ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Vayan Group LLC
Vayan Group LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Vayan Group LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 22। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $69,500।
ਕੀ Vayan Group LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Vayan Group LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 22 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 1 ਮਈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Project Coordinator | 13 | $65,000 |
| Quality Engineer | 2 | $82,373 |
| Operations Manager | 1 | $1,10,000 |
| Vehicle Systems Electrical Lead | 1 | $73,500 |
| Site Lead | 1 | $95,000 |
| Applications Programmer | 1 | $71,000 |
| Project Management Specialist | 1 | $60,000 |
| Project Manager | 1 | $76,688 |
| Assistant Operations Manager | 1 | $74,984 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2024 | 10 | $70,750 |
| FY2025 | 9 | $68,000 |
| FY2026 | 3 | $80,778 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Arlington, TX6
- Detroit, MI4
- Fremont, CA3
- Sterling Heights, MI2
- Austin, TX1
- Sparks, NV1
- Spring Hill, TN1
- Normal, IL1
- Decherd, TN1
- Memphis, TN1
- Smyrna, TN1
ਪੇਸ਼ੇ
- Project Management Specialists14
- Industrial Engineers3
- Mechanical Engineers2
- Management Analysts2
- Computer Programmers1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quality Engineer | $82,500 ਪੱਧਰ II | Smyrna, TN | 1 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $60,549 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 10 ਮਾਰਚ 2026 | 17 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $80,778 ਪੱਧਰ I | Memphis, TN | 8 ਜਨ 2026 | 15 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Quality Engineer | $82,246 ਪੱਧਰ II | Decherd, TN | 4 ਸਤੰ 2025 | 5 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Applications Programmer | $71,000 ਪੱਧਰ I | Sterling Heights, MI | 16 ਮਈ 2025 | 2 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Manager | $76,688 ਪੱਧਰ I | Sterling Heights, MI | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $60,008 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Management Specialist | $60,000 ਪੱਧਰ I | Normal, IL | 1 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Assistant Operations Manager | $74,984 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $60,008 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 26 ਫ਼ਰ 2025 | 5 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $68,000 ਪੱਧਰ I | Detroit, MI | 21 ਨਵੰ 2024 | 9 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $68,000 ਪੱਧਰ I | Detroit, MI | 31 ਅਕਤੂ 2024 | 18 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $68,000 ਪੱਧਰ I | Detroit, MI | 4 ਸਤੰ 2024 | 17 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $58,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 31 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $79,000 ਪੱਧਰ I | Fremont, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $79,000 ਪੱਧਰ I | Fremont, CA | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $58,000 ਪੱਧਰ I | Arlington, TX | 23 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $65,000 ਪੱਧਰ I | Detroit, MI | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Vehicle Systems Electrical Lead | $73,500 ਪੱਧਰ I | Spring Hill, TN | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Site Lead | $95,000 ਪੱਧਰ I | Fremont, CA | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Operations Manager | $1,10,000 ਪੱਧਰ III | Austin, TX | 19 ਮਾਰਚ 2024 | 18 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Coordinator | $60,000 ਪੱਧਰ I | Sparks, NV | 19 ਜਨ 2024 | 5 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।