ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Tesla, Inc. › Manufacturing Controls Engineer
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ Manufacturing Controls Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ Manufacturing Controls Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 77 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,27,876; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,13,112–$1,43,328।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)77
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,27,876
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,13,112–$1,43,328
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,08,000–$1,63,397
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $1,24,800 |
| FY2024 | 14 | $1,14,950 |
| FY2025 | 11 | $1,11,564 |
| FY2026 | 36 | $1,44,079 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,44,336 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 8 ਜੂਨ 2026 | 13 ਨਵੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,68,300 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 3 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 25 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,29,752 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 17 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,45,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 13 ਮਈ 2026 | 15 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,023 ਪੱਧਰ IV | Fremont, CA | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,400 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 12 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 8 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,34,976 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 5 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,079 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 5 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,064 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 5 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,620 ਪੱਧਰ II | Brookshire, TX | 4 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,064 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 3 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,079 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 3 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,846 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 3 ਮਈ 2026 | 26 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,65,810 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 1 ਮਈ 2026 | 27 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,023 | Fremont, CA | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,00,000 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,079 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,29,969 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,422 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,766 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,064 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,36,584 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,34,676 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,73,434 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 22 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 26 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 9 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 11 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,62,813 ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,409 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 18 ਮਾਰਚ 2026 | 11 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,500 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 17 ਮਾਰਚ 2026 | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,260 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 16 ਮਾਰਚ 2026 | 10 ਸਤੰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,780 ਪੱਧਰ III | Brookshire, TX | 24 ਨਵੰ 2025 | 5 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,647 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 5 ਨਵੰ 2025 | 24 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,647 ਪੱਧਰ IV | Sparks, NV | 30 ਸਤੰ 2025 | 24 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,37,328 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 17 ਸਤੰ 2025 | 27 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,973 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 3 ਸਤੰ 2025 | 9 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ III | Sparks, NV | 11 ਜੂਨ 2025 | 20 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,047 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 27 ਮਈ 2025 | 30 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 | Fremont, CA | 21 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 | Fremont, CA | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $99,976 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,564 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,564 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ IV | Sparks, NV | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 27 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,08,000 ਪੱਧਰ II | Sparks, NV | 5 ਮਾਰਚ 2025 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,075 | Fremont, CA | 16 ਅਕਤੂ 2024 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,41,075 | Fremont, CA | 16 ਅਕਤੂ 2024 | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,950 | Manteca, CA | 28 ਅਗ 2024 | 26 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,950 | Lathrop, CA | 28 ਅਗ 2024 | 26 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,000 | Reno, NV | 27 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,08,000 | Sparks, NV | 27 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,09,200 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,000 ਅੰਸ਼ਕ ਸਮਾਂ · ਪੱਧਰ III | Fremont, CA | 3 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,076 | Fremont, CA | 3 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,12,320 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 3 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,11,500 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 31 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,18,910 | Fremont, CA | 16 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 14 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,000 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,04,437 ਪੱਧਰ III | Lathrop, CA | 19 ਮਾਰਚ 2024 | 10 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,14,798 | Sparks, NV | 15 ਮਾਰਚ 2024 | 30 ਅਗ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,35,000 | Fremont, CA | 2 ਨਵੰ 2023 | 13 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,35,000 | Fremont, CA | 26 ਅਕਤੂ 2023 | 6 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,16,550 | Fremont, CA | 22 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,536 | Fremont, CA | 21 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,177 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 22 ਜੂਨ 2023 | 26 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,080 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 4 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,06,704 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 1 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,800 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,30,000 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,25,000 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 20 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,26,000 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,06,850 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 2 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,20,960 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 17 ਫ਼ਰ 2023 | 28 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,10,000 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 22 ਨਵੰ 2022 | 5 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,24,800 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 21 ਅਕਤੂ 2022 | 3 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Manufacturing Controls Engineer →
Tesla, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Mechanical Design Engineer$1,30,000
- Software Development Engineer$1,58,355
- Sr Software Development Engineer$1,80,013
- Process Engineer$1,06,700
- Manufacturing Engineer$1,25,000
- Manufacturing Equipment Engineer$1,14,911
- Staff Software Development Engineer$2,01,140
- Sourcing Engineer$1,24,145
- Sr. Manufacturing Engineer$1,39,646
- Staff Manufacturing Engineer$1,60,000
- Sr. Process Engineer$1,23,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$1,50,000
- Senior Software Development Engineer$1,64,581
- Software Development Engineer - Eng$1,56,750
- QA Engineer$1,20,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$1,30,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$1,80,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$1,31,040
- Software Engineer$1,55,000
- Staff Mechanical Design Engineer$1,73,000
- Test Engineer$1,35,734
- Data Engineer$1,40,000
- Technical Program Manager$1,32,250
- Associate Process Engineer$88,000
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।