ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Victoire Systems, LLC
Victoire Systems, LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Victoire Systems, LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 70 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 69। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $96,450।
ਇੱਕ H-1B ਨਿਰਭਰ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਕੋਲ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਹਿੱਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ 51 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਵਾਲੀ ਫੋਰਸ ਦਾ 15% ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ) ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ U.S. ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਾਧੂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।
ਕੀ Victoire Systems, LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Victoire Systems, LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 70 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 20 ਮਈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
Victoire Systems, LLC 'ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ (PERM) ਅਰਜ਼ੀਆਂ: 11 →
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 19 | $1,01,192 |
| Data Engineer | 9 | $96,013 |
| Software Engineer | 6 | $91,333 |
| Java Full Stack Developer | 4 | $99,840 |
| Automation Engineer | 4 | $91,374 |
| Business Analyst | 3 | $91,562 |
| QA Automation Engineer | 2 | $79,134 |
| Quality Analyst | 2 | $99,549 |
| Systems Engineer | 2 | $80,371 |
| Software Developer (PL/SQL Developer) | 1 | $90,522 |
| Software Developer in Engineering and Testing(SDET) | 1 | $98,904 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $92,040 |
| SDET (Software Development Engineer in Test) | 1 | $98,904 |
| Salesforce Developer | 1 | $1,02,482 |
| Business Intelligence Developer | 1 | $96,866 |
| Sr. Software Developer | 1 | $98,301 |
| Application Developer | 1 | $82,056 |
| Network Security Analyst II | 1 | $95,784 |
| Software Development Engineer in Test (SDET) | 1 | $1,05,997 |
| Workday Developer | 1 | $1,01,192 |
| UI Developer | 1 | $1,55,605 |
| Cybersecurity Engineer | 1 | $83,658 |
| Project Manager | 1 | $73,466 |
| DevOps Engineer | 1 | $1,05,997 |
| Developer Consultant - Business Systems | 1 | $1,03,210 |
| Software Quality Assurance Analyst | 1 | $72,696 |
| Software Quality Assurance Analyst and Tester | 1 | $87,360 |
| Business Systems Analyst | 1 | $1,06,912 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 12 | $95,472 |
| FY2024 | 24 | $96,325 |
| FY2025 | 24 | $97,042 |
| FY2026 | 10 | $1,01,306 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Plano, TX8
- Austin, TX6
- Atlanta, GA3
- Leander, TX3
- Frisco, TX3
- Las Vegas, NV3
- Houston, TX2
- Farmers Branch, TX2
- Irving, TX2
- San Antonio, TX2
- Everett, WA2
- Aubrey, TX2
- Albany, NY2
- Cedar Park, TX2
- McKinney, TX2
- Malvern, PA2
- Culver City, CA2
- Greenwood Village, CO1
- Englewood, CO1
- Cincinnati, OH1
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers44
- Software Quality Assurance Analysts and Testers10
- Data Scientists7
- Computer Systems Analysts4
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Information Security Analysts1
- Database Architects1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Engineer | $96,013 ਪੱਧਰ II | Malvern, PA | 20 ਮਈ 2026 | 1 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,06,579 ਪੱਧਰ II | San Antonio, TX | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,12,923 ਪੱਧਰ II | Coppell, TX | 9 ਮਾਰਚ 2026 | 9 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Systems Analyst | $1,06,912 ਪੱਧਰ II | Sterling, VA | 19 ਫ਼ਰ 2026 | 2 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $96,034 ਪੱਧਰ II | Aubrey, TX | 17 ਫ਼ਰ 2026 | 2 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $1,19,704 ਪੱਧਰ I | San Jose, CA | 11 ਫ਼ਰ 2026 | 16 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Quality Assurance Analyst and Tester | $87,360 ਪੱਧਰ II | downing town, PA | 29 ਜਨ 2026 | 1 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Automation Engineer | $91,374 ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 23 ਜਨ 2026 | 2 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,10,802 ਪੱਧਰ II | Las Vegas, NV | 11 ਨਵੰ 2025 | 24 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $96,034 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 6 ਨਵੰ 2025 | 19 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Quality Assurance Analyst | $72,696 ਪੱਧਰ II | Moon Township, PA | 5 ਸਤੰ 2025 | 9 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $96,013 ਪੱਧਰ II | Malvern, PA | 19 ਅਗ 2025 | 25 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Automation Engineer | $85,051 ਪੱਧਰ II | Culver City, CA | 1 ਜੁਲਾ 2025 | 1 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Automation Engineer | $93,018 ਪੱਧਰ II | Culver City, CA | 26 ਜੂਨ 2025 | 30 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cybersecurity Engineer | $83,658 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 13 ਜੂਨ 2025 | 20 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $98,072 ਪੱਧਰ I | North Quincy, MA | 10 ਜੂਨ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer | $80,371 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 27 ਮਈ 2025 | 3 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Project Manager | $73,466 ਪੱਧਰ II | Albany, NY | 23 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,06,038 ਪੱਧਰ II | Las Vegas, NV | 22 ਮਈ 2025 | 2 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Fort Worth, TX | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Systems Engineer | $1,05,227 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 20 ਮਈ 2025 | 