ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Inbound-Partners LLC
Inbound-Partners LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Inbound-Partners LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 25 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 25। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,01,109।
ਕੀ Inbound-Partners LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Inbound-Partners LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 25 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 23 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Inbound-Partners LLC 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 4 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Systems Engineer (Security) | 9 | $1,01,421 |
| Computer Systems Analyst | 3 | $1,08,493 |
| Network and Computer Systems Administrator | 3 | $96,304 |
| Senior Security Engineer | 2 | $1,32,870 |
| Software Developer | 2 | $1,12,424 |
| UX Designer | 1 | $68,390 |
| Advisor Security Compliance | 1 | $1,50,000 |
| Security Analyst (Information Security Analyst) | 1 | $88,379 |
| Cybersecurity Engineer | 1 | $88,500 |
| Network and Systems Administrator | 1 | $96,304 |
| Systems Analyst | 1 | $78,000 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 12 | $98,706 |
| FY2024 | 4 | $94,786 |
| FY2025 | 4 | $1,07,000 |
| FY2026 | 5 | $98,862 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Fremont, CA6
- Monroe, NC2
- Leander, TX2
- Plano, TX2
- Peoria, IL1
- Cincinnati, OH1
- Wake Forest, NC1
- Feasterville-Trevose, PA1
- Miramar, FL1
- McKinney, TX1
- Van Alstyne, TX1
- Hemet, CA1
- Chicago, IL1
- Plainsboro, NJ1
- Frisco, TX1
- Forth Worth, TX1
- Tysons, VA1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers13
- Computer Systems Analysts4
- Network and Computer Systems Administrators4
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Information Security Analysts2
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Systems Analyst | $78,000 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 23 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Analyst | $98,862 ਪੱਧਰ II | Monroe, NC | 5 ਜੂਨ 2026 | 16 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Systems Administrator | $96,304 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 13 ਜਨ 2026 | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,12,923 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 10 ਦਸੰ 2025 | 22 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,26,090 ਪੱਧਰ II | Tysons, VA | 30 ਸਤੰ 2025 | 10 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cybersecurity Engineer | $88,500 ਪੱਧਰ II | Chicago, IL | 18 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,23,656 ਪੱਧਰ II | Plainsboro, NJ | 16 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,07,000 ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 1 ਮਈ 2025 | 9 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,07,000 ਪੱਧਰ II | Forth Worth, TX | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 9 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Security Analyst (Information Security Analyst) | $88,379 ਪੱਧਰ I | Hemet, CA | 22 ਮਈ 2024 | 28 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Advisor Security Compliance | $1,50,000 ਪੱਧਰ III | Van Alstyne, TX | 21 ਫ਼ਰ 2024 | 27 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Computer Systems Administrator | $80,080–$96,304 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 8 ਨਵੰ 2023 | 20 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 6 ਨਵੰ 2023 | 15 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $94,411–$1,01,109 ਪੱਧਰ II | Peoria, IL | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| UX Designer | $68,390 ਪੱਧਰ II | Cincinnati, OH | 7 ਜੂਨ 2023 | 19 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,01,109 ਪੱਧਰ II | Monroe, NC | 5 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $1,01,421 ਪੱਧਰ II | Wake Forest, NC | 19 ਮਈ 2023 | 30 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $84,219–$95,701 ਪੱਧਰ II | Feasterville-Trevose, PA | 18 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer (Security) | $84,531–$1,02,960 ਪੱਧਰ II | Miramar, FL | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Computer Systems Administrator | $96,304 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Computer Systems Administrator | $96,304 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 30 ਮਾਰਚ 2023 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Analyst | $1,08,493 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 30 ਮਾਰਚ 2023 | 30 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Analyst | $1,08,493 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 24 ਮਾਰਚ 2023 | 27 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Security Engineer | $1,32,870 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 1 ਦਸੰ 2022 | 8 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Security Engineer | $1,32,870 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 26 ਸਤੰ 2022 | 6 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।