ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Vak IT Systems Inc
Vak IT Systems Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Vak IT Systems Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 92 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 92। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $85,145।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ Vak IT Systems Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Vak IT Systems Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 92 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 15 ਜੂਨ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Vak IT Systems Inc 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 6 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Data Engineer | 21 | $84,094 |
| Software Developer | 19 | $84,094 |
| Software Engineer | 16 | $94,879 |
| Java Full Stack Developer | 6 | $82,056 |
| Full Stack Java Developer | 6 | $1,12,216 |
| Java Developer | 3 | $75,566 |
| DevOps Engineer | 2 | $91,021 |
| Software Application Developer | 2 | $98,301 |
| Full Stack Engineer | 2 | $81,744 |
| Software Training and Development Specialist | 2 | $60,195 |
| Cloud Engineer | 2 | $88,088 |
| Technology Architect Java Springboot | 1 | $98,904 |
| API Developer | 1 | $71,718 |
| Senior Cloud Architect | 1 | $85,600 |
| QA Automation Tester | 1 | $77,813 |
| Programmer Analyst | 1 | $1,01,254 |
| Full Stack Developer | 1 | $1,10,635 |
| Backend Java Developer | 1 | $85,384 |
| iOS Developer | 1 | $98,862 |
| Scrum Master | 1 | $71,510 |
| NodeJS Developer | 1 | $75,899 |
| Full Stack Node Developer | 1 | $1,12,923 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $80,850 |
| FY2024 | 29 | $82,056 |
| FY2025 | 25 | $86,549 |
| FY2026 | 25 | $90,896 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Austin, TX10
- Plano, TX10
- Irving, TX7
- Sunnyvale, CA6
- Richmond, VA6
- Richardson, TX5
- Chicago, IL5
- Malvern, PA3
- Phoenix, AZ2
- Washington, DC2
- Conroe, TX2
- Tracy, CA2
- Dearborn, MI1
- Bellevue, WA1
- Cupertino, CA1
- Grand Rapids, MI1
- Sun Prairie, WI1
- New York, NY1
- San Antonio, TX1
- Honolulu, HI1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers87
- Training and Development Specialists2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Computer Programmers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $1,17,749–$1,17,750 ਪੱਧਰ I | Seattle, WA | 15 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094–$84,095 ਪੱਧਰ I | Houston, TX | 1 ਜੂਨ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $90,355–$90,356 ਪੱਧਰ I | Round Rock, TX | 21 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Richardson, TX | 15 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,906–$84,907 ਪੱਧਰ II | Baton Rouge, LA | 15 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Richardson, TX | 14 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,20,349–$1,20,350 ਪੱਧਰ III | Lansing, MI | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $1,12,216–$1,12,217 ਪੱਧਰ II | Lathrop, CA | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $1,12,216–$1,12,217 ਪੱਧਰ II | Tracy, CA | 13 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,12,923–$1,12,924 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 1 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $90,355–$90,356 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 1 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,12,923–$1,12,924 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,09,283–$1,09,284 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $1,34,971–$1,34,972 ਪੱਧਰ III | Plano, TX | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Node Developer | $1,12,923–$1,12,924 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $83,637–$83,638 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 30 ਮਾਰਚ 2026 | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| NodeJS Developer | $75,899–$75,900 ਪੱਧਰ I | Dayton, OH | 23 ਮਾਰਚ 2026 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 9 ਮਾਰਚ 2026 | 8 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,01,421–$1,01,422 ਪੱਧਰ I | Washington, DC | 5 ਮਾਰਚ 2026 | 8 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Coppell, TX | 4 ਫ਼ਰ 2026 | 6 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $83,637–$83,638 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 9 ਜਨ 2026 | 15 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $83,637–$83,638 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 9 ਜਨ 2026 | 15 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $90,896–$90,897 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 16 ਦਸੰ 2025 | 16 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $84,510–$84,511 ਪੱਧਰ I | Fresno, CA | 16 ਦਸੰ 2025 | 18 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $83,637–$83,638 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 30 ਸਤੰ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $83,637–$83,638 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 12 ਸਤੰ 2025 | 22 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cloud Engineer | $88,088–$88,089 ਪੱਧਰ I | Malvern, PA | 18 ਜੁਲਾ 2025 | 15 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,49,365–$1,49,366 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 10 ਜੁਲਾ 2025 | 17 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cloud Engineer | $88,088–$88,089 ਪੱਧਰ I | Malvern, PA | 8 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $84,094–$84,095 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 20 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094–$84,095 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 3 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $1,46,307–$1,46,308 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 29 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $60,861–$65,000 ਪੱਧਰ I | Bentonville, AR | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,504–$88,505 ਪੱਧਰ I | Manteca, CA | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $91,645–$91,646 