ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Cougar Tech Inc
Cougar Tech Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Cougar Tech Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 22। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,01,150।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ Cougar Tech Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Cougar Tech Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 14 ਮਈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Cougar Tech Inc 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 6 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 8 | $97,968 |
| Dynamics CRM Technical Consultant | 2 | $1,40,119 |
| Data Engineer | 2 | $1,05,914 |
| Data Scientist | 2 | $95,732 |
| Software Engineer | 1 | $1,07,245 |
| Software Developer (GIS Developer) | 1 | $96,866 |
| Technical Architect | 1 | $1,20,328 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $1,27,504 |
| Sr. UI Developer | 1 | $1,21,160 |
| UI Developer | 1 | $94,890 |
| QA Analyst | 1 | $88,088 |
| Python QA Automation Engineer | 1 | $1,13,277 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 9 | $98,904 |
| FY2024 | 7 | $1,01,192 |
| FY2025 | 4 | $1,09,460 |
| FY2026 | 2 | $95,410 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Pleasanton, CA2
- Plano, TX2
- Baton Rouge, LA2
- Southlake, TX2
- Foster City, CA2
- Charlotte, NC1
- Fort Worth, TX1
- Charlottesville, VA1
- Temecula, CA1
- Pflugerville, TX1
- Irving, TX1
- Atlanta, GA1
- Birmingham, MI1
- St. Louis, MO1
- Fremont, CA1
- Aubrey, TX1
- Winston-Salem, NC1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers17
- Computer Programmers2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Data Scientists1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $84,906–$1,12,924 ਪੱਧਰ II | Baton Rouge, LA | 14 ਮਈ 2026 | 21 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,914–$1,13,000 ਪੱਧਰ II | Winston-Salem, NC | 12 ਦਸੰ 2025 | 19 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Analyst | $88,088 ਪੱਧਰ II | St. Louis, MO | 22 ਸਤੰ 2025 | 29 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,12,923 ਪੱਧਰ II | Aubrey, TX | 14 ਅਗ 2025 | 21 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Python QA Automation Engineer | $1,13,277 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 14 ਅਗ 2025 | 20 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Southlake, TX | 7 ਨਵੰ 2024 | 14 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Software Engineer | $1,27,504–$1,27,600 ਪੱਧਰ III | Atlanta, GA | 30 ਅਗ 2024 | 6 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $97,032–$1,11,200 ਪੱਧਰ II | Birmingham, MI | 17 ਜੁਲਾ 2024 | 24 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. UI Developer | $1,21,160–$1,22,000 ਪੱਧਰ III | Foster City, CA | 9 ਜੁਲਾ 2024 | 16 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| UI Developer | $94,890–$95,000 ਪੱਧਰ II | Foster City, CA | 8 ਜੁਲਾ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $85,467–$85,500 ਪੱਧਰ II | Southlake, TX | 21 ਜੂਨ 2024 | 28 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 8 ਮਈ 2024 | 15 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Dynamics CRM Technical Consultant | $1,47,368–$1,47,500 ਪੱਧਰ II | Pleasanton, CA | 18 ਅਕਤੂ 2023 | 10 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,07,245–$1,16,000 ਪੱਧਰ II | Temecula, CA | 25 ਅਗ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,848–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Baton Rouge, LA | 23 ਅਗ 2023 | 30 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer (GIS Developer) | $96,866–$1,48,000 ਪੱਧਰ II | Pflugerville, TX | 4 ਅਗ 2023 | 11 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Architect | $1,20,328–$1,20,350 ਪੱਧਰ III | Plano, TX | 19 ਜੁਲਾ 2023 | 26 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896–$91,000 ਪੱਧਰ II | Charlottesville, VA | 23 ਮਈ 2023 | 30 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,109–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Charlotte, NC | 24 ਮਾਰਚ 2023 | 31 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904–$99,000 ਪੱਧਰ II | Fort Worth, TX | 27 ਜਨ 2023 | 3 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $98,904–$99,000 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 11 ਜਨ 2023 | 18 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Dynamics CRM Technical Consultant | $1,32,870–$1,33,000 ਪੱਧਰ II | Pleasanton, CA | 20 ਦਸੰ 2022 | 27 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।