ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Pade HCM Inc.
Pade HCM Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Pade HCM Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 13 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 13। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $68,000।
ਕੀ Pade HCM Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Pade HCM Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 13 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 3 ਜੂਨ 2025 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Technical Operations Manager | 3 | $53,000 |
| Data Analyst | 2 | $68,000 |
| Compliance Analyst | 1 | $47,000 |
| Business Development Analyst | 1 | $68,000 |
| Finance Business Development Manager | 1 | $1,35,000 |
| Medical Sourcing and Contract Analyst | 1 | — |
| IT Operations Manager | 1 | $1,45,000 |
| Technical Training Manager | 1 | $1,08,000 |
| IT Product Manager | 1 | $84,000 |
| IT Business Analyst | 1 | $54,000 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2025 | 13 | $68,000 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Data Scientists3
- General and Operations Managers3
- Regulatory Affairs Specialists1
- Financial Managers1
- Medical and Health Services Managers1
- Computer and Information Systems Managers1
- Training and Development Managers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Business Operations Specialists, All Other1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Compliance Analyst | $47,000–$52,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 3 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Development Analyst | $68,000–$73,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 11 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Analyst | $68,000–$73,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 11 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Finance Business Development Manager | $1,35,000–$1,40,000 ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 11 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Medical Sourcing and Contract Analyst | — ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 11 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Operations Manager | $1,45,000–$1,49,000 ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Product Manager | $84,000–$89,000 ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Operations Manager | $93,000–$98,000 ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Training Manager | $1,08,000–$1,13,000 ਪੱਧਰ II | Arlington, TX | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Analyst | $68,000–$72,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Business Analyst | $54,000–$59,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Operations Manager | $53,000–$58,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Operations Manager | $53,000–$58,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।