1 ਜੂਨ 2025 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| DevOps Engineer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 19 ਮਈ 2025 | 26 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $92,040 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 16 ਮਈ 2025 | 1 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Developer Consultant - Business Systems | $1,03,210 ਪੱਧਰ II | Houston, TX | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 12 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Engineer | $85,530 ਪੱਧਰ II | Wilmington, DE | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Analyst | $91,042 ਪੱਧਰ II | Georgetown, TX | 13 ਮਾਰਚ 2025 | 24 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $85,384 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 24 ਜਨ 2025 | 3 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 14 ਜਨ 2025 | 20 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Automation Engineer | $86,923 ਅੰਸ਼ਕ ਸਮਾਂ · ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 20 ਦਸੰ 2024 | 1 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| UI Developer | $1,55,605 ਪੱਧਰ II | Irvine, CA | 19 ਦਸੰ 2024 | 30 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Analyst | $1,00,714 ਪੱਧਰ II | McKinney, TX | 5 ਦਸੰ 2024 | 3 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 7 ਨਵੰ 2024 | 13 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,30,250 ਪੱਧਰ I | Newark, CA | 23 ਅਕਤੂ 2024 | 17 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,06,038 ਪੱਧਰ II | Las Vegas, NV | 22 ਅਕਤੂ 2024 | 28 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $81,245 ਪੱਧਰ I | Jamestown, NC | 4 ਸਤੰ 2024 | 16 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network Security Analyst II | $95,784 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 15 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Dallas, TX | 15 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,03,584 ਪੱਧਰ II | Winston-Salem, NC | 9 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | North Richland Hills, TX | 4 ਅਗ 2024 | 19 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Development Engineer in Test (SDET) | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 25 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $93,974 ਪੱਧਰ II | Chicago, IL | 18 ਜੁਲਾ 2024 | 22 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Workday Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 24 ਜੂਨ 2024 | 8 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $1,01,608 ਪੱਧਰ I | Everett, WA | 9 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $79,082 ਪੱਧਰ I | Hartford, CT | 9 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Java Full Stack Developer | $1,01,608 ਪੱਧਰ I | Everett, WA | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| Application Developer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Aubrey, TX | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $75,566 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 7 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $69,930 ਪੱਧਰ I | Albany, NY | 4 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Quality Analyst | $99,549 ਪੱਧਰ II | Cedar Park, TX | 7 ਮਈ 2024 | 13 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,080 ਪੱਧਰ I | Wyncote, PA | 7 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Quality Analyst | $99,549 ਪੱਧਰ II | Cedar Park, TX | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Sr. Software Developer | $98,301 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 15 ਮਾਰਚ 2024 | 25 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $85,467 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 22 ਫ਼ਰ 2024 | 26 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 21 ਫ਼ਰ 2024 | 26 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $94,245 ਪੱਧਰ II | San Antonio, TX | 6 ਦਸੰ 2023 | 11 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| QA Automation Engineer | $72,738 ਪੱਧਰ II | Cincinnati, OH | 3 ਨਵੰ 2023 | 13 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Intelligence Developer | $96,866 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 27 ਸਤੰ 2023 | 2 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $85,592 ਪੱਧਰ II | Verona, WI | 27 ਸਤੰ 2023 | 2 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $75,566 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 15 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Analyst | $91,562 ਪੱਧਰ II | Frisco, TX | 16 ਅਗ 2023 | 16 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 19 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SDET (Software Development Engineer in Test) | $98,904 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 12 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Salesforce Developer | $1,02,482 ਪੱਧਰ II | Englewood, CO | 6 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | 11 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 20 ਮਾਰਚ 2023 | 27 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,07,640 ਪੱਧਰ I | Greenwood Village, CO | 14 ਮਾਰਚ 2023 | 20 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Site Reliability Engineer | $92,040 ਪੱਧਰ II | Leander, TX | 2 ਮਾਰਚ 2023 | 7 ਮਾਰਚ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,040 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 11 ਜਨ 2023 | 16 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $99,008 ਪੱਧਰ II | Atlanta, GA | 12 ਦਸੰ 2022 | 19 ਦਸੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer (PL/SQL Developer) | $90,522 ਪੱਧਰ II | Houston, TX | 2 ਨਵੰ 2022 | 7 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer in Engineering and Testing(SDET) | $98,904 ਪੱਧਰ II | Plano, TX | 28 ਅਕਤੂ 2022 | 2 ਨਵੰ 2022 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।