ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Lorvish Technologies Inc
Lorvish Technologies Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Lorvish Technologies Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 39 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 38। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,03,314।
ਕੀ Lorvish Technologies Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Lorvish Technologies Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 39 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 4 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 18 | $1,05,986 |
| Data Engineer | 5 | $80,850 |
| Technical Business Analyst | 3 | $1,00,506 |
| Data Scientist | 3 | $95,285 |
| Java Developer | 2 | $1,01,421 |
| Senior Data Scientist | 2 | $86,174 |
| DevOps Engineer | 1 | $1,01,421 |
| AWS Data Engineer | 1 | $1,01,421 |
| Technical Project Manager | 1 | $1,11,467 |
| Lead Architect | 1 | $1,11,467 |
| Director | 1 | $1,07,619 |
| Software Develope | 1 | $1,05,976 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $1,01,421 |
| FY2024 | 16 | $1,10,365 |
| FY2025 | 11 | $1,05,206 |
| FY2026 | 6 | $84,032 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Durham, NC15
- Apex, NC5
- Chandler, AZ5
- Marlboro, NJ2
- Louisville, KY2
- Morrisville, NC1
- Coppell, TX1
- Clearwater, FL1
- Newark, DE1
- Mooresville, NC1
- Atlanta, GA1
- Prosper, TX1
- Glassboro, NJ1
- Cedar Park, TX1
- Lathrop, CA1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers22
- Data Scientists8
- Computer Systems Engineers/Architects5
- Computer Programmers3
- Management Analysts1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Engineer | $80,850 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 4 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $80,850 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,301 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,032 ਪੱਧਰ III | Chandler, AZ | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,032 ਪੱਧਰ III | Chandler, AZ | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $1,15,710 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,227–$1,05,230 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 14 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $68,286–$68,300 ਪੱਧਰ I | Glassboro, NJ | 13 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Business Analyst | $85,530–$85,550 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 13 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094–$84,100 ਪੱਧਰ I | Prosper, TX | 13 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $85,384–$85,390 ਪੱਧਰ I | Cedar Park, TX | 13 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,976–$1,05,977 ਪੱਧਰ II | Chandler, AZ | 19 ਮਈ 2025 | 26 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Develope | $1,05,976–$1,05,977 ਪੱਧਰ II | Chandler, AZ | 19 ਮਈ 2025 | 26 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,096–$83,100 ਪੱਧਰ I | Chandler, AZ | 18 ਫ਼ਰ 2025 | 25 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director | $1,07,619–$1,07,620 ਪੱਧਰ III | Durham, NC | 25 ਅਕਤੂ 2024 | 1 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,206–$1,05,210 ਪੱਧਰ II | Newark, DE | 27 ਸਤੰ 2024 | 4 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,09,262–$1,09,270 ਪੱਧਰ II | Mooresville, NC | 27 ਸਤੰ 2024 | 4 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Coppell, TX | 10 ਜੁਲਾ 2024 | 17 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $89,939–$90,000 ਪੱਧਰ II | Clearwater, FL | 27 ਜੂਨ 2024 | 4 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Lead Architect | $1,11,467–$1,11,470 ਪੱਧਰ III | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Project Manager | $1,11,467–$1,11,470 ਪੱਧਰ III | Durham, NC | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,10,365–$1,10,370 ਪੱਧਰ II | Durham, NC | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $95,285–$95,290 ਪੱਧਰ II | Morrisville, NC | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Data Scientist | $86,174–$86,200 ਪੱਧਰ III | Louisville, KY | 6 ਫ਼ਰ 2024 | 13 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Data Scientist | — ਪੱਧਰ III | Louisville, KY | 6 ਫ਼ਰ 2024 | 13 ਫ਼ਰ 2024 | ਅਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |
| Technical Business Analyst | $1,08,306–$1,08,310 ਪੱਧਰ II | Marlboro, NJ | 13 ਅਕਤੂ 2023 | 14 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Business Analyst | $1,00,506–$1,00,510 ਪੱਧਰ II | Marlboro, NJ | 15 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| DevOps Engineer | $1,01,421–$1,01,500 ਪੱਧਰ II | Apex, NC | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| AWS Data Engineer | $1,01,421–$1,01,500 ਪੱਧਰ II | Apex, NC | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $74,443–$75,000 ਪੱਧਰ II | Apex, NC | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $1,01,421–$1,01,500 ਪੱਧਰ II | Apex, NC | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $1,01,421–$1,01,500 ਪੱਧਰ II | Apex, NC | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।