ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Sansutek Inc
Sansutek Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Sansutek Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 34 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 34। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $93,870।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ Sansutek Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Sansutek Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 34 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 18 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 12 | $1,01,910 |
| Java Developer | 3 | $90,355 |
| Software Engineer | 3 | $1,08,826 |
| Java Developer (Software Developer) | 2 | $1,12,362 |
| Computer System Analyst | 2 | $90,355 |
| Sr. Applications Developer-Java | 1 | $1,21,222 |
| Developer/Programmer Analyst | 1 | $92,040 |
| Software Developer (PL/SQL Developer) | 1 | $1,14,026 |
| Associate Director - Technology | 1 | $1,19,101 |
| Data Engineer | 1 | $82,056 |
| QA Analyst | 1 | $67,018 |
| Quality Engineer | 1 | $88,088 |
| Full Stack Java Developer | 1 | $91,520 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $90,355 |
| Program Manager | 1 | $97,198 |
| Computer Systems Engineer | 1 | $1,08,846 |
| Business Systems Analyst | 1 | $73,237 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 7 | $1,12,362 |
| FY2024 | 3 | $1,01,192 |
| FY2025 | 5 | $88,088 |
| FY2026 | 19 | $90,896 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Austin, TX11
- Prosper, TX3
- Irving, TX2
- Dallas, TX2
- Mount Holly, NJ1
- Englewood, CO1
- Farmers Branch, TX1
- Reston, VA1
- Spring Hill, TN1
- Carrollton, TX1
- Pflugerville, TX1
- Aurora, IL1
- Frisco, TX1
- Boerne, TX1
- Roundrock, TX1
- Cottonwood Heights, UT1
- Woodlawn, MD1
- Baltimore, MD1
- East Windsor, NJ1
- Georgetown, TX1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers28
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Computer and Information Systems Managers1
- General and Operations Managers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Computer Systems Analysts1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $90,355 ਪੱਧਰ I | Georgetown, TX | 18 ਜੂਨ 2026 | 25 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896 ਪੱਧਰ I | Prosper, TX | 5 ਜੂਨ 2026 | 30 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896 ਪੱਧਰ I | Prosper, TX | 5 ਜੂਨ 2026 | 30 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Systems Analyst | $73,237 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,30,603 ਪੱਧਰ III | East Windsor, NJ | 28 ਮਈ 2026 | 4 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,22,013 ਪੱਧਰ II | Baltimore, MD | 27 ਮਈ 2026 | 29 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,22,013 ਪੱਧਰ II | Woodlawn, MD | 22 ਮਈ 2026 | 29 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,12,923 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 22 ਮਈ 2026 | 18 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer System Analyst | $90,355 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 21 ਮਈ 2026 | 1 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,12,923 ਪੱਧਰ I | Dallas, TX | 21 ਮਈ 2026 | 18 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Engineer | $1,08,846 ਪੱਧਰ III | Cottonwood Heights, UT | 15 ਮਈ 2026 | 22 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,355 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,14,754–$1,20,000 ਪੱਧਰ II | Roundrock, TX | 16 ਮਾਰਚ 2026 | 23 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Program Manager | $97,198 ਪੱਧਰ II | Prosper, TX | 3 ਮਾਰਚ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Analyst | $90,355 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 27 ਫ਼ਰ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $90,355 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 27 ਫ਼ਰ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $85,446 ਪੱਧਰ I | Boerne, TX | 19 ਫ਼ਰ 2026 | 2 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer System Analyst | $90,355 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 10 ਫ਼ਰ 2026 | 10 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Full Stack Java Developer | $91,520 ਪੱਧਰ I | Frisco, TX | 23 ਜਨ 2026 | 2 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Quality Engineer | $88,088–$90,000 ਪੱਧਰ II | Aurora, IL | 10 ਸਤੰ 2025 | 23 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 11 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Analyst | $67,018 ਪੱਧਰ I | Pflugerville, TX | 11 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,08,826–$1,08,830 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 3 ਦਸੰ 2024 | 11 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,08,826–$1,08,830 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 12 ਨਵੰ 2024 | 18 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Carrollton, TX | 29 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 5 ਫ਼ਰ 2024 | 21 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Associate Director - Technology | $1,19,101–$1,30,000 ਪੱਧਰ II | Spring Hill, TN | 5 ਦਸੰ 2023 | 18 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer (PL/SQL Developer) | $1,14,026–$1,20,000 ਪੱਧਰ II | Reston, VA | 13 ਸਤੰ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$81,000 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 15 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Developer/Programmer Analyst | $92,040–$98,910 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 12 ਜੂਨ 2023 | 19 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer (Software Developer) | $1,12,362–$1,20,000 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 9 ਮਈ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer (Software Developer) | $1,12,362–$1,20,000 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $95,701–$95,710 ਪੱਧਰ II | Mount Holly, NJ | 12 ਜਨ 2023 | 23 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Applications Developer-Java | $1,21,222–$1,30,000 ਪੱਧਰ III | Englewood, CO | 11 ਜਨ 2023 | 20 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।