ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › PRG Solutions LLC
PRG Solutions LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
PRG Solutions LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 21 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 21। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $90,896।
ਕੀ PRG Solutions LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
PRG Solutions LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 21 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 30 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 8 | $90,896 |
| Java Developer | 7 | $90,896 |
| Java Full Stack Developer | 5 | $1,05,997 |
| Senior TIBCO Developer | 1 | $98,904 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $98,904 |
| FY2024 | 9 | $1,01,192 |
| FY2025 | 2 | $1,09,387 |
| FY2026 | 4 | $90,896 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | McKinney, TX | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 28 ਜਨ 2026 | 9 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $90,896–$1,07,100 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 20 ਅਗ 2025 | 27 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $1,27,878–$1,32,600 ਪੱਧਰ III | Plano, TX | 27 ਦਸੰ 2024 | 2 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $84,094–$1,02,000 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 20 ਅਗ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $1,05,997–$1,10,160 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 9 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,193 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 21 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,32,600 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 20 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 5 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$85,680 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 30 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,32,600 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 3 ਮਈ 2024 | 8 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $1,01,192–$1,01,193 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 20 ਫ਼ਰ 2024 | 31 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 3 ਅਕਤੂ 2023 | 3 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $1,08,992–$1,08,993 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 29 ਅਗ 2023 | 3 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $80,850–$81,600 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 30 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $80,850–$81,600 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 3 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $98,904–$98,905 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 15 ਮਾਰਚ 2023 | 1 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior TIBCO Developer | $98,904–$98,905 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 19 ਜਨ 2023 | 24 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $98,904–$1,16,280 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 27 ਦਸੰ 2022 | 2 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।