ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Oath Holdings, Inc. › Sr Software Dev Engineer
Oath Holdings, Inc. ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Oath Holdings, Inc. ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 34 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,80,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,73,654–$1,93,158।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)34
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,80,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,73,654–$1,93,158
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,53,756–$2,04,514
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 33 | $1,80,000 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,89,034–$2,66,875 | Danville, CA | 1 ਮਈ 2023 | 26 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,027–$2,43,125 | Santa Clara, CA | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,061–$2,53,750 ਪੱਧਰ IV | Reston, VA | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 12 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,25,000 | Santa Clara, CA | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,027–$2,43,125 | Sunnyvale, CA | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,250–$2,53,750 | Herndon, VA | 24 ਮਾਰਚ 2023 | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,68,709–$2,43,125 ਪੱਧਰ IV | Bothell, WA | 17 ਮਾਰਚ 2023 | 21 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| — | Mountain View, CA | 14 ਮਾਰਚ 2023 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,027–$2,66,875 | Mountain View, CA | 10 ਮਾਰਚ 2023 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 6 ਫ਼ਰ 2023 | 13 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,000 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 2 ਫ਼ਰ 2023 | 13 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,193 | Mountain View, CA | 27 ਜਨ 2023 | 3 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,000 | San Jose, CA | 27 ਜਨ 2023 | 3 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,93,158 ਪੱਧਰ IV | Cupertino, CA | 22 ਜਨ 2023 | 30 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,10,000 | San Jose, CA | 20 ਜਨ 2023 | 17 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,15,000 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 5 ਜਨ 2023 | 20 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,94,500 | Milpitas, CA | 23 ਦਸੰ 2022 | 20 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,43,100 ਪੱਧਰ III | Champaign, IL | 21 ਦਸੰ 2022 | 6 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,94,500 | Cupertino, CA | 13 ਦਸੰ 2022 | 6 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $2,02,570 | San Jose, CA | 7 ਦਸੰ 2022 | 23 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,193 | Cupertino, CA | 28 ਨਵੰ 2022 | 23 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,86,929 ਪੱਧਰ III | Santa Clara, CA | 23 ਨਵੰ 2022 | 9 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,50,762 ਪੱਧਰ IV | Austin, TX | 23 ਨਵੰ 2022 | 23 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,156 | Union City, CA | 22 ਨਵੰ 2022 | 23 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,52,930 | Sterling, VA | 22 ਨਵੰ 2022 | 23 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,65,000 | Mountlake Terrace, WA | 15 ਨਵੰ 2022 | 9 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,654 ਪੱਧਰ IV | San Jose, CA | 8 ਨਵੰ 2022 | 25 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,76,417 | Milpitas, CA | 19 ਅਕਤੂ 2022 | 31 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,05,000 ਪੱਧਰ IV | Bellevue, WA | 18 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,888 | San Jose, CA | 13 ਅਕਤੂ 2022 | 17 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,76,417 | New York, NY | 13 ਅਕਤੂ 2022 | 31 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,000 ਪੱਧਰ IV | Dulles, VA | 30 ਸਤੰ 2022 | 30 ਸਤੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,423 | San Jose, CA | 29 ਸਤੰ 2022 | 3 ਅਕਤੂ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,321 ਪੱਧਰ IV | Milpitas, CA | 27 ਸਤੰ 2022 | 29 ਸਤੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer →
Oath Holdings, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Dev Engineer II$1,54,399
- Software Dev Engineer I$1,27,338
- Princ Software Dev Engineer$1,92,941
- Software Apps Engineer II$1,75,000
- Production Engineer II$1,24,800
- Sr Software Apps Engineer$1,94,500
- Princ Production Engineer$1,91,355
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।