ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Synopsys, Inc. › R&D Engineering
Synopsys, Inc. ਵਿੱਚ R&D Engineering: H-1B ਵੇਤਨ
Synopsys, Inc. ਵਿੱਚ R&D Engineering ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 71 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,43,991; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,32,857–$1,74,291।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)71
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,43,991
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,32,857–$1,74,291
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,10,250–$2,05,233
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2024 | 25 | $1,41,041 |
| FY2025 | 28 | $1,62,974 |
| FY2026 | 17 | $1,41,014 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,11,697–$1,51,000 | Morrisville, NC | 23 ਜੂਨ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,78,613–$2,71,000 | Austin, TX | 11 ਜੂਨ 2026 | 15 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,37,013–$2,16,000 | Morrisville, NC | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,77,284–$2,71,000 | Austin, TX | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,697–$1,51,000 | Morrisville, NC | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,588–$2,16,000 | Camas, WA | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,386–$1,51,000 | Marlborough, MA | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,32,606–$2,16,000 | Cypress, TX | 30 ਮਾਰਚ 2026 | 21 ਅਗ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,053–$1,51,000 | Hillsboro, OR | 27 ਮਾਰਚ 2026 | 23 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $87,640–$1,18,000 | Canonsburg, PA | 23 ਜਨ 2026 | 25 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,74,488–$2,71,000 | Hillsboro, OR | 23 ਜਨ 2026 | 1 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,014–$2,16,000 | Hillsboro, OR | 23 ਜਨ 2026 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,47,316–$2,16,000 | Austin, TX | 21 ਜਨ 2026 | 15 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,07,392–$3,12,000 | Sunnyvale, CA | 13 ਜਨ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,053–$2,48,000 | Sunnyvale, CA | 13 ਜਨ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,201–$1,74,000 | Sunnyvale, CA | 13 ਜਨ 2026 | 1 ਜੁਲਾ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,44,129–$3,38,000 | Sunnyvale, CA | 16 ਦਸੰ 2025 | 13 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,26,991–$2,59,000 | Sunnyvale, CA | 25 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,06,138–$2,94,000 | Sunnyvale, CA | 7 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,584–$2,45,000 | Sunnyvale, CA | 7 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,43,462–$1,74,000 | Sunnyvale, CA | 7 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,26,991–$2,70,000 | Sunnyvale, CA | 30 ਜੂਨ 2025 | 7 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,81,503–$2,45,000 | Sunnyvale, CA | 9 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,61,679–$2,56,000 | Austin, TX | 6 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,898–$2,13,000 | Boxborough, MA | 23 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,68,467–$2,56,000 | Marlborough, MA | 22 ਮਈ 2025 | 1 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,26,991–$2,94,000 | Sunnyvale, CA | 21 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,131–$1,51,000 | La Jolla, CA | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,311–$1,51,000 | Marlborough, MA | 5 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,945–$2,56,000 | Austin, TX | 29 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,354–$1,51,000 | Hillsboro, OR | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,47,481–$2,13,000 | Glendora, CA | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,47,481–$2,13,000 | Pasadena, CA | 28 ਮਾਰਚ 2025 | 13 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,40,621–$2,13,000 | Hillsboro, OR | 21 ਮਾਰਚ 2025 | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,82,298–$3,43,000 | Sunnyvale, CA | 3 ਮਾਰਚ 2025 | 1 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,43,781–$2,13,000 | Austin, TX | 27 ਫ਼ਰ 2025 | 28 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,64,268–$2,56,000 | Morrisville, NC | 11 ਫ਼ਰ 2025 | 27 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,044–$2,59,000 | Sunnyvale, CA | 24 ਜਨ 2025 | 1 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,849–$2,13,000 | Marlborough, MA | 22 ਜਨ 2025 | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,33,611–$2,13,000 | Plano, TX | 13 ਜਨ 2025 | 1 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,701–$2,45,000 | Sunnyvale, CA | 7 ਜਨ 2025 | 1 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,461–$1,74,000 | Sunnyvale, CA | 7 ਜਨ 2025 | 1 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,37,949–$2,13,000 | Morrisville, NC | 6 ਜਨ 2025 | 1 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,05,132–$2,94,000 | Sunnyvale, CA | 6 ਜਨ 2025 | 1 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,04,142–$2,81,000 | Sunnyvale, CA | 3 ਅਕਤੂ 2024 | 7 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $97,640–$1,70,000 | Ann Arbor, MI | 30 ਅਗ 2024 | 22 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,614–$1,70,000 | Boston, MA | 31 ਜੁਲਾ 2024 | 5 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,64,293–$2,45,000 | Austin, TX | 26 ਜੁਲਾ 2024 | 29 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,935–$1,44,000 | Hillsboro, OR | 10 ਜੁਲਾ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,041–$1,96,000 | Sunnyvale, CA | 9 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,805–$2,81,000 | Sunnyvale, CA | 9 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,784–$2,33,000 | Sunnyvale, CA | 9 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| — | Hillsboro, OR | 8 ਜੁਲਾ 2024 | 10 ਜੁਲਾ 2024 | ਅਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |
| $1,41,041–$1,96,000 | Sunnyvale, CA | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,956–$2,03,000 | Hillsboro, OR | 28 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,805–$2,63,000 | Sunnyvale, CA | 23 ਮਈ 2024 | 20 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,31,561–$2,03,000 | Austin, TX | 23 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,784–$2,47,784 | Sunnyvale, CA | 1 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,603–$2,16,603 | St. Louis, MO | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 6 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,343–$1,86,343 | Austin, TX | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,548–$2,10,548 | Hillsboro, OR | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,89,145–$2,64,145 | Sunnyvale, CA | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,400–$2,24,400 | Troy, MI | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,37,482–$2,12,482 | Sunnyvale, CA | 21 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $88,820–$1,63,820 | Marlborough, MA | 19 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,400–$2,24,400 | Troy, MI | 19 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,468–$1,86,468 | Marlborough, MA | 18 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,66,341–$2,41,341 | Sunnyvale, CA | 18 ਮਾਰਚ 2024 | 20 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,66,341–$2,41,341 | Mountain View, CA | 8 ਮਾਰਚ 2024 | 11 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,00,136–$1,75,136 | College Station, TX | 21 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,490–$2,14,490 | Austin, TX | 20 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ R&D Engineering →
Synopsys, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Applications Engineering$1,37,330
- Applications Engineer$1,45,455
- R&D Engineer$1,34,583
- Solutions Engineering$1,55,730
- Software Engineering$1,41,041
- Information Security Analyst$97,269
- SOC Engineering$1,50,241
- Security Consultant$1,00,189
- Analog Design$1,41,538
- ASIC Digital Design$1,35,650
- Software Engineer$1,57,468
- AI Engineer$1,84,372
- Solutions Engineer$1,21,604
- ASIC Digital Design Engineer$1,39,955
- Enterprise Solutions Architect$1,41,744
- ASIC Physical Design Engineer$1,38,174
- R&D Engineering, Engineer$1,07,179
- Product Management$1,77,625
- Site Reliability$1,73,402
- ASIC Physical Design$1,75,050
- Test & Validation Engineering$1,41,740
- Project / Program Management$1,33,438
- Machine Learning$1,79,076
- Applications Engineering, Sr. Staff Engineer$1,37,280
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।