ਪੱਧਰ I | Charlotte, NC | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $85,384–$85,385 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 15 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Backend Java Developer | $85,384–$85,385 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 14 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $86,549–$86,550 ਪੱਧਰ I | Richmond, VA | 14 ਮਈ 2025 | 21 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| iOS Developer | $98,862–$98,863 ਪੱਧਰ II | Murfreesboro, TN | 7 ਮਈ 2025 | 12 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Training and Development Specialist | $60,195–$61,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Training and Development Specialist | $60,195–$61,000 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,781–$84,782 ਪੱਧਰ I | Paoli, PA | 2 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Scrum Master | $71,510–$71,511 ਪੱਧਰ I | Pleasanton, CA | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $85,384–$85,385 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094–$84,095 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 7 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $88,504–$88,505 ਪੱਧਰ I | Tracy, CA | 6 ਫ਼ਰ 2025 | 19 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Developer | $1,10,635–$1,10,636 ਪੱਧਰ I | Everett, WA | 6 ਫ਼ਰ 2025 | 14 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $97,157–$97,158 ਪੱਧਰ I | Mc Lean, VA | 5 ਫ਼ਰ 2025 | 11 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Programmer Analyst | $1,01,254–$1,01,255 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 25 ਨਵੰ 2024 | 3 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,46,307–$1,46,308 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 25 ਨਵੰ 2024 | 3 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $95,139–$95,140 ਪੱਧਰ II | Franklin, OH | 19 ਸਤੰ 2024 | 30 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,26,880–$1,26,881 ਪੱਧਰ II | San Diego, CA | 18 ਸਤੰ 2024 | 30 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $98,862–$98,863 ਪੱਧਰ II | Auburn Hills, MI | 5 ਜੁਲਾ 2024 | 15 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Chicago, IL | 15 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Engineer | $81,744–$81,745 ਪੱਧਰ I | Chicago, IL | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Chicago, IL | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 12 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Tester | $77,813–$77,814 ਪੱਧਰ I | New York, NY | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Richardson, TX | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Java Developer | $75,566–$75,567 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,35,283–$1,35,284 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 6 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $81,744–$81,745 ਪੱਧਰ I | Chicago, IL | 31 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Full Stack Engineer | $81,744–$81,745 ਪੱਧਰ I | Chicago, IL | 10 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $80,080–$80,081 ਪੱਧਰ I | San Antonio, TX | 8 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Honolulu, HI | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $66,206–$66,207 ਪੱਧਰ I | Overland Park, KS | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Dallas, TX | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $75,566–$82,057 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 10 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Application Developer | $98,301–$98,302 ਪੱਧਰ II | Conroe, TX | 29 ਮਾਰਚ 2024 | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Application Developer | $98,301–$98,302 ਪੱਧਰ II | Conroe, TX | 13 ਮਾਰਚ 2024 | 20 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Cloud Architect | $85,600 ਪੱਧਰ II | Sun Prairie, WI | 22 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Developer | $75,566–$75,567 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 18 ਜਨ 2024 | 23 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| DevOps Engineer | $1,01,192–$1,01,913 ਪੱਧਰ II | Grand Rapids, MI | 10 ਦਸੰ 2023 | 15 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 12 ਅਕਤੂ 2023 | 12 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 11 ਅਕਤੂ 2023 | 11 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 10 ਅਕਤੂ 2023 | 10 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $75,566–$75,567 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 30 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $82,056–$82,057 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 20 ਜੁਲਾ 2023 | 1 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ਪੱਧਰ I | Phoenix, AZ | 21 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ਪੱਧਰ I | Phoenix, AZ | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| DevOps Engineer | $80,850–$80,851 ਪੱਧਰ I | Richardson, TX | 8 ਜੂਨ 2023 | 14 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,15,586–$1,15,587 ਪੱਧਰ I | Sunnyvale, CA | 24 ਮਈ 2023 | 29 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $86,819–$86,820 ਪੱਧਰ I | Washington, DC | 3 ਮਈ 2023 | 8 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $80,850–$80,851 ਪੱਧਰ I | Plano, TX | 2 ਮਈ 2023 | 8 ਮਈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| API Developer | $71,718–$71,719 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 27 ਫ਼ਰ 2023 | 3 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $77,397–$77,398 ਪੱਧਰ I | Malvern, PA | 18 ਜਨ 2023 | 23 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ਪੱਧਰ I | Richardson, TX | 4 ਜਨ 2023 | 11 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Technology Architect Java Springboot | $98,904–$98,905 ਪੱਧਰ II | Dearborn, MI | 22 ਦਸੰ 2022 | 27 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,06,642–$1,06,643 ਪੱਧਰ I | Bellevue, WA | 28 ਅਕਤੂ 2022 | 4 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,15,586–$1,15,587 ਪੱਧਰ I | Cupertino, CA | 25 ਅਕਤੂ 2022 | 4 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।