ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Xllow Inc
Xllow Inc: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Xllow Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 39 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 39। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $88,379।
ਕੀ Xllow Inc H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Xllow Inc ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 39 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 13 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Developer | 34 | $88,379 |
| Network Engineer | 1 | $85,176 |
| Business Analyst | 1 | $76,440 |
| Cloud Engineer | 1 | $1,24,592 |
| Data Architect | 1 | $1,13,672 |
| Software Architect | 1 | $79,768 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 14 | $83,574 |
| FY2024 | 16 | $88,379 |
| FY2025 | 4 | $84,448 |
| FY2026 | 5 | $1,00,090 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
ਪੇਸ਼ੇ
- Software Developers36
- Computer Network Support Specialists1
- Computer Systems Analysts1
- Database Architects1
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $79,768–$80,000 ਪੱਧਰ II | Tallahassee, FL | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 13 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,00,090–$1,08,000 ਪੱਧਰ I | Sacramento, CA | 26 ਜਨ 2026 | 26 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Architect | $79,768 ਪੱਧਰ II | Tallahassee, FL | 11 ਦਸੰ 2025 | 22 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Architect | $1,13,672 ਪੱਧਰ II | Tallahassee, FL | 2 ਦਸੰ 2025 | 11 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Cloud Engineer | $1,24,592 ਪੱਧਰ II | Sacramento, CA | 18 ਨਵੰ 2025 | 18 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Richardson, TX | 25 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,448–$96,000 ਪੱਧਰ I | Minneapolis, MN | 26 ਜਨ 2025 | 26 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,448–$96,000 ਪੱਧਰ I | Minneapolis, MN | 26 ਜਨ 2025 | 26 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,448–$99,000 ਪੱਧਰ I | Minneapolis, MN | 11 ਜਨ 2025 | 11 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,205–$94,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 19 ਅਗ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $93,205–$94,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਅਗ 2024 | 8 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $95,493–$96,000 ਪੱਧਰ I | Newark, NJ | 6 ਅਗ 2024 | 6 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,306–$85,000 ਪੱਧਰ I | Berlin, CT | 5 ਅਗ 2024 | 5 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,306–$92,000 ਪੱਧਰ I | Berlin, CT | 10 ਜੁਲਾ 2024 | 10 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Business Analyst | $76,440–$77,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 16 ਜੂਨ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 18 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Network Engineer | $85,176–$86,000 ਪੱਧਰ II | Norwalk, CT | 11 ਅਕਤੂ 2023 | 11 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 1 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 1 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 1 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $88,379–$89,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 1 ਅਗ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $83,574–$85,000 ਪੱਧਰ I | Norwalk, CT | 8 ਮਈ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।