ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Voxel Labs Inc.
Voxel Labs Inc.: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Voxel Labs Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 19। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $1,87,574।
ਕੀ Voxel Labs Inc. H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Voxel Labs Inc. ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 19 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 12 ਮਈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 4 | $1,58,136 |
| Data Operations Professional | 2 | $90,170 |
| Chief Technology Officer | 2 | $2,19,826 |
| VP of Perception | 2 | $1,84,278 |
| Senior Software Engineer | 2 | $2,13,787 |
| Director of Engineering | 2 | $2,64,514 |
| Software Engineer, ML Infra | 1 | $1,30,250 |
| Senior Software Engineers | 1 | $1,88,000 |
| Staff Software Engineer, Backend | 1 | $2,26,138 |
| Senior Software Engineer - DevOps | 1 | $2,00,000 |
| Software Engineer 2 | 1 | $1,51,000 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $1,35,000 |
| FY2024 | 4 | $1,97,040 |
| FY2025 | 5 | $1,88,000 |
| FY2026 | 6 | $1,93,787 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers12
- Architectural and Engineering Managers3
- Operations Research Analysts2
- Chief Executives2
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Operations Professional | $1,00,339–$1,20,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 12 ਮਈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer 2 | $1,51,000–$1,82,000 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 16 ਦਸੰ 2025 | 12 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Software Engineer - DevOps | $2,00,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 10 ਨਵੰ 2025 | 15 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director of Engineering | $2,64,514–$2,86,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 10 ਨਵੰ 2025 | 17 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Software Engineer | $1,87,574–$2,36,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 5 ਨਵੰ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Director of Engineering | $2,64,514–$2,86,000 ਪੱਧਰ IV | San Francisco, CA | 25 ਸਤੰ 2025 | 23 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Software Engineers | $1,88,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 19 ਅਗ 2025 | 25 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Staff Software Engineer, Backend | $2,26,138–$2,50,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 21 ਜੁਲਾ 2025 | 28 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer, ML Infra | $1,30,250–$1,50,000 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| VP of Perception | $1,85,910 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 14 ਫ਼ਰ 2025 | 1 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Chief Technology Officer | $2,28,218 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 14 ਫ਼ਰ 2025 | 1 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Senior Software Engineer | $2,40,000 ਪੱਧਰ IV | San Francisco, CA | 29 ਅਗ 2024 | 2 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,81,272–$2,05,000 ਪੱਧਰ III | San Francisco, CA | 16 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Chief Technology Officer | $2,11,435–$2,40,000 | San Francisco, CA | 8 ਫ਼ਰ 2024 | 1 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| VP of Perception | $1,82,645–$2,40,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 5 ਫ਼ਰ 2024 | 3 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Operations Professional | $80,000 ਪੱਧਰ I | San Francisco, CA | 23 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $2,10,000 ਪੱਧਰ IV | San Francisco, CA | 21 ਮਾਰਚ 2023 | 17 ਅਪ੍ਰੈ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,35,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 18 ਦਸੰ 2022 | 3 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,35,000 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 7 ਦਸੰ 2022 | 3 ਜਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।