ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Satya Soft Solutions LLC
Satya Soft Solutions LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Satya Soft Solutions LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 47 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 47। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $77,418।
ਕੀ Satya Soft Solutions LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Satya Soft Solutions LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 47 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 5 ਨਵੰ 2025 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 22 | $77,418 |
| Validation Engineer | 6 | $79,800 |
| Management Analyst | 3 | $1,09,620 |
| Software QA Developer | 3 | $90,200 |
| Process Engineer | 2 | $84,074 |
| Regulatory and Compliance Analyst | 2 | $76,294 |
| Computer Programmer | 2 | $60,206 |
| Software Developers | 1 | $76,211 |
| Industrial Engineer | 1 | $75,878 |
| Database Administrator | 1 | $93,226 |
| Data Scientist | 1 | $65,000 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $61,235 |
| Senior Consultant | 1 | $64,522 |
| DevOps Engineer | 1 | $1,13,797 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 21 | $76,211 |
| FY2024 | 21 | $77,418 |
| FY2025 | 4 | $96,898 |
| FY2026 | 1 | $1,30,187 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Jefferson City, MO33
- San Antonio, TX2
- Rahway, NJ2
- Redmond, WA2
- Carlsbad, CA2
- Manchester, NH1
- Iselin, NJ1
- Manassas, VA1
- Austin, TX1
- Orlando, FL1
- Sunnyvale, CA1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers23
- Industrial Engineers9
- Management Analysts3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Computer Systems Analysts3
- Regulatory Affairs Specialists2
- Computer Programmers2
- Database Administrators1
- Data Scientists1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Management Analyst | $1,30,187–$1,30,200 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 5 ਨਵੰ 2025 | 13 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $99,195–$99,200 ਪੱਧਰ II | Orlando, FL | 15 ਅਗ 2025 | 25 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $60,861–$85,400 ਪੱਧਰ I | Jefferson City, MO | 18 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $94,600 ਪੱਧਰ II | Carlsbad, CA | 5 ਦਸੰ 2024 | 3 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,26,900 ਪੱਧਰ II | Carlsbad, CA | 5 ਦਸੰ 2024 | 3 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| DevOps Engineer | $1,13,797–$1,13,800 ਪੱਧਰ II | Redmond, WA | 23 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Consultant | $64,522–$90,000 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 23 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software QA Developer | $99,736–$99,750 ਪੱਧਰ II | Redmond, WA | 14 ਅਗ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Scientist | $65,000 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software QA Developer | $74,010 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software QA Developer | $90,200 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 17 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Management Analyst | $1,09,620 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Systems Analyst | $61,235–$65,000 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Programmer | $55,411–$65,000 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Computer Programmer | $65,000 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,450 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 6 ਮਈ 2024 | 14 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 31 ਜਨ 2024 | 1 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 31 ਜਨ 2024 | 5 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 29 ਜਨ 2024 | 5 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 29 ਜਨ 2024 | 1 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Process Engineer | $77,355–$77,360 ਪੱਧਰ I | Manassas, VA | 16 ਨਵੰ 2023 | 1 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Process Engineer | $90,792–$90,800 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 10 ਨਵੰ 2023 | 20 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Regulatory and Compliance Analyst | $76,294–$76,300 ਪੱਧਰ II | Rahway, NJ | 12 ਅਕਤੂ 2023 | 23 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Regulatory and Compliance Analyst | $76,294–$76,300 ਪੱਧਰ II | Rahway, NJ | 11 ਅਕਤੂ 2023 | 23 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Database Administrator | $93,226–$93,230 ਪੱਧਰ II | Iselin, NJ | 21 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 18 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $69,285–$69,290 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 18 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $81,557–$81,560 ਪੱਧਰ II | San Antonio, TX | 19 ਜੁਲਾ 2023 | 26 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $81,557–$81,560 ਪੱਧਰ II | San Antonio, TX | 19 ਜੁਲਾ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 11 ਜੁਲਾ 2023 | 17 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $77,418–$77,420 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 11 ਜੁਲਾ 2023 | 18 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Management Analyst | $63,294–$63,300 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 21 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 13 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $78,042–$78,050 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 13 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Validation Engineer | $78,042–$78,050 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 13 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 1 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 31 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 31 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 16 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 16 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developers | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 16 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 12 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 11 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $76,211–$76,220 ਪੱਧਰ II | Jefferson City, MO | 10 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Industrial Engineer | $75,878–$75,900 ਪੱਧਰ II | Manchester, NH | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।