ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Indur IT Solutions Inc
Indur IT Solutions Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Indur IT Solutions Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 19। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $98,904।
ਕੀ Indur IT Solutions Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Indur IT Solutions Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 25 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 9 | $1,00,596 |
| Network and Computer System Administrators | 1 | $79,123 |
| Network Engineer | 1 | $91,042 |
| Cybersecurity Engineer | 1 | $70,075 |
| SAB Basis Developer | 1 | $1,01,192 |
| QA Engineer | 1 | $81,328 |
| IT Project Manager | 1 | $70,075 |
| Network & Computer Systems Administrator | 1 | $75,962 |
| Network and Computer Systems Administrators | 1 | $80,288 |
| Computer Programmer | 1 | $85,530 |
| Computer Programmers | 1 | $98,946 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $98,904 |
| FY2024 | 3 | $81,328 |
| FY2025 | 4 | $80,288 |
| FY2026 | 1 | $98,946 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers10
- Network and Computer Systems Administrators3
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Computer Programmers2
- Computer Network Architects1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Computer Programmers | $98,946 ਪੱਧਰ III | Coppell, TX | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Programmer | $85,530 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 24 ਜੂਨ 2025 | 24 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Computer Systems Administrators | $80,288 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 8 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਅੰਸ਼ਕ ਸਮਾਂ · ਪੱਧਰ II | Northlake, TX | 4 ਦਸੰ 2024 | 9 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network & Computer Systems Administrator | $75,962 ਪੱਧਰ II | Indianapolis, IN | 18 ਅਕਤੂ 2024 | 23 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SAB Basis Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Project Manager | $70,075 ਪੱਧਰ II | McKinnney, TX | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Engineer | $81,328 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 14 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cybersecurity Engineer | $70,075 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 18 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 7 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network and Computer System Administrators | $79,123 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 15 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 12 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network Engineer | $91,042 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 4 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,00,000–$1,00,001 ਪੱਧਰ II | Coppell, TX | 3 ਨਵੰ 2022 | 14 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,000–$1,10,001 ਪੱਧਰ II | Coppell, TX | 2 ਨਵੰ 2022 | 14 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,000–$1,10,001 ਪੱਧਰ II | Coppell, TX | 21 ਅਕਤੂ 2022 | 1 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।