ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Tissa Technology LLC
Tissa Technology LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Tissa Technology LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 20। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $94,016।
ਕੀ Tissa Technology LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Tissa Technology LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 13 ਮਾਰਚ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Tissa Technology LLC 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 4 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 15 | $86,206 |
| Director, Information Technology | 3 | $1,31,851 |
| Sr. Software Developer | 2 | $1,15,419 |
| Integration Architect | 2 | $1,61,637 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 8 | $94,016 |
| FY2024 | 5 | $1,06,954 |
| FY2025 | 4 | $79,851 |
| FY2026 | 5 | $1,12,923 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Woodlands, TX4
- Austin, TX3
- The Woodlands, TX3
- Elgin, IL2
- Frisco, TX2
- Danville, CA2
- Atlanta, GA1
- Cumming, GA1
- Houston, TX1
- Norristown, PA1
- Chicago, IL1
- Charlotte, NC1
ਪੇਸ਼ੇ
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Software Developer | $1,12,923–$1,13,000 ਪੱਧਰ II | Charlotte, NC | 13 ਮਾਰਚ 2026 | 23 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,08,077 ਪੱਧਰ II | Chicago, IL | 28 ਫ਼ਰ 2026 | 16 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Integration Architect | $1,61,637 ਪੱਧਰ II | Danville, CA | 15 ਫ਼ਰ 2026 | 20 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,355 ਪੱਧਰ I | Woodlands, TX | 5 ਫ਼ਰ 2026 | 16 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Integration Architect | $1,61,637 ਪੱਧਰ II | Danville, CA | 30 ਜਨ 2026 | 9 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $79,851 ਪੱਧਰ I | Woodlands, TX | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 5 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $79,851 ਪੱਧਰ I | Woodlands, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $79,851 ਪੱਧਰ I | Woodlands, TX | 3 ਮਾਰਚ 2025 | 24 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,206 ਪੱਧਰ II | Norristown, PA | 31 ਜਨ 2025 | 10 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Frisco, TX | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Frisco, TX | 10 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director, Information Technology | $1,31,851–$1,34,300 ਪੱਧਰ II | The Woodlands, TX | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director, Information Technology | $1,31,851–$1,31,900 ਪੱਧਰ II | The Woodlands, TX | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director, Information Technology | $1,31,851–$1,31,900 ਪੱਧਰ II | The Woodlands, TX | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Software Developer | $71,718–$75,000 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 15 ਜੂਨ 2023 | 15 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $99,008–$99,020 ਪੱਧਰ II | Cumming, GA | 14 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,016–$98,000 ਪੱਧਰ II | Elgin, IL | 5 ਮਈ 2023 | 5 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,016–$98,000 ਪੱਧਰ II | Elgin, IL | 2 ਮਈ 2023 | 2 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,522–$98,910 ਪੱਧਰ II | Houston, TX | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $71,718–$75,000 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 23 ਮਾਰਚ 2023 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $71,718–$75,000 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 23 ਮਾਰਚ 2023 | 23 ਮਾਰਚ 2023 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Sr. Software Developer | $1,17,915–$1,20,000 ਪੱਧਰ III | Atlanta, GA | 3 ਜਨ 2023 | 3 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।