ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Tennant Company
Tennant Company: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Tennant Company ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 16 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 16। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,06,070।
ਕੀ Tennant Company H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Tennant Company ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 16 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 12 ਫ਼ਰ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Principal Development Engineer | 2 | $1,33,994 |
| Warehouse Lead | 2 | $1,66,618 |
| SAP Security Analyst | 1 | $1,14,390 |
| IT Systems Analyst | 1 | $82,504 |
| Senior HR Analyst | 1 | $81,054 |
| Senior Principal Reporting & Analytics Leader | 1 | $1,29,147 |
| Quality Assurance Test Lead | 1 | $1,14,358 |
| Senior Marketing Analyst | 1 | $92,269 |
| Machine Learning Engineer | 1 | $96,283 |
| Systems Engineer I | 1 | $76,357 |
| Electrification Engineer 2 | 1 | $97,781 |
| IT Application Security Lead | 1 | $1,27,400 |
| Machine Integration Engineer | 1 | $85,202 |
| Systems Engineer 2 | 1 | $85,202 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $98,447 |
| FY2024 | 8 | $1,06,070 |
| FY2025 | 1 | $1,27,400 |
| FY2026 | 3 | $85,202 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers3
- Data Scientists3
- Information Security Analysts2
- Computer Systems Analysts2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Industrial Production Managers2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Mechanical Engineers1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Systems Engineer 2 | $85,202–$1,18,100 | Golden Valley, MN | 12 ਫ਼ਰ 2026 | 12 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Warehouse Lead | $1,69,166–$2,05,000 E-3 · ਪੱਧਰ IV | Eden Prairie, MN | 26 ਜਨ 2026 | 16 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Machine Integration Engineer | $85,202–$1,18,100 | Golden Valley, MN | 22 ਜਨ 2026 | 26 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Application Security Lead | $1,27,400–$1,59,500 ਪੱਧਰ III | Eden Prairie, MN | 19 ਅਗ 2025 | 2 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Principal Development Engineer | $1,36,989–$1,68,900 ਪੱਧਰ IV | Leander, TX | 23 ਅਗ 2024 | 9 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Warehouse Lead | $1,64,070–$1,73,250 E-3 · ਪੱਧਰ IV | Eden Prairie, MN | 13 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Principal Reporting & Analytics Leader | $1,29,147–$1,82,400 ਪੱਧਰ IV | Eden Prairie, MN | 22 ਮਈ 2024 | 27 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Quality Assurance Test Lead | $1,14,358–$1,53,300 ਪੱਧਰ IV | Eden Prairie, MN | 15 ਮਈ 2024 | 3 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Marketing Analyst | $92,269–$1,13,500 ਪੱਧਰ III | Las Vegas, NV | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Machine Learning Engineer | $96,283–$1,22,600 ਪੱਧਰ II | Golden Valley, MN | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer I | $76,357–$97,300 ਪੱਧਰ II | Golden Valley, MN | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Electrification Engineer 2 | $97,781–$1,22,600 ਪੱਧਰ III | Golden Valley, MN | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| IT Systems Analyst | $82,504–$1,03,200 | Eden Prairie, MN | 22 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior HR Analyst | $81,054–$1,11,300 | Eden Prairie, MN | 3 ਅਗ 2023 | 10 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Principal Development Engineer | $1,30,998–$1,33,000 ਪੱਧਰ IV | Eden Prairie, MN | 24 ਜਨ 2023 | 23 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SAP Security Analyst | $1,14,390–$1,25,000 | Eden Prairie, MN | 6 ਅਕਤੂ 2022 | 3 ਫ਼ਰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।