H-1B ਵੇਤਨ ਡਾਟਾ

ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › The Vanguard Group, Inc. › Cloud Security Engineer, Specialist

The Vanguard Group, Inc. ਵਿੱਚ Cloud Security Engineer, Specialist: H-1B ਵੇਤਨ

The Vanguard Group, Inc. ਵਿੱਚ Cloud Security Engineer, Specialist ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 23 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,45,000; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,36,680–$1,70,000।

ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)23
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,45,000
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,36,680–$1,70,000
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,31,934–$1,89,381

ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ

ਮਾਲੀ ਸਾਲLCAsਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ
FY20233$1,45,000
FY20246$1,34,286
FY202511$1,45,000
FY20263$1,53,895

ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

ਬੇਸ ਵੇਤਨਸਥਾਨਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ਸਥਿਤੀ
$1,96,089
ਪੱਧਰ IV
Plano, TX17 ਫ਼ਰ 202624 ਜੁਲਾ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,53,895Malvern, PA17 ਫ਼ਰ 202624 ਜੁਲਾ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,50,000
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA10 ਫ਼ਰ 20262 ਮਾਰਚ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$2,09,100
ਪੱਧਰ IV
Huntersville, NC26 ਅਗ 20256 ਫ਼ਰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,43,000
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA26 ਅਗ 20256 ਫ਼ਰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,86,146
ਪੱਧਰ IV
Justin, TX12 ਅਗ 20256 ਫ਼ਰ 2026ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,79,230
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA22 ਜੁਲਾ 202512 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,90,190
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA17 ਜੁਲਾ 202515 ਦਸੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,39,973Plano, TX8 ਜੁਲਾ 202516 ਨਵੰ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,45,000
ਪੱਧਰ IV
Plano, TX14 ਮਈ 20251 ਅਕਤੂ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,37,062Malvern, PA5 ਮਾਰਚ 202511 ਜੁਲਾ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,46,076
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA17 ਦਸੰ 20246 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,32,098
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA25 ਨਵੰ 20244 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,32,291
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA13 ਨਵੰ 20244 ਅਪ੍ਰੈ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,30,681
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA13 ਅਗ 202410 ਜਨ 2025ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,36,680
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA11 ਜੁਲਾ 202415 ਨਵੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,644
ਪੱਧਰ III
Malvern, PA28 ਜੂਨ 202413 ਦਸੰ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,36,680
ਪੱਧਰ IV
Indian Trail, NC27 ਜੂਨ 202412 ਅਗ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,31,893
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA5 ਫ਼ਰ 202412 ਜੁਲਾ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,75,000
ਪੱਧਰ IV
Plano, TX12 ਦਸੰ 202322 ਜਨ 2024ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,45,000
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA27 ਜੂਨ 202324 ਜੁਲਾ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,40,000
ਪੱਧਰ IV
Malvern, PA13 ਦਸੰ 20226 ਫ਼ਰ 2023ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ
$1,65,000
ਪੱਧਰ IV
Downingtown, PA11 ਨਵੰ 202212 ਦਸੰ 2022ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ

The Vanguard Group, Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ

ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।