ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Performance Food Group, Inc.
Performance Food Group, Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Performance Food Group, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 17 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 16। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,38,972।
ਕੀ Performance Food Group, Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Performance Food Group, Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 17 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 23 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| IT Product Line Service Manager | 2 | $1,15,000 |
| Sr. Developer I | 2 | $1,23,432 |
| Sr. Data Analyst II | 2 | $1,32,184 |
| Senior Developer I | 1 | $1,10,000 |
| Engineer, Cloud DevOps | 1 | $1,51,986 |
| Director, Network & Voice Services | 1 | $2,00,000 |
| Sr. Network Engineer | 1 | $1,40,000 |
| Area Manager | 1 | $1,75,000 |
| Financial Analyst (Accountant II) | 1 | $1,00,000 |
| Security Engineering Manager | 1 | $1,55,000 |
| Sr Cloud Architect II | 1 | $1,75,000 |
| Sr Developer II | 1 | $1,37,945 |
| Senior Cloud Engineer | 1 | $1,57,248 |
| Sr. Manager, IT | 1 | $1,60,040 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $1,15,000 |
| FY2024 | 2 | $1,23,432 |
| FY2025 | 6 | $1,36,092 |
| FY2026 | 5 | $1,57,248 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Richmond, VA8
- Englewood, CO2
- Schaumburg, IL2
- Fuquay Varnia, NC1
- Westlake, TX1
- Torrance, CA1
- Stockton, CA1
- Fuquay Varina, NC1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers7
- Computer Systems Engineers/Architects4
- Data Scientists2
- Computer and Information Systems Managers1
- Network and Computer Systems Administrators1
- Sales Managers1
- Accountants and Auditors1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Manager, IT | $1,60,040 ਪੱਧਰ IV | Richmond, VA | 23 ਜੂਨ 2026 | 12 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Cloud Engineer | $1,57,248 ਪੱਧਰ IV | Fuquay Varina, NC | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 27 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr Developer II | $1,37,945 | Englewood, CO | 30 ਮਾਰਚ 2026 | 21 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr Cloud Architect II | $1,75,000 ਪੱਧਰ IV | Richmond, VA | 13 ਫ਼ਰ 2026 | 23 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Security Engineering Manager | $1,55,000 ਪੱਧਰ IV | Richmond, VA | 12 ਦਸੰ 2025 | 12 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Data Analyst II | $1,32,184 | Richmond, VA | 5 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Data Analyst II | $1,32,184–$1,36,000 | Richmond, VA | 5 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Area Manager | $1,75,000 ਪੱਧਰ I | Torrance, CA | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Financial Analyst (Accountant II) | $1,00,000 ਪੱਧਰ III | Stockton, CA | 7 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Network Engineer | $1,40,000 ਪੱਧਰ II | Richmond, VA | 15 ਮਾਰਚ 2025 | 31 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director, Network & Voice Services | $2,00,000 | Westlake, TX | 25 ਨਵੰ 2024 | 9 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Developer I | $1,23,432 ਪੱਧਰ II | Schaumburg, IL | 29 ਜੁਲਾ 2024 | 10 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Developer I | $1,23,432 ਪੱਧਰ II | Schaumburg, IL | 25 ਜੁਲਾ 2024 | 10 ਨਵੰ 2024 | ਅਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |
| Senior Developer I | $1,10,000–$1,25,000 ਪੱਧਰ II | Englewood, CO | 22 ਅਗ 2023 | 21 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Engineer, Cloud DevOps | $1,51,986 ਪੱਧਰ IV | Fuquay Varnia, NC | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Product Line Service Manager | $1,15,000–$1,35,000 ਪੱਧਰ IV | Richmond, VA | 5 ਜੂਨ 2023 | 16 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Product Line Service Manager | $1,15,000–$1,35,000 ਪੱਧਰ IV | Richmond, VA | 5 ਜੂਨ 2023 | 12 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।