ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Staples, Inc. › Software Engineer II
Staples, Inc. ਵਿੱਚ Software Engineer II: H-1B ਵੇਤਨ
Staples, Inc. ਵਿੱਚ Software Engineer II ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 58 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,18,450; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,12,050–$1,22,868।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)58
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,18,450
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,12,050–$1,22,868
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,01,960–$1,28,660
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 24 | $1,18,450 |
| FY2024 | 14 | $1,18,500 |
| FY2025 | 14 | $1,21,630 |
| FY2026 | 6 | $1,15,278 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,22,767 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 22 ਜੂਨ 2026 | 16 ਦਸੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,27,982 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 16 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,356 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 14 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,352 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,200 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 22 ਜਨ 2026 | 24 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $98,940 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 31 ਦਸੰ 2025 | 12 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,901 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 26 ਅਗ 2025 | 15 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,241 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 22 ਜੁਲਾ 2025 | 2 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,606 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 17 ਜੂਨ 2025 | 17 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 11 ਜੂਨ 2025 | 14 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,336 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 9 ਜੂਨ 2025 | 23 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,26,072 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 20 ਮਈ 2025 | 8 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,360 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 14 ਮਈ 2025 | 11 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,460 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 9 ਮਈ 2025 | 7 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,23,874 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 13 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,080 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 8 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,500 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,245 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 18 ਮਾਰਚ 2025 | 5 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,750 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 25 ਫ਼ਰ 2025 | 19 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,17,944 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 9 ਅਕਤੂ 2024 | 22 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $91,350 ਪੱਧਰ I | Lincolnshire, IL | 11 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,711 ਪੱਧਰ III | Framingham, MA | 2 ਮਈ 2024 | 20 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,19,600 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 26 ਮਾਰਚ 2024 | 7 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,000 ਪੱਧਰ III | Framingham, MA | 26 ਮਾਰਚ 2024 | 21 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,19,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 12 ਮਾਰਚ 2024 | 6 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,02,500 ਪੱਧਰ I | Lincolnshire, IL | 12 ਮਾਰਚ 2024 | 31 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 7 ਮਾਰਚ 2024 | 19 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,26,900 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 7 ਮਾਰਚ 2024 | 23 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 8 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $91,350 ਪੱਧਰ I | Lincolnshire, IL | 6 ਫ਼ਰ 2024 | 25 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 6 ਫ਼ਰ 2024 | 23 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,21,112 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 23 ਜਨ 2024 | 19 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 30 ਨਵੰ 2023 | 16 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 14 ਨਵੰ 2023 | 6 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 29 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,398 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 23 ਅਗ 2023 | 9 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 14 ਅਗ 2023 | 27 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,847 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 22 ਜੂਨ 2023 | 21 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,150 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 13 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 29 ਮਾਰਚ 2023 | 5 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ II | Farmington, NM | 26 ਮਾਰਚ 2023 | 30 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $90,000 ਪੱਧਰ I | Lincolnshire, IL | 26 ਮਾਰਚ 2023 | 15 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,00,000 ਪੱਧਰ I | Lincolnshire, IL | 26 ਮਾਰਚ 2023 | 16 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,16,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 26 ਮਾਰਚ 2023 | 12 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 26 ਮਾਰਚ 2023 | 11 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 2 ਫ਼ਰ 2023 | 19 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,15,000 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 31 ਜਨ 2023 | 15 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 24 ਜਨ 2023 | 7 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,494 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 5 ਜਨ 2023 | 25 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,22,494 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 27 ਦਸੰ 2022 | 25 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 20 ਦਸੰ 2022 | 2 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,450 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 8 ਦਸੰ 2022 | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 29 ਨਵੰ 2022 | 12 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,00,700 ਪੱਧਰ I | Framingham, MA | 8 ਨਵੰ 2022 | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 25 ਅਕਤੂ 2022 | 8 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 20 ਅਕਤੂ 2022 | 7 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,450 ਪੱਧਰ II | Framingham, MA | 18 ਅਕਤੂ 2022 | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,37,800 ਪੱਧਰ III | Framingham, MA | 11 ਅਕਤੂ 2022 | 8 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Software Engineer II →
Staples, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Engineer III$1,37,800
- Senior Software Engineer I$1,56,557
- Associate Data Scientist (SC)$90,000
- Product Manager Digital$1,34,680
- Data Analyst III$1,10,000
- Quality Engineer III$1,30,000
- Data Engineer III$1,33,500
- Senior Architect I$1,59,594
- Product Manager$1,31,500
- Manager, Software Engineering$1,66,008
- Software Engineer I$87,500
- Sr. Software Engineer I$1,62,484
- Data Scientist (SC)$1,10,000
- Senior Manager, Software Engineering$1,95,000
- Senior Architect II$1,90,000
- Cloud Engineer III$1,34,860
- Senior Quality Engineer I$1,45,500
- Senior Manager, Product Management$2,00,000
- Sr Architect I$1,64,160
- Data Scientist$1,14,675
- Senior Automation Engineer$1,31,764
- Senior Site Reliability Engineer I$1,53,000
- Data Scientist III$1,20,000
- Data Analyst II$95,000
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।