ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Emergent Talent LLC
Emergent Talent LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Emergent Talent LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 16। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $82,500।
ਕੀ Emergent Talent LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Emergent Talent LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Technical Analyst | 5 | $1,00,714 |
| Business Analyst | 3 | $80,000 |
| UAT Analyst | 2 | $82,500 |
| Java Developer | 2 | $93,288 |
| Systems Analyst | 2 | $80,850 |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | 2 | $1,17,104 |
| ETL Developer | 1 | $75,920 |
| Regression Analyst | 1 | $67,309 |
| Software Quality Assurance Analyst | 1 | $90,480 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $77,960 |
| FY2024 | 3 | $89,357 |
| FY2025 | 9 | $82,500 |
| FY2026 | 4 | $98,758 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Irving, TX3
- Baton Rouge, LA3
- Bryan, TX2
- College Station, TX2
- Jersey City, NJ2
- South Jordan, UT1
- Seattle, WA1
- Phoenix, AZ1
- Dallas, TX1
- Plano, TX1
- Fremont, CA1
- Hackettstown, NJ1
ਪੇਸ਼ੇ
- Computer Systems Analysts11
- Operations Research Analysts3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Software Developers, Applications1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Quality Assurance Analyst | $90,480–$1,05,477 ਪੱਧਰ III | Hackettstown, NJ | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | $1,17,104–$1,40,774 ਪੱਧਰ IV | Baton Rouge, LA | 9 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | $1,17,104–$1,40,774 ਪੱਧਰ IV | Baton Rouge, LA | 9 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Java Developer | $98,758–$1,24,051 ਪੱਧਰ I | Fremont, CA | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Analyst | $80,600–$1,03,917 ਪੱਧਰ I | Jersey City, NJ | 11 ਸਤੰ 2025 | 12 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $87,818–$1,05,498 ਪੱਧਰ III | Baton Rouge, LA | 12 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Regression Analyst | $67,309–$86,923 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 22 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Analyst | $81,099–$1,05,019 ਪੱਧਰ I | Jersey City, NJ | 21 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Analyst | $1,00,714–$1,22,179 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 20 ਦਸੰ 2024 | 20 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Analyst | $1,00,714–$1,22,179 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 29 ਜੁਲਾ 2024 | 30 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Analyst | $1,00,714–$1,22,179 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 29 ਜੁਲਾ 2024 | 30 ਜੁਲਾ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Technical Analyst | $78,000 ਪੱਧਰ II | College Station, TX | 29 ਸਤੰ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Analyst | $78,000 ਪੱਧਰ II | College Station, TX | 28 ਸਤੰ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Business Analyst | $80,000 ਪੱਧਰ II | Seattle, WA | 15 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| UAT Analyst | $82,500 ਪੱਧਰ II | Phoenix, AZ | 10 ਅਗ 2023 | 24 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Business Analyst | $87,152 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 29 ਜੁਲਾ 2023 | 10 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| UAT Analyst | $82,500 ਪੱਧਰ II | South Jordan, UT | 6 ਮਾਰਚ 2023 | 27 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Business Analyst | $67,500 ਪੱਧਰ II | Bryan, TX | 9 ਮਈ 2022 | 1 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| ETL Developer | $75,920 ਪੱਧਰ II | Bryan, TX | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2022 | 1 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।