ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › GAR Technologies Inc
GAR Technologies Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
GAR Technologies Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 62 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 62। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $85,000।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ GAR Technologies Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
GAR Technologies Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 62 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 20 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 51 | $93,330 |
| System Administrator | 4 | $76,499 |
| Database Administrator | 4 | $72,000 |
| Chemist | 2 | $64,250 |
| Data Scientist | 1 | $1,09,999 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 35 | $82,999 |
| FY2024 | 9 | $1,13,443 |
| FY2025 | 14 | $77,500 |
| FY2026 | 4 | $1,08,749 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- San Francisco, CA12
- Santa Ana, CA12
- Los Angeles, CA10
- Lacey, WA8
- McKinney, TX4
- Wesley Chapel, FL3
- Plano, TX2
- Fairfield, NJ2
- Bloomingdale, IL2
- Chesterfield, NJ1
- Magnolia, TX1
- Milford, CT1
- Franklin Park, NJ1
- Austin, TX1
- Newark, NJ1
- Frisco, TX1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers51
- Network and Computer Systems Administrators4
- Database Administrators4
- Chemists2
- Data Scientists1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $1,08,499–$1,08,500 ਪੱਧਰ II | Bloomingdale, IL | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $1,09,999–$1,10,000 ਪੱਧਰ II | Newark, NJ | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| System Administrator | $1,05,499–$1,05,500 ਪੱਧਰ III | Frisco, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,999–$1,09,000 ਪੱਧਰ II | Bloomingdale, IL | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,999–$91,000 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 19 ਸਤੰ 2025 | 26 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Database Administrator | $80,000 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 4 ਅਗ 2025 | 11 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,500 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 25 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $85,000 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 4 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Chemist | $63,500 ਪੱਧਰ I | Fairfield, NJ | 4 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,03,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 4 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,03,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 4 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $75,000 ਪੱਧਰ I | Wesley Chapel, FL | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $75,000 ਪੱਧਰ I | Wesley Chapel, FL | 22 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $72,000 ਪੱਧਰ I | Wesley Chapel, FL | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Chemist | $65,000 ਪੱਧਰ I | Fairfield, NJ | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,999–$85,000 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 19 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Database Administrator | $63,835–$64,000 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 14 ਮਾਰਚ 2025 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Database Administrator | $63,999–$64,000 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 6 ਮਾਰਚ 2025 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Database Administrator | $80,000 ਪੱਧਰ I | Franklin Park, NJ | 15 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,443–$1,13,444 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 11 ਜੂਨ 2024 | 25 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,443–$1,13,444 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,443–$1,13,444 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,330–$93,331 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,443–$1,13,444 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 5 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,330–$93,340 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 5 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,443–$1,13,444 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 5 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 17 ਅਕਤੂ 2023 | 1 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,999–$83,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,999–$83,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,999–$83,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,499–$1,13,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,499–$1,13,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,13,499–$1,13,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,499–$93,500 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 17 ਅਗ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,999–$83,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 16 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 5 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,999–$95,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,999–$95,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,999–$95,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,999–$95,000 ਪੱਧਰ I | Lacey, WA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Los Angeles, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| System Administrator | $76,499–$76,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| System Administrator | $76,499–$76,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| System Administrator | $76,499–$76,500 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,07,999–$1,08,000 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,999–$81,000 ਪੱਧਰ I | Santa Ana, CA | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $79,999–$80,000 ਪੱਧਰ I | Chesterfield, NJ | 26 ਜਨ 2023 | 13 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,999–$93,000 ਪੱਧਰ I | Milford, CT | 20 ਜਨ 2023 | 1 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $78,124–$78,125 ਪੱਧਰ I | Magnolia, TX | 20 ਜਨ 2023 | 1 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।