕੀ Concentra Solutions, Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Concentra Solutions, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 14 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 18 ਅਕਤੂ 2024 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Development Engineer | 3 | $1,34,992 |
| Software Development Analyst II | 3 | $1,11,100 |
| Software Development Analyst | 2 | $1,14,019 |
| Business Analyst II | 1 | $80,000 |
| Middleware Analyst II | 1 | $1,16,979 |
| Senior Software Development Architect | 1 | $1,39,464 |
| Team Lead, IT | 1 | $1,39,464 |
| Software Development Analyst I | 1 | $94,574 |
| CRM Software Development Analyst II | 1 | $1,29,381 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 7 | $1,16,938 |
| FY2024 | 6 | $1,16,556 |
| FY2025 | 1 | $1,29,381 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers10
- Computer Systems Analysts1
- Software Developers, Applications1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Business Intelligence Analysts1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| CRM Software Development Analyst II | $1,29,381–$1,35,000 | Duluth, GA | 18 ਅਕਤੂ 2024 | 11 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Analyst II | $1,22,011–$1,35,000 | Addison, TX | 12 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 20 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Software Development Architect | $1,39,464–$1,56,270 ਪੱਧਰ IV | Addison, TX | 12 ਦਸੰ 2023 | 18 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Team Lead, IT | $1,39,464–$1,42,146 ਪੱਧਰ IV | Addison, TX | 14 ਨਵੰ 2023 | 27 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Analyst II | $1,11,100–$1,37,051 ਪੱਧਰ II | Tucson, AZ | 14 ਨਵੰ 2023 | 14 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Analyst | $1,11,100–$1,37,051 ਪੱਧਰ II | Tucson, AZ | 10 ਨਵੰ 2023 | 10 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Middleware Analyst II | $1,16,979–$1,25,000 ਪੱਧਰ IV | Addison, TX | 1 ਸਤੰ 2023 | 11 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer | $1,16,938–$1,37,000 ਪੱਧਰ III | Addison, TX | 21 ਜੂਨ 2023 | 3 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer | $1,34,992–$1,37,051 ਪੱਧਰ IV | Addison, TX | 9 ਜਨ 2023 | 26 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer | $1,34,992 ਪੱਧਰ IV | Addison, TX | 2 ਨਵੰ 2022 | 28 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Analyst | $1,16,938–$1,25,000 ਪੱਧਰ III | Addison, TX | 16 ਸਤੰ 2022 | 1 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Software Development Analyst II | $94,074–$1,22,296 ਪੱਧਰ II | Addison, TX | 20 ਜੂਨ 2022 | 22 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Software Development Analyst I | $94,574–$1,15,000 ਪੱਧਰ III | Addison, TX | 7 ਮਈ 2021 | 4 ਸਤੰ 2021 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Business Analyst II | $80,000–$1,00,000 ਪੱਧਰ II | Addison, TX | 28 ਫ਼ਰ 2020 | 22 ਜੁਲਾ 2020 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।