ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Kautex Inc.
Kautex Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Kautex Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 19। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,25,968।
ਕੀ Kautex Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Kautex Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 5 ਨਵੰ 2025 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Kautex Inc. 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 8 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Manufacturing Engineer | 2 | $91,876 |
| Manager Focus Factory | 2 | $1,36,714 |
| Manager Advanced Quality | 2 | $1,21,916 |
| Manager Automation & Internet of Things (IoT) | 2 | $1,30,500 |
| Sr. Process Engineer Industrial | 2 | $1,19,518 |
| Engineer Product Development CVS | 2 | $86,464 |
| Manager Sales CBU | 1 | $1,32,864 |
| Sr. Specialist SAP Global | 1 | $1,05,170 |
| Senior Manager Engineering - Battery Systems | 1 | $1,56,119 |
| Sr. Specialist IT (San Antonio) | 1 | $98,070 |
| Technology Manager | 1 | $1,49,715 |
| Manager Industrialization Americas | 1 | $1,41,057 |
| Sr. Manager Sales CBU | 1 | $1,70,476 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $1,17,864 |
| FY2024 | 4 | $1,30,500 |
| FY2025 | 11 | $1,19,518 |
| FY2026 | 1 | $1,70,476 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Industrial Engineers6
- Industrial Production Managers5
- Mechatronics Engineers2
- Mechanical Engineers2
- Sales Managers1
- Computer Systems Analysts1
- Network and Computer Systems Administrators1
- Sales Engineers1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Manager Sales CBU | $1,70,476 ਪੱਧਰ IV | Troy, MI | 5 ਨਵੰ 2025 | 14 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Industrialization Americas | $1,41,057 ਪੱਧਰ I | Lavonia, GA | 2 ਸਤੰ 2025 | 26 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Advanced Quality | $1,25,968 ਪੱਧਰ IV | Troy, MI | 11 ਜੁਲਾ 2025 | 26 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Engineer Product Development CVS | $87,741 ਪੱਧਰ II | Troy, MI | 3 ਜੂਨ 2025 | 19 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technology Manager | $1,49,715 ਪੱਧਰ IV | Avilla, IN | 13 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Specialist IT (San Antonio) | $98,070 ਪੱਧਰ II | San Antonio, TX | 13 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Focus Factory | $1,34,501 ਪੱਧਰ II | Detroit, MI | 13 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manufacturing Engineer | $99,747 ਪੱਧਰ II | Detroit, MI | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 10 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Process Engineer Industrial | $1,19,518 ਪੱਧਰ IV | San Antonio, TX | 12 ਮਾਰਚ 2025 | 18 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Engineer Product Development CVS | $85,186 ਪੱਧਰ I | Troy, MI | 10 ਮਾਰਚ 2025 | 19 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Manager Engineering - Battery Systems | $1,56,119 ਪੱਧਰ IV | Troy, MI | 20 ਨਵੰ 2024 | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Process Engineer Industrial | $1,19,517 ਪੱਧਰ IV | San Antonio, TX | 24 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Sales CBU | $1,32,864 | Troy, MI | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Specialist SAP Global | $1,05,170 ਪੱਧਰ II | Troy, MI | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Automation & Internet of Things (IoT) | $1,30,500 ਪੱਧਰ IV | Troy, MI | 24 ਮਈ 2024 | 18 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Automation & Internet of Things (IoT) | $1,30,500 ਪੱਧਰ IV | Troy, MI | 1 ਮਈ 2024 | 24 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Advanced Quality | $1,17,864 | Troy, MI | 26 ਜੂਨ 2023 | 4 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manager Focus Factory | $1,38,928 ਪੱਧਰ II | Detroit, MI | 2 ਮਈ 2023 | 15 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Manufacturing Engineer | $84,006 ਪੱਧਰ I | Detroit, MI | 7 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।