ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › KSM Technologies LLC
KSM Technologies LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
KSM Technologies LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 27 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 27। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $80,995।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ KSM Technologies LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
KSM Technologies LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 27 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 12 ਜੂਨ 2025 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 7 | $85,197 |
| Software Developer | 4 | $89,253 |
| Software Developer, Applications | 3 | $80,080 |
| Salesforce Developer | 2 | $73,965 |
| Software Applications Developer | 2 | $80,080 |
| Salesforce Administrator | 1 | $73,965 |
| Software QA Engineer | 1 | $77,813 |
| IT Project Manager | 1 | $78,478 |
| QA Lead | 1 | $77,813 |
| QA Lead/ Project Managerst | 1 | $77,813 |
| Java Developer | 1 | $80,995 |
| Computer Programmers | 1 | $80,995 |
| Computer Programmer | 1 | $80,995 |
| Quality Assurance Analyst | 1 | $79,976 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $80,080 |
| FY2024 | 11 | $89,253 |
| FY2025 | 5 | $80,995 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers16
- Software Quality Assurance Analysts and Testers4
- Computer Systems Analysts3
- Computer Programmers3
- Computer Systems Engineers/Architects1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quality Assurance Analyst | $79,976–$90,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 12 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Programmer | $80,995–$95,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 12 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $80,995–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Trenton, NJ | 14 ਮਾਰਚ 2025 | 14 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Programmers | $80,995–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Trenton, NJ | 4 ਮਾਰਚ 2025 | 10 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Software Developer, Applications | $85,000–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Oaks, PA | 16 ਅਕਤੂ 2024 | 22 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Lead | $77,813–$95,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $89,253–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $89,253–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $89,253–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $89,253–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Lead/ Project Managerst | $77,813–$90,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $89,253–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software QA Engineer | $77,813–$99,549 ਪੱਧਰ I | Parsipany, NJ | 20 ਅਕਤੂ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $89,253–$1,15,000 ਪੱਧਰ I | Parsipany, NJ | 20 ਅਕਤੂ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Project Manager | $78,478–$1,03,730 ਪੱਧਰ II | Parsipany, NJ | 20 ਅਕਤੂ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $89,253–$1,15,000 ਪੱਧਰ I | Parsipany, NJ | 20 ਅਕਤੂ 2023 | 1 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer, Applications | $80,080–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Oaks, PA | 6 ਸਤੰ 2023 | 17 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer, Applications | $80,080–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Oaks, PA | 5 ਸਤੰ 2023 | 17 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Applications Developer | $80,080–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Malvern, PA | 25 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Applications Developer | $80,080–$1,00,000 ਪੱਧਰ I | Malvern, PA | 9 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $85,197–$1,09,000 ਪੱਧਰ I | Parsipany, NJ | 14 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Salesforce Administrator | $73,965–$95,514 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Salesforce Developer | $73,965–$95,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Salesforce Developer | $73,965–$95,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $85,197–$1,09,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $85,197–$1,09,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $85,197–$1,09,000 ਪੱਧਰ I | Parsippany, NJ | 24 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।