ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Terbium Technologies INC
Terbium Technologies INC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Terbium Technologies INC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 132 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 132। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $96,866।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ Terbium Technologies INC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Terbium Technologies INC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 132 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 11 ਮਈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Terbium Technologies INC 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 14 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 98 | $96,866 |
| Technical Data Analyst | 4 | $1,00,256 |
| Software Engineer | 4 | $1,40,878 |
| DevOps Engineer | 2 | $1,05,914 |
| Pega Developer | 2 | $1,05,009 |
| Software Architect | 2 | $1,04,084 |
| Software Quality Engineer | 2 | $1,08,826 |
| BI Developer | 2 | $1,37,259 |
| Software Development Engineer in Test | 2 | $1,23,656 |
| SAP SD Consultant | 2 | $1,03,501 |
| Principal Statistical Programmer | 1 | $1,06,000 |
| Pega Sr. Architect | 1 | $98,904 |
| Statistician | 1 | $68,245 |
| React Developer | 1 | $1,23,656 |
| Software Test Engineer | 1 | $93,018 |
| Senior Project Manager | 1 | $1,07,141 |
| Siebel and OBIEE System admin | 1 | $1,22,970 |
| Oracle Cloud Integrations and Extensions Developer | 1 | $1,22,699 |
| UI Developer | 1 | $1,37,259 |
| Cloud Database Administrator (Cloud DBA) | 1 | $72,634 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $1,29,792 |
| Cloud Database Engineer | 1 | $86,861 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 80 | $92,040 |
| FY2024 | 19 | $96,866 |
| FY2025 | 22 | $1,08,826 |
| FY2026 | 11 | $1,14,754 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Hutto, TX94
- Austin, TX5
- Beaverton, OR4
- Irving, TX3
- Albany, NY3
- Bellevue, WA3
- Scottsdale, AZ2
- Edison, NJ2
- Englewood Cliffs, NJ2
- San Jose, CA2
- Columbus, OH1
- Raritan, NJ1
- Lake Forest, CA1
- Round Rock, TX1
- Waltham, MA1
- Plano, TX1
- Whippany, NJ1
- Hanover, NJ1
- Frisco, TX1
- Maryland Heights, MO1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers123
- Statisticians2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Database Administrators2
- Computer Systems Analysts2
- Computer Systems Engineers/Architects1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| SAP SD Consultant | $1,14,754–$1,14,755 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 11 ਮਈ 2026 | 19 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,31,997–$1,31,998 ਪੱਧਰ II | Edison, NJ | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SAP SD Consultant | $92,248–$92,249 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cloud Database Engineer | $86,861–$86,862 ਪੱਧਰ II | Troy, NY | 12 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,248–$92,249 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,31,997–$1,31,998 ਪੱਧਰ II | Englewood Cliffs, NJ | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Site Reliability Engineer | $1,29,792–$1,29,793 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 30 ਜਨ 2026 | 9 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,355–$90,356 ਪੱਧਰ I | Hutto, TX | 2 ਨਵੰ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,14,754–$1,14,755 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 2 ਨਵੰ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,355–$90,356 ਪੱਧਰ I | Hutto, TX | 2 ਨਵੰ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,14,754–$1,14,755 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 2 ਨਵੰ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| DevOps Engineer | $1,12,923–$1,12,924 ਪੱਧਰ II | Scottsdale, AZ | 26 ਅਗ 2025 | 2 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 28 ਜੂਨ 2025 | 7 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cloud Database Administrator (Cloud DBA) | $72,634–$72,635 ਪੱਧਰ II | Maryland Heights, MO | 12 ਜੂਨ 2025 | 23 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 30 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997–$1,05,998 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 30 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,72,931–$1,72,932 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 28 ਫ਼ਰ 2025 | 7 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Oracle Cloud Integrations and Extensions Developer | $1,22,699–$1,22,700 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 25 ਫ਼ਰ 2025 | 3 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Quality Engineer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 4 ਫ਼ਰ 2025 | 10 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Quality Engineer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 3 ਫ਼ਰ 2025 | 10 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,72,931–$1,72,932 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 16 ਜਨ 2025 | 27 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| BI Developer | $1,37,259–$1,37,260 ਪੱਧਰ II | Bellevue, WA | 9 ਜਨ 2025 | 20 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer in Test | $1,23,656–$1,23,657 ਪੱਧਰ II | Whippany, NJ | 6 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Pega Developer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 2 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| BI Developer | $1,37,259–$1,37,260 ਪੱਧਰ II | Bellevue, WA | 31 ਦਸੰ 2024 | 7 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer in Test | $1,23,656–$1,23,657 ਪੱਧਰ II | Hanover, NJ | 27 ਦਸੰ 2024 | 3 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,08,826–$1,08,827 ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 27 ਦਸੰ 2024 | 3 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| UI Developer | $1,37,259–$1,37,260 ਪੱਧਰ II | Bellevue, WA | 27 ਦਸੰ 2024 | 6 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Siebel and OBIEE System admin | $1,22,970–$1,22,971 ਪੱਧਰ II | Waltham, MA | 25 ਅਕਤੂ 2024 | 1 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,05,997–$1,05,998 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 18 ਅਕਤੂ 2024 | 28 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Data Analyst | $1,12,070–$1,12,071 ਪੱਧਰ II | Beaverton, OR | 18 ਸਤੰ 2024 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| React Developer | $1,23,656–$1,23,657 ਪੱਧਰ II | Englewood Cliffs, NJ | 3 ਸਤੰ 2024 | 9 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Test Engineer | $93,018–$93,019 ਪੱਧਰ II | Lake Forest, CA | 29 ਅਗ 2024 | 5 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Architect | $1,14,629–$1,14,630 ਪੱਧਰ III | Albany, NY | 12 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Architect | $93,538–$93,539 ਪੱਧਰ II | Albany, NY | 8 ਅਗ 2024 | 12 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,538–$93,539 ਪੱਧਰ II | Albany, NY | 7 ਅਗ 2024 | 12 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Project Manager | $1,07,141–$1,29,024 ਪੱਧਰ III | Round Rock, TX | 3 ਜੁਲਾ 2024 | 9 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,15,918–$1,15,919 ਪੱਧਰ II | Raritan, NJ | 5 ਮਾਰਚ 2024 | 5 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,15,918–$1,15,919 ਪੱਧਰ II | Edison, NJ | 27 ਫ਼ਰ 2024 | 4 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,193 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 5 ਜਨ 2024 | 15 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,193 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 4 ਜਨ 2024 | 15 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 20 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 20 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 8 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 8 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 8 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 8 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 7 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 7 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 6 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 4 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 4 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 29 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 29 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 29 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 25 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 25 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 21 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Data Analyst | $1,01,670–$1,01,671 ਪੱਧਰ II | Beaverton, OR | 2 ਅਗ 2023 | 7 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $96,866–$96,867 ਪੱਧਰ II | Columbus, OH | 2 ਅਗ 2023 | 7 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Pega Developer | $1,01,192–$1,01,193 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 2 ਅਗ 2023 | 7 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 23 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $71,718–$71,719 ਪੱਧਰ I | Hutto, TX | 23 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Data Analyst | $98,842–$98,843 ਪੱਧਰ II | Beaverton, OR | 20 ਜੂਨ 2023 | 20 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technical Data Analyst | $98,842–$98,843 ਪੱਧਰ II | Beaverton, OR | 15 ਜੂਨ 2023 | 20 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 8 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Statistician | $68,245–$68,246 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 4 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 1 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 1 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040–$92,041 ਪੱਧਰ II | Hutto, TX | 1 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
132 ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ 100 ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਦਿਖਾਈ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।