H-1B ਵੇਤਨ ਡਾਟਾ

ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › RNR IT Solutions Inc.

RNR IT Solutions Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ

RNR IT Solutions Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 31 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 31। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,00,000।

ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)31
ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ31
ਰੁਜ਼ਗਾਰਦਾਤਾ ਦਾ ਪਤਾPlano, TX
H-1B ਨਿਰਭਰ ਰੁਜ਼ਗਾਰਦਾਤਾਨਹੀਂ
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,00,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$83,626–$1,12,920
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$80,850–$1,32,870

ਕੀ RNR IT Solutions Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?

RNR IT Solutions Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 31 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 17 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

RNR IT Solutions Inc. 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 4 →

ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ

ਜੌਬ ਟਾਈਟਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
Software Developer22$99,452
Software Developers3$82,056
Lead Salesforce Developer2$1,50,000
Vice President of Operations1$1,12,840
Sr. Salesforce Developer1$1,50,000
Senior Data Engineer1$1,00,000
Data Scientist1$96,034

ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ

ਮਾਲੀ ਸਾਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
FY202314$98,904
FY20248$91,028
FY20257$1,05,997
FY20262$1,04,517

ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ

Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।

ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ

ਪੇਸ਼ੇ

ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ

ਜੌਬ ਟਾਈਟਲਬੇਸ ਵੇਤਨਸਥਾਨਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ਸਥਿਤੀ
Data Scientist$96,034–$96,035
ਪੱਧਰ II
Denton, TX17 ਜੂਨ 20261 ਅਕਤੂ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,13,000
ਪੱਧਰ II
Frisco, TX10 ਦਸੰ 202517 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,02,752
ਪੱਧਰ II
Jacksonville, FL23 ਜੁਲਾ 202530 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,15,000
ਪੱਧਰ I
Ashburn, VA23 ਜੁਲਾ 20251 ਜਨ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Senior Data Engineer$1,00,000
ਪੱਧਰ II
Brentwood, TN20 ਜੂਨ 20251 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$96,000
ਪੱਧਰ I
Coppell, TX29 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,05,997
ਪੱਧਰ II
Frisco, TX27 ਜਨ 20253 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,23,656
ਪੱਧਰ II
New Rochelle, NY7 ਜਨ 202514 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,23,656
ਪੱਧਰ II
New Rochelle, NY13 ਦਸੰ 202417 ਫ਼ਰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$82,056
ਪੱਧਰ I
Plano, TX22 ਜੂਨ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developers$82,056
ਪੱਧਰ I
Plano, TX14 ਜੂਨ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developers$82,056
ਪੱਧਰ I
Plano, TX14 ਜੂਨ 20241 ਅਕਤੂ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developers$1,01,192
ਪੱਧਰ II
Plano, TX7 ਮਈ 202414 ਮਈ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$82,056
ਪੱਧਰ I
Fort Worth, TX7 ਮਾਰਚ 202414 ਮਾਰਚ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,00,000
ਪੱਧਰ II
Leander, TX29 ਫ਼ਰ 20246 ਮਾਰਚ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,00,000
ਪੱਧਰ II
Leander, TX5 ਫ਼ਰ 202413 ਫ਼ਰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,01,192
ਪੱਧਰ II
Plano, TX11 ਜਨ 202411 ਜਨ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$96,000
ਪੱਧਰ I
Parsippany, NJ12 ਸਤੰ 202314 ਸਤੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Lead Salesforce Developer$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Washington, WA8 ਅਗ 20234 ਨਵੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Sr. Salesforce Developer$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Washington DC, DC31 ਜੁਲਾ 20234 ਨਵੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Lead Salesforce Developer$1,50,000
ਪੱਧਰ III
Washington DC, DC25 ਜੁਲਾ 20234 ਨਵੰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$80,850
ਪੱਧਰ I
Plano, TX22 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$80,850
ਪੱਧਰ I
Plano, TX21 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$85,197
ਪੱਧਰ I
Iselin, NJ19 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$80,850
ਪੱਧਰ I
Coppell, TX14 ਜੂਨ 202327 ਜੂਨ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$80,850
ਪੱਧਰ I
Plano, TX13 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,07,640
ਪੱਧਰ I
Fremont, CA13 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$1,32,870
ਪੱਧਰ II
Fremont, CA13 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$98,904
ਪੱਧਰ II
Plano, TX12 ਜੂਨ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Vice President of Operations$1,12,840
ਪੱਧਰ III
Plano, TX25 ਮਈ 20238 ਜੂਨ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
Software Developer$98,904
ਪੱਧਰ II
Plano, TX18 ਮਈ 20231 ਅਕਤੂ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ

ